ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช A-License
Status: ไม่ได้มากมายเลย !!
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 38600
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 20:58
[RE: บัลลงดอร์วันนี้เริ่มกี่โมงหรอครับ]
TMDz พิมพ์ว่า:
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
Murinye พิมพ์ว่า:
ช่วงตี 2 ตามเม้นแรก เพิ่มเติม สื่อสเปนรายงาน 100% แล้วจ้า เทพเมส สมัย 6 ยินดีด้วยล่วงหน้า
ปล จะโดน ด่าว่าสปอยมั้ยนะ

เมสสี่ได้แน่นอนละ นักข่าวหลายสำนักรายงานตรงกัน แบบบอกว่า ชัวร์ ยิ่งกว่า ชัวร์

แถมเมื่อคืนกดอันติไปอีก รับแบบยิ้มแฉ่ง  

ไปเจออันนี้มาใจคอไม่ค่อยดีเลย

ด้านล่างมีข้อความ This is liverpool thai ด้วย  

เป็นลายน้ำของเพจที่เอามาลงครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34061
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 20:59
[RE: บัลลงดอร์วันนี้เริ่มกี่โมงหรอครับ]
ถ้านักเตะหงส์เคยเข้าชิงมาก่อนผมคิดว่าคงไม่มาเหมือนกัน เพราะวันพุธมีเตะ

แต่นี่ครั้งแรกของแต่ละคนยกเว้นซาลาห์ เลยมาสักหน่อย
แก้ไขล่าสุดโดย ACTART เมื่อ Mon Dec 02, 2019 20:59, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2009
ตอบ: 15717
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 21:20
Allez Les Bleus พิมพ์ว่า:
ตี 2.30น. เข้าพิธี

ปล.โด้ ไม่มางานแล้ว1

ตามคาด
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1501
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 21:47
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
TMDz พิมพ์ว่า:
Murinye พิมพ์ว่า:
ช่วงตี 2 ตามเม้นแรก เพิ่มเติม สื่อสเปนรายงาน 100% แล้วจ้า เทพเมส สมัย 6 ยินดีด้วยล่วงหน้า
ปล จะโดน ด่าว่าสปอยมั้ยนะ

เมสสี่ได้แน่นอนละ นักข่าวหลายสำนักรายงานตรงกัน แบบบอกว่า ชัวร์ ยิ่งกว่า ชัวร์

แถมเมื่อคืนกดอันติไปอีก รับแบบยิ้มแฉ่ง  

ไปเจออันนี้มาใจคอไม่ค่อยดีเลย

ด้านล่างมีข้อความ This is liverpool thai ด้วย  

เป็นลายน้ำของเพจที่เอามาลงครับ  

อ๋อผมนึกว่าอยู่ในกระดาษ ขอบคุณมากครับ

แต่ผมรู้สึกว่าไดจ์จะได้จริงๆนะ
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status: Jack of All Trades Master of None
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 631
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 23:34
วายาโม พิมพ์ว่า:
★จอห์นミเล่นหนอน★ พิมพ์ว่า:
★จอห์นミเล่นหนอน★ พิมพ์ว่า:
ข่าวสั้น: พี่โด้ไม่มาร่วมงานบัลลง ดอร์ ด้วยข้ออ้างที่ว่าต้องไปงานรับรางวัลนักเตะยอดเยี่ยมเซเรีย อา ฤดูกาลที่แล้วที่มิลาน ซึ่งทางสมาคมนักฟุตบอลของอิตาลี จัดงานคืนนี้เหมือนกัน

Cr.พี่หมวย

พี่หมวยคือใคร  

นักข่าวสยามสปอต หนึ่งเดียวในไทยผู้มีสิทธิ์โหวตบัลลงดอร์ฮะ  

ตั้งแต่ไม่ได้ติดตามสตาร์ซอคเกอร์ ก็ไม่รู้เลยเจ๊หมวยมาเฟียรี่ยังอยู่สยามสปอร์ตอยู่รึเปล่า เห็นรุ่นเก่าหลายคนลาออกแล้ว

มาเฟียรี่เป็นหนึ่งในนักข่าวที่ผมชอบอ่านคอลัมน์แกมากที่สุดคนนึง

ยังเป็นอยู่ครับ ติดตามพี่หมวยได้ใน FB >> Urai Patoommawatana
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: อะไรนะ! เมสซี่ได้บัลลงดอร์
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2550
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 23:40
กองหน้ามันได้ง่าย วัดง่ายกว่าจะฟอร์มจะการยิงประตูเอสซีส

ถ้ากองหลังเสียเปรียบกว่า ผลงานรูปธรรมน้อย นอกจากถ้วยแชมป์

กับการสกัด การเก็บคลีนซีท ซึ่งเกมส์รับมันเล่นเป็นคู่ คอยชน คอยซ้อน

แต่ถ้าได้แสดงว่าโคตรเทพเลยล่ะ จริงๆน่าได้นะสถิติ ไม่มีใครเลี้ยงผ่านได้เลย

ช่วงนั้นโคตรโหดแล้วว

แต่ฟานไดจ มาเสียช่วงฤดูกาลนี้แหละ เพราะไม่สามารถช่วยทีมเก็บคลีนซีทได้เท่าไหร่

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel