ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5366
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:47
ใครไม่อาย ผมอาย
nutangnaa พิมพ์ว่า:
ซีเกมส์ยังไม่มีปัญญา จะมองไประดับเอเชียระดับโลก ???

ตกรอบอันนี้ ไปหวังอันหน้า ฮัลโหลลล ตื่นนนน

เมื่อก่อน ด่าโค๊ช โค๊ชกาก เดี๋ยวนี้ด่านักเตะกากหวะ ย้อนแย้งจริงๆ

เอ๋า โค้ชกาก ก็ด่าโค้ช

นักเตะกากก็ด่านักเตะ

ก็ถูกแล้วไม่ใช่หรอครับ

หรือผมต้องด่ายังไงให้ถูก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
15
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 06 Nov 2013
ตอบ: 4300
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:47
[RE: ใครไม่อาย ผมอาย]
Highburies พิมพ์ว่า:
แล้วแบบตอนนี้ยังไม่หมดวาระ ยังไม่มีการเลือกตั้งไม่มีแคนดิเดต หรือคนเสนอตัวมาทำหน้าที่นายก สมยศควรทำยังไงหรอครับ ลาออก ปล่อยวางงานทุกอย่างทั้งเรื่องศูนย์ฝึกที่กำลังจะสร้าง ปล่อยเรื่องประมูลลิขสิทธิ์ถ่ายทอดสด หรือว่าปลดโค๊ชเลยก่อนแข่ง ชิงแชมป์เอเชียไม่ถึงเดือน และหาโค๊ชใหม่มาคุมชุดใหญ่ก่อนแข่งบอลโลกรอบคัดเลือกนัดที่เหลืออยู่ กลับไปเริ่มใหม่กับโค๊ชคนใหม่ซึ่งเข้ามาก็ยังไม่รู้จะดีกว่าเดิมไหม นอกเหนือจากนี้เขาควรทำยังไงหรอครับ ผมอยากทราบในความเห็นท่านนอกจากคำว่า "อาย" อะครับ  

ผมไม่ได้บอกบอลแพ้แล้วตัดจบ ตอนนี้ก็ต้องทำหน้าที่ไปก่อน โค้ชถ้าปลดก็โง่แล้ว(ปกติบอลแพ้สมยศปลดทันที)

แต่อีก 2 เดือนเลือกตั้งใหม่ผมว่าควรให้โอกาสคนมีความรู้เรื่องฟุตบอลเข้ามาบริหารบ้าง
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 20 Jan 2010
ตอบ: 8022
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:51
ผลงานดีเพราะโค้ช ผลงานแย่ สมยศออกไป โค้ชเฮงออกไป
2
0

คนโง่มักคิดว่าตัวเองฉลาด คนฉลาดมักแกล้งโง่

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
ตอบ: 3236
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:52
เอาเลยครับ เอาบังยี ซิโก้ กลับมาเลยครับ เอาที่พี่สบายใจเลยครับ
1
0
.
~ OLD ENGLISH MASTIFF ~
.
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 125
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:52
Kazuya FC พิมพ์ว่า:
แล้วแบบตอนนี้ยังไม่หมดวาระ ยังไม่มีการเลือกตั้งไม่มีแคนดิเดต หรือคนเสนอตัวมาทำหน้าที่นายก สมยศควรทำยังไงหรอครับ ลาออก ปล่อยวางงานทุกอย่างทั้งเรื่องศูนย์ฝึกที่กำลังจะสร้าง ปล่อยเรื่องประมูลลิขสิทธิ์ถ่ายทอดสด หรือว่าปลดโค๊ชเลยก่อนแข่ง ชิงแชมป์เอเชียไม่ถึงเดือน และหาโค๊ชใหม่มาคุมชุดใหญ่ก่อนแข่งบอลโลกรอบคัดเลือกนัดที่เหลืออยู่ กลับไปเริ่มใหม่กับโค๊ชคนใหม่ซึ่งเข้ามาก็ยังไม่รู้จะดีกว่าเดิมไหม นอกเหนือจากนี้เขาควรทำยังไงหรอครับ ผมอยากทราบในความเห็นท่านนอกจากคำว่า "อาย" อะครับ  

ผมไม่ได้บอกบอลแพ้แล้วตัดจบ ตอนนี้ก็ต้องทำหน้าที่ไปก่อน โค้ชถ้าปลดก็โง่แล้ว(ปกติบอลแพ้สมยศปลดทันที)

แต่อีก 2 เดือนเลือกตั้งใหม่ผมว่าควรให้โอกาสคนมีความรู้เรื่องฟุตบอลเข้ามาบริหารบ้าง  
ครับผม ถึงตอนนั้นถ้าผลงานมันยังไม่เป็นชิ้นเป็นอัน และมีแคนดิเดตที่น่าสนใจ(ไม่ใช่รายชื่อมาแบบบัง วีเจ )ผมว่าแฟนบอลก็คงเรียกร้องให้เปลี่ยนเหมือนกันแหละครับ แต่ตอนนี้มันยังอยู่ในวาระเขาความรับผิดชอบของเขาที่เรียกร้องกันก็คือทำหน้าที่ในเวลาที่เหลือให้ดีที่สุดนะครับผมว่า
1
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39703
[RE]ใครไม่อาย ผมอาย
ซีเกมส์ยังไม่มีปัญญา จะมองไประดับเอเชียระดับโลก ???

ตกรอบอันนี้ ไปหวังอันหน้า ฮัลโหลลล ตื่นนนน

เมื่อก่อน ด่าโค๊ช โค๊ชกาก เดี๋ยวนี้ด่านักเตะกากหวะ ย้อนแย้งจริงๆ

เห็นด้วยครับ ควรเอาพี่โก้ พี่โชค พี่โย่ง และอีกหลายๆพี่กลับมาทำซีเกมส์ ตั้งทีมอเวนเจอร์ไปเลย ประสบการณ์เยอะ ใครคุมก็แชมป์
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0

SAVE OF THE CENTURY !!

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1978
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:53
nomoresuck พิมพ์ว่า:

ก็แล้วแต่คุณสิครับ คุณจะมองยังไงหาเหตุผลยังไงก็เรื่องของคุณครับ

ผมไม่โควทใครเพราะความคิดใครความคิดมันไม่อยากไปเถียงสงครามน้ำลาย มันไร้สาระ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
ตอบ: 5366
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:55
ใครไม่อาย ผมอาย

ก็แล้วแต่คุณสิครับ คุณจะมองยังไงหาเหตุผลยังไงก็เรื่องของคุณครับ

ผมไม่โควทใครเพราะความคิดใครความคิดมันไม่อยากไปเถียงสงครามน้ำลาย มันไร้สาระ

เอ๋า ไรอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:56
นี่ถ้าแบบบางคนคิดระดับอาเซี่ยนไปไม่รอด จะไปมองอะไรระดับเอเชีย ญี่ปุ่นนี่ก็ไม่ได้แชมป์เอเชีย ไม่ได้เอเชี่ยนเกมส์ในครั้งหลังๆ คือหมายถึงระดับเอเชียยังเอาไม่รอด ห้ามมองไประดับโลก ???
3
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 15 Oct 2009
ตอบ: 66314
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:57
ผมมองว่าเราขึ้นบันไดสูงเรื่อยๆนะ แต่ไปทีละก้าว

แต่เวียดนามโดดไปทีละ 2-3 ก้าว

ไม่ต้องรีบไปหรอก เว้ยดนามเขาโดดไป เราก็ตามให้ทันก็พอ

อย่าไปคิดว่าเราคือผู้นำ เรายิ่งใหญ่

1
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 17:58
Antivist พิมพ์ว่า:

เห็นด้วยครับ ควรเอาพี่โก้ พี่โชค พี่โย่ง และอีกหลายๆพี่กลับมาทำซีเกมส์ ตั้งทีมอเวนเจอร์ไปเลย ประสบการณ์เยอะ ใครคุมก็แชมป์  

แชมป์ซีเกมส์ไม่ใช่ทางไปบอลโลกหรอกครับ

แต่แค่นี้คุณยังไม่เป็นวินเนอร์ เป้าหมายระดับเอเชีย ระดับโลกก็คงริบหรี่

อย่าบอกนะว่าโค๊ชพานักบอลไปเตะแล้วจะหวังตกรอบแรก
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 18:00

เอ๋า ไรอะ  

ก็คุณถูกไงครับ ไม่ดีหรอ

หรือผมว่าโค๊ชไม่ได้ บอลตกรอบซีเกมส์ ??
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Dog never lie
เข้าร่วม: 22 Nov 2008
ตอบ: 12023
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 18:00
ผลงาน ระบบ ดีมากๆเลยนะครับ

แต่คำพูดพวกเนี้ย เหมือนอะไรรู้มั้ย เหมือนความเห็นชาวเน็ทที่ดูถูกโค้ชชุดนั้นอะ
คำพูดที่คิดว่าเราเก่งมากกกก ลีกเราแข็งงงง ใครคุมก็ด้ายยยยยย

มันเลยเป็นเวรกรรมหลอกหลอนมาถึงทุกวันนี้ คิดว่าถ้าท่านยศไม่พูดประโยคพวกนี้มา
ให้เกียรติ มีเหตุผล เข้าใจบอลไทยในตอนนั้น ตอนนี้จะเป็นนายกที่ไม่มีศัตรูเลย
2
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Dog never lie
เข้าร่วม: 22 Nov 2008
ตอบ: 12023
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 18:03
นี่ถ้าแบบบางคนคิดระดับอาเซี่ยนไปไม่รอด จะไปมองอะไรระดับเอเชีย ญี่ปุ่นนี่ก็ไม่ได้แชมป์เอเชีย ไม่ได้เอเชี่ยนเกมส์ในครั้งหลังๆ คือหมายถึงระดับเอเชียยังเอาไม่รอด ห้ามมองไประดับโลก ???  

ไม่ได้แชมป์แต่ติด1ใน4ตลอดก็ต้องได้ไปบอลโลกสิคร้าบคู้นนนนน

แล้วนักเตะเขาอยุ่ยุโรปกัน นักเตะเรากลับมาจากยุโรปไม่ทันรึค้าบคู้นนนนน
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 18:07
talents1628 พิมพ์ว่า:

ไม่ได้แชมป์แต่ติด1ใน4ตลอดก็ต้องได้ไปบอลโลกสิคร้าบคู้นนนนน

แล้วนักเตะเขาอยุ่ยุโรปกัน นักเตะเรากลับมาจากยุโรปไม่ทันรึค้าบคู้นนนนน  
ก็ระดับอาเซี่ยนใครแชมป์ซูๆกิเยอะสุดหละครับคู๊นนนน ซีเกมส์ใครแชมป์เยอะสุดหละครับคู๊นนน หรือว่าตกรอบวันนี้คือห้ามมองไปชิงแชมป์เอเชียเลย งั้นก็ไม่ต้องส่งแข่งง่ายกว่าไม่ครับคู๊นนน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel