ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status: "The Love limitless"
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 2190
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 21:07
[RE: นึกถึงคำพูดคล็อปเมื่อ 4 ปีที่แล้ว]
arsthai พิมพ์ว่า:
แพ้นัดแรกก่อนแล้วจะรูดลงตามๆมา  

รูดยากครับ ต่อให้เเพ้ เพราะประสบการณ์ลุ้นเเชมป์มีเเล้ว นักเตะก็นิ่งขึ้นเยอะ

เก๋าขึ้นเยอะ ถ้วยก็ได้เเล้ว ความกระหายก็เต็มเปี่ยม (ไม่ได้โม้นะดูสภาพความจริง)

นักเตะก็หมุนเปลี่ยนโรเตชั่นกันได้หมด ถ้ารูด ก็คงเเค่นัด 2 นัดเเค่นั้น

ไม่รูดเหมือนปืน ที่ไม่ชนะไครมา 8 นัด ที่พึ่งมาปลดล๊อคเมื่อคืน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status: to victory
เข้าร่วม: 19 Feb 2011
ตอบ: 7479
โพสเมื่อ: Wed Dec 11, 2019 16:50
[RE: นึกถึงคำพูดคล็อปเมื่อ 4 ปีที่แล้ว]
Boy_Thekop พิมพ์ว่า:
แพ้นัดแรกก่อนแล้วจะรูดลงตามๆมา  

รูดยากครับ ต่อให้เเพ้ เพราะประสบการณ์ลุ้นเเชมป์มีเเล้ว นักเตะก็นิ่งขึ้นเยอะ

เก๋าขึ้นเยอะ ถ้วยก็ได้เเล้ว ความกระหายก็เต็มเปี่ยม (ไม่ได้โม้นะดูสภาพความจริง)

นักเตะก็หมุนเปลี่ยนโรเตชั่นกันได้หมด ถ้ารูด ก็คงเเค่นัด 2 นัดเเค่นั้น

ไม่รูดเหมือนปืน ที่ไม่ชนะไครมา 8 นัด ที่พึ่งมาปลดล๊อคเมื่อคืน  

ครับท่าน แต่ตอนนี้อย่าเอาไปเทียบกับปืนเลยท่าน อายชาวบ้านเขา ทีมหนีตกชั้นอย่างวัตฟอตที่ชนะใครไม่ได้ไม่เป็นเลย ก็มาชนะน่อลนี่ละ น่อลกล้าแพ้ทุกทีมตอนนี้
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: "The Love limitless"
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 2190
โพสเมื่อ: Wed Dec 11, 2019 18:37
Boy_Thekop พิมพ์ว่า:

ครับท่าน แต่ตอนนี้อย่าเอาไปเทียบกับปืนเลยท่าน อายชาวบ้านเขา ทีมหนีตกชั้นอย่างวัตฟอตที่ชนะใครไม่ได้ไม่เป็นเลย ก็มาชนะน่อลนี่ละ น่อลกล้าแพ้ทุกทีมตอนนี้  

เดี๋ยวทีมท่านได้หลังใหม่ สัก 2 คน กลางโหดๆ สัก 2 คน โค๊ชดีๆ สักคน

เดี๋ยวก็กลับมาได้ครับ สู้ๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel