ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1416
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 21:18
[RE: ชุดใหญ่เต็มสูบ!หงส์เปิดโผ 23 แข้งลุยชิงแชมป์สโมสรโลก]
vit_bank พิมพ์ว่า:
หงส์จินเป่า พิมพ์ว่า:
Johny Bravo พิมพ์ว่า:
เสียดาย ฟาบินโญ่ อดได้เหรียญแชมป์ด้วยสิงี้ ??  

เหมือนจะได้นะครับไม่แน่ใจว่าแจกเหรียญกันกี่คน อย่างตอนแชมป์ UCL ก็แจกกัน 40 คนถ้าแจกกันแค่เท่าที่ไปผมว่าไม่น่าใช่นะ  

ใจเย็น...เดี๋ยวเงิบ  

ก็พิมพ์อยู่นี่ครับว่าไม่แน่ใจ จะเงิบเรื่องอะไร งง ไม่เห็นต้องกลัวเงิบเลยครับ แค่เอาข้อมูลมาแชร์กัน  

มันไม่ใช่อย่างนั้นครับ ที่ว่าเงิบนี่คือ ยังไม่ได้แข่งเลยจะแจกเหรียญกันแล้ว ต้องให้เกียรติคู่แข่งด้วย ตัวอย่างมีให้เห็นแถวบ้านเราแล้ว แข่งยังไม่จบก็จะยกถ้วยไปฉลองที่โน่นนี่นั่น แค่นี้เองครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2010
ตอบ: 4339
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 21:32
[RE: ชุดใหญ่เต็มสูบ!หงส์เปิดโผ 23 แข้งลุยชิงแชมป์สโมสรโลก]
Johny Bravo พิมพ์ว่า:
เสียดาย ฟาบินโญ่ อดได้เหรียญแชมป์ด้วยสิงี้ ??  

เหมือนจะได้นะครับไม่แน่ใจว่าแจกเหรียญกันกี่คน อย่างตอนแชมป์ UCL ก็แจกกัน 40 คนถ้าแจกกันแค่เท่าที่ไปผมว่าไม่น่าใช่นะ  

ใจเย็น...เดี๋ยวเงิบ  

ก็พิมพ์อยู่นี่ครับว่าไม่แน่ใจ จะเงิบเรื่องอะไร งง ไม่เห็นต้องกลัวเงิบเลยครับ แค่เอาข้อมูลมาแชร์กัน  

มันไม่ใช่อย่างนั้นครับ ที่ว่าเงิบนี่คือ ยังไม่ได้แข่งเลยจะแจกเหรียญกันแล้ว ต้องให้เกียรติคู่แข่งด้วย ตัวอย่างมีให้เห็นแถวบ้านเราแล้ว แข่งยังไม่จบก็จะยกถ้วยไปฉลองที่โน่นนี่นั่น แค่นี้เองครับ  

คราวหลังรบกวนอธิบายให้ชัดเจนด้วยครับ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2009
ตอบ: 4778
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 22:45
ชุดใหญ่เต็มสูบ!หงส์เปิดโผ 23 แข้งลุยชิงแชมป์สโมสรโลก
รอมา 14 ปี กว่าจะได้เล่นอีกครั้ง คราวนี้อย่าพลาดอีกนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 279
โพสเมื่อ: Thu Dec 05, 2019 22:53
เดียวก็ได้ไปแข่งอีก เชื่อสิ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel