ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Dec 2007
ตอบ: 7656
โพสเมื่อ: Sat Dec 07, 2019 01:47
[RE: 'น้าลูกอม'ชี้ชัยชนะเหนือไก่ช่วยผีมั่นใจขึ้นพร้อมบู๊เรือ]
เสมอมาก็พอใจละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status: เข้ามาอ่าน ขี้คร้านตอบ
เข้าร่วม: 02 Jan 2007
ตอบ: 6351
โพสเมื่อ: Sat Dec 07, 2019 03:25
[RE: 'น้าลูกอม'ชี้ชัยชนะเหนือไก่ช่วยผีมั่นใจขึ้นพร้อมบู๊เรือ]
รอเชียร์อยู่ครับ นัดที่แล้วผมมองว่าพลังแฝงและความอยากเอาชนะมีเยอะมากซึ่งเป็นตัวกระตุ้นชั้นดีที่ทำให้หลายคนฟอร์มเปลี่ยนจากนัดก่อนหน้านั้นเหมือนนรกกับสวรรค์ อยากให้ความรู้สึกนั้นมีต่อเนื่องมาทุกนัดและทำให้ทีมคว้าชัยชนะต่อเนื่องให้ได้

ผมเคยบอกว่าอาจจะต้องรอป็อกบาเป็นจุดเปลี่ยน แต่ไม่แน่นะนัดที่แล้วอาจเป็นจุดเปลี่ยนที่มาเร็วเกินฝันก็ได้. เชื่อว่าแฟนยูไนเต็ดหลายคนอยากเห็นทีมชนะมากกว่ามาคิดเรื่องเชียร์ให้ทีมแพ้เพราะอยากเปลี่ยนโค้ชแน่ ผมคนหนึ่งล่ะที่ทำไม่ได้ ไม่คิดจะทำและไม่เคยทำทั้งยุคมอยส์ ฟานเกา และน้ามู (แต่ผมไม่ได้บอกว่าคนที่คิดแบบนั้นทำไม่ถูกนะครับ ต่างคนต่างมีแนวคิดที่ต่างกันได้อยู่แล้ว) มาเชียร์ให้แมนเชสเตอร์เป็นสีแดงกันเถอะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย ก่อกองทราย เมื่อ Sat Dec 07, 2019 20:13, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: * KingCanto * GodZlatan - KnightRooney
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 12813
โพสเมื่อ: Sat Dec 07, 2019 08:13
ผมว่าไม่ชนะ ก็เสมอ

แต่นัดถัดไปอาจแพ้หรือสเมอกับทั้ง เอฟเวอร์ และ วัตฟอร์ด 555
0
0
#ThankyouSirAlex
นักเตะอบจ.
Status: I am united
เข้าร่วม: 10 Jun 2009
ตอบ: 6650
โพสเมื่อ: Sat Dec 07, 2019 09:02
[RE]'น้าลูกอม'ชี้ชัยชนะเหนือไก่ช่วยผีมั่นใจขึ้นพร้อมบู๊เรือ
รอดูกองกลางแมนยูหัวหมุน โอเล่จับตาดูนัดนี้ไว้นะ ถ้าวันใดวันนึงโดนไล่ออกจะได้รู้กองกลางเรานอกจากแมคโท ไม่มีใครที่มีคลาสจริงๆ เฟร็ดนี่ไม่ดีพอสำหรับพรีเมียร์นะ ไม่ใช่ไม่ดีพอกับแมนยู สมดุลร่างกายห่วยแตกตอนมาเป็นยังไงตอนนี้ก็ไม่ต่างกัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel