ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status: [Live]-to-[Ride]
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3368
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 11:42
สาวทันตแพทย์ กับหนุ่มมอเตอร์ไซค์
ว่าแล้วก็คิดถึงจัง ถ้าผ่านมาเห็นรบกวนมาอัพเดทข้อมูลหน่อยนะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โค้ช A-License
Status: ไม่ได้มากมายเลย !!
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 38639
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 11:59
[RE: สาวทันตแพทย์ กับหนุ่มมอเตอร์ไซค์]
ลูกโตจนจะบวชเดือนหน้าแล้วครับ

0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 1366
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 12:03
[RE]สาวทันตแพทย์ กับหนุ่มมอเตอร์ไซค์
ตอนนี้ก้เรื่อยๆเเล้วอะครับ ที่ไม่ได้โพสเล่าเพราะไม่ค่อยมีอะไรหวือหวาเท่าไหร่
เรื่องเเต่งงานตกลงกันเเล้วว่าเเค่จดทะเบียน รอเงินเหลือๆมากๆค่อยจัดงานเพราะไม่ชอบจัดงานทั้งคู่
เรื่องลูก ไม่มีเเน่นอนครับ ตกลงกันเเล้วว่าจะเที่ยวอย่างเดียว
ตอนนี้ยังไม่สนิทกับพ่อเค้าเท่าไหร่เพราะผมเปนคนคุยน้อย
แต่เเฟนบอกว่าพ่อก้เเบบนี้เเหละ พ่อโอเคเเล้ว ถ้าไม่โอเคโวยวายไปเเล้ว เจอหน้าก้สวัสดีปกติคุยเล็กน้อยเเล้วก้เงียบ
เค้าก้มีถามผมนะว่าถ้าพ่อไม่ชอบจะทำไง ผมก้บอกไปว่า เฉยๆอะ ไม่ได้จะเเต่งกับพ่ออยุ่เเล้ว แค่เค้ารุ้ว่าผมจะทำให้ชีวิตลูกสาวเค้าดีขึ้นก้พอ
ผมเปนคนเเรกที่เค้าเปิดตัวกับที่บ้านว่ามีแฟนเเละไม่เคยพาแฟนคนไหนไปที่บ้านเลย มีเเต่ผมนี่เเหละเจอเเทบทั้งโคตรเเล้ว
บางทีผมก้สงสัยนะคนเราต้องจัดงานเเต่งหรอ จดทะเบียนตามกฎหมายยังพอเข้าใจได้ แต่ให้เอาเงินไปให้คนอื่นกินอย่างฟุ่มเฟือยเพื่อรักษาหน้าหรือหน้าใหญ่นี่ผมไม่เอาอะ ไม่เกิดประโยชน์ไรกับชีวิตคู่ผมเลย
อาทิตย์ก่อนไปเดินมิดไนท์เซล เค้าเเม่งซื้อจนผมบอกว่า กุไม่มีตังซื้อของแบบนี้ให้นะ เค่าก้บอกว่า ไม่เปนไรกุหาเงินซื้อเองได้ มืงเคยมาเดินกับกุ ให้กุมีความรู้สึกปลอดภัยก้พอ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 868
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 12:23
ถูกแบนแล้ว
[RE: สาวทันตแพทย์ กับหนุ่มมอเตอร์ไซค์]
เขร้ อิจฝุดๆ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2013
ตอบ: 3115
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 13:01
ยินดีกับท่าน pepper ด้วยนะครับ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 240
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 13:56
pepper พิมพ์ว่า:
ตอนนี้ก้เรื่อยๆเเล้วอะครับ ที่ไม่ได้โพสเล่าเพราะไม่ค่อยมีอะไรหวือหวาเท่าไหร่
เรื่องเเต่งงานตกลงกันเเล้วว่าเเค่จดทะเบียน รอเงินเหลือๆมากๆค่อยจัดงานเพราะไม่ชอบจัดงานทั้งคู่
เรื่องลูก ไม่มีเเน่นอนครับ ตกลงกันเเล้วว่าจะเที่ยวอย่างเดียว
ตอนนี้ยังไม่สนิทกับพ่อเค้าเท่าไหร่เพราะผมเปนคนคุยน้อย
แต่เเฟนบอกว่าพ่อก้เเบบนี้เเหละ พ่อโอเคเเล้ว ถ้าไม่โอเคโวยวายไปเเล้ว เจอหน้าก้สวัสดีปกติคุยเล็กน้อยเเล้วก้เงียบ
เค้าก้มีถามผมนะว่าถ้าพ่อไม่ชอบจะทำไง ผมก้บอกไปว่า เฉยๆอะ ไม่ได้จะเเต่งกับพ่ออยุ่เเล้ว แค่เค้ารุ้ว่าผมจะทำให้ชีวิตลูกสาวเค้าดีขึ้นก้พอ
ผมเปนคนเเรกที่เค้าเปิดตัวกับที่บ้านว่ามีแฟนเเละไม่เคยพาแฟนคนไหนไปที่บ้านเลย มีเเต่ผมนี่เเหละเจอเเทบทั้งโคตรเเล้ว
บางทีผมก้สงสัยนะคนเราต้องจัดงานเเต่งหรอ จดทะเบียนตามกฎหมายยังพอเข้าใจได้ แต่ให้เอาเงินไปให้คนอื่นกินอย่างฟุ่มเฟือยเพื่อรักษาหน้าหรือหน้าใหญ่นี่ผมไม่เอาอะ ไม่เกิดประโยชน์ไรกับชีวิตคู่ผมเลย
อาทิตย์ก่อนไปเดินมิดไนท์เซล เค้าเเม่งซื้อจนผมบอกว่า กุไม่มีตังซื้อของแบบนี้ให้นะ เค่าก้บอกว่า ไม่เปนไรกุหาเงินซื้อเองได้ มืงเคยมาเดินกับกุ ให้กุมีความรู้สึกปลอดภัยก้พอ  

ติดตามมาตลอดตั้งแต่แรก เป็นตัวของตัวเองได้ก็ดีแล้วครับ
แต่ถ้าลดลงได้ ยอมกันได้บ้างบางเรื่อง จะมีความสุขกันมากกว่านี้อีกครับ เชื่อผม
บางเรื่องมันอาจเป็นเราไม่ได้100% เป็นเค้าไม่ได้100% แต่ผมว่ามันจะโมเมนต์ดีดีอีกแบบให้แก่กันนะครับ
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: อยู่เพื่อตัวเอง
เข้าร่วม: 10 Nov 2014
ตอบ: 3868
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 14:50
pepper พิมพ์ว่า:

ลั่นประโยคสุดท้าย มาเดินด้วยให้ความรู้สึกปลอดภัยก็พอ
1
0
รับทำโคมไฟอะคริลิคตามสั่งครับ facebook/GzLightZone
ซุปตาร์ยูโร
Status: วันเวลาที่ผ่านไป หวนกลับมาใหม่จะได้ฤา
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1928
โพสเมื่อ: Tue Dec 10, 2019 14:53
ตามหาตั้งนาน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel