ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 May 2011
ตอบ: 10825
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 21:25
[RE: ข่าวดีแฟนหงส์]
People's Club พิมพ์ว่า:
รายงานจากสโมสรเอฟเวอร์ตันว่า มาร์โก้ ซิลวา จะได้คุมทีมทำศึก เมอร์ซีไซย์ดาร์บี้ กับลิเวอร์พูล

ทำบุญมาด้วยอะไรฟะ เหตุผลสั้นๆ น่าจะดีลกุนซือไม่เสร็จ

ตอนนี้มีชื่อ เอ็ดดี้ ฮาว เดวิด มอยส์ ราฟา เบนิเตซ อยู่ในโค้งสุดท้าย

พุธนี้ สามคำสั้นๆ เละ ตุ้ม เป๊ะ

ดาบี้แมท ออกได้ทุกหน้า ดูอย่าง เชลซี - เวสแฮม สิ

ยิ่ง หงส์-เอฟ เป็น 2 ทีมใหญ่ที่อยู่กันมานานด้วย ยิ่งสู้กันเอาตาย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15673
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 21:43
ต่อให้ทีมกำลังจะล้มละลายเจอหงส์ทีไร แมร่งบัฟขึ้นทุกทีมอ่ะ

ดูอย่างแมนยูดิเจอลิ้วพูลวิ่งพล่านกันแต่หลังจากนั้นก็เหมือนเดิม
1
0

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jan 2014
ตอบ: 8929
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 22:02
ข่าวดีแฟนหงส์
ขึ้นชื่อว่าเมอร์ซี่ไซด์ ไม่มีอะไรง่าย

ลุ้นชนะไม่พอ ต้องลุ้นตัวเจ็บอีก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2007
ตอบ: 8350
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 22:17
[RE]ข่าวดีแฟนหงส์
ใครเจอหงส์ก็อยากโค่นทั้งนั้น
ถ้าไม่อคตินี่คือทีมที่ดีที่สุดของยุโรป ณ ปัจจุบัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
"Liverpool Til I Die"
ดาวเตะลา ลีกา
Status: เชียร์หลายทีม ชอบหลายคน ไม่น่าจะหนักหัวใครเนอะ
เข้าร่วม: 12 Feb 2011
ตอบ: 18411
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 22:42
ดีล ราฟา นี่มาไง
1
0
Liverpool , Barcelona , Juventus , Hannover 96 , DFB

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 12502
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 23:06
พุธนี้ขอ หักปากกาเซียนบ้างงง หงส์กินนุ่มนิ่มม 3-0
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44346
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 23:08
Pat.Mahomes พิมพ์ว่า:
ช่วงนี้ ทีมไหนฟอร์มแกว่งๆ มาเจอหงส์แม่งเล่นดีหมด
นาโปลีที่ว่าทีมแตก ยังบุกมากระแทกได้ถึงบ้าน  

ซาฮาที่ปีนี้ยังยิงในลีคไม่ได้ซักลูก แล้วเป็นไง
1
0

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 18415
โพสเมื่อ: Tue Dec 03, 2019 00:25
Radiant พิมพ์ว่า:
ผมลังเลอยู่เหมือนกันนะ

เอาบอลเปลี่ยนโค้ชดี

หรือ มาโก ซิลวาดี

คือผมเมนต์หลายกระทู้ละล่ะ เมื่อคืนจริงๆก็เล่นใช้ได้นะ แนวคิด การวางแทคติค ออกมาดีเลย

เลสเตอร์ไม่ได้เล่นง่ายๆ

เจอวิ่งใส่แทบตลอด บีบพื้นที่เร็วได้ดี

แล้วเนี่ย ไอ้เล่นแบบนี้ พอมาเจอลิเวอร์พูล

คือแม่ง x2 x3 แน่ๆ

แล้วเล่นกูดิสัน พาร์คหรือแอนฟิลด์ ผมว่าไม่ได้ต่างเลย

ชักหวั่นๆ  

แล้วมันตลกที่ลิ้ว​พู​นเจอใครก็ไม่ได้เล่นดีกว่าเค้าซักนัด
1
0

ได้

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2008
ตอบ: 25806
โพสเมื่อ: Tue Dec 03, 2019 01:19
หงส์สอนบอลหน่อยดิ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
MY PC powered by RX 6800 XT
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1513
โพสเมื่อ: Tue Dec 03, 2019 10:08
ณ ตอนนี้ผมกลัวแอตกินสันสุดล่ะ เห็นว่านัดนี้คุมห้อง VAR ด้วย มีอะไรให้บันเทิงแน่ๆ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 16985
โพสเมื่อ: Tue Dec 03, 2019 10:48
ราฟา มานี่มันส์เลยนะ น่าจะมีเงินให้ใช้เยอะกว่าตอนทำทีมนิวฯ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1014
โพสเมื่อ: Tue Dec 03, 2019 11:46
ถูกแบนแล้ว
ช่วงนี้ ทีมไหนฟอร์มแกว่งๆ มาเจอหงส์แม่งเล่นดีหมด
นาโปลีที่ว่าทีมแตก ยังบุกมากระแทกได้ถึงบ้าน  

ประทานโทษครับ ทีมไหนฟอร์มแกว่งๆ มาเจอหงส์แม่งเล่นดีหมด ทีมที่ท่านว่ามีรวมกันทั้งหมด 1 ทีม คือนาโปลี ใช่ไหมครับ
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: White 80
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 2603
โพสเมื่อ: Tue Dec 03, 2019 12:45
Mighty Red พิมพ์ว่า:

ประทานโทษครับ ทีมไหนฟอร์มแกว่งๆ มาเจอหงส์แม่งเล่นดีหมด ทีมที่ท่านว่ามีรวมกันทั้งหมด 1 ทีม คือนาโปลี ใช่ไหมครับ  

ถ้าที่เอ่ยถึงก็มี 1 ทีมครับ ถ้าไม่ได้เอ่ยชื่อ ก็มีอีกเยอะ ที่ได้เห็นๆไปจากแข่งมาหลายๆนัด
อย่างนาโปลี ผมก็พูดตามข้อเท็จจริงที่ข่าวออก ไม่ได้ไปวิจารร์อะไรครับว่าเกิดจากอะไรครับ
ถ้าท่านจะผูกใจมาจากมู้ที่แล้ว ผมขออภัยแล้วกันครับ ที่ไปบอกท่านอย่างนั้น
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1014
โพสเมื่อ: Tue Dec 03, 2019 14:11
ถูกแบนแล้ว

ถ้าที่เอ่ยถึงก็มี 1 ทีมครับ ถ้าไม่ได้เอ่ยชื่อ ก็มีอีกเยอะ ที่ได้เห็นๆไปจากแข่งมาหลายๆนัด
อย่างนาโปลี ผมก็พูดตามข้อเท็จจริงที่ข่าวออก ไม่ได้ไปวิจารร์อะไรครับว่าเกิดจากอะไรครับ
ถ้าท่านจะผูกใจมาจากมู้ที่แล้ว ผมขออภัยแล้วกันครับ ที่ไปบอกท่านอย่างนั้น  

ผูกใจอะไรครับท่าน...งงเลย บางทีผมก็ไม่ได้ตามย้อนอ่านครบทุกมู้เด้อ

ประเด็นที่ผมโควทถามในมู้นี้ผมก็ไม่ว่าไม่จริง แต่ดูๆแล้วก็มีนาโปลีทีมเดียวปะ นอกนั้นโดนหงส์ทุบหมด ซึ่งนาโปลีเป็นทีมที่หงส์แพ้ทางเป็นทุนเดิมพักหลังๆมักเจอกันใน UCL
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: White 80
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 2603
โพสเมื่อ: Tue Dec 03, 2019 14:24

ผูกใจอะไรครับท่าน...งงเลย บางทีผมก็ไม่ได้ตามย้อนอ่านครบทุกมู้เด้อ

ประเด็นที่ผมโควทถามในมู้นี้ผมก็ไม่ว่าไม่จริง แต่ดูๆแล้วก็มีนาโปลีทีมเดียวปะ นอกนั้นโดนหงส์ทุบหมด ซึ่งนาโปลีเป็นทีมที่หงส์แพ้ทางเป็นทุนเดิมพักหลังๆมักเจอกันใน UCL  

ขออภัยครับ
แต่นาโปลีนี้มันยังไงนะ ในลีกก็เสมอเยอะแพ้เยอะ เจอลิเวอร์เก่งเฉย ผมละงง
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel