ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: ห นู น ย ม ทู ต
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 15283
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 15:30
[RE: เงื่อนไขพอชในการคุมทีมอังกฤษ]
งง

พอชโดนไล่ออกไม่ใช่เหรอ แล้วมีสัญญาอะไรอีกล่ะ ไล่ออกก็คือไล่ออก
ก็คือฉีกสัญญาป่ะ จะมามีสัญญาผูกมัดอะไรอีกได้ไง งง

อ่านแล้วงง นี่สรุปโดนทำสัญญาให้ออกเหรอ
สิ้นสภาพพนักงานกับสโมสรท็อตแนม
แต่ดันมีสัญญาผูกมัดต่อถ้าจะไปทำงานที่อื่น

ผมงง

แก้ไขล่าสุดโดย Chokkz เมื่อ Mon Dec 02, 2019 15:32, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
The Journey of new beginnings.
แข้งเจลีก
Status: Time Boils The Rain
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4729
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 16:03
[RE: เงื่อนไขพอชในการคุมทีมอังกฤษ]
Chokkz พิมพ์ว่า:
งง

พอชโดนไล่ออกไม่ใช่เหรอ แล้วมีสัญญาอะไรอีกล่ะ ไล่ออกก็คือไล่ออก
ก็คือฉีกสัญญาป่ะ จะมามีสัญญาผูกมัดอะไรอีกได้ไง งง

อ่านแล้วงง นี่สรุปโดนทำสัญญาให้ออกเหรอ
สิ้นสภาพพนักงานกับสโมสรท็อตแนม
แต่ดันมีสัญญาผูกมัดต่อถ้าจะไปทำงานที่อื่น

ผมงง

ผมคุ้นๆว่าสมัยน้ามูออกจากเชลซีรอบแรก ก็โดนห้ามคุมทีมในอังกฤษแบบนี้เหมือนกันครับ แต่รายละเอียดเป็นไง ทำไมถึงทำได้อันนี้ผมก็อยากทราบเหมือนกัน รอผู้รู้5555
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 987
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 16:23
SimoHayha พิมพ์ว่า:
Chokkz พิมพ์ว่า:
งง

ผมงง

ผมคุ้นๆว่าสมัยน้ามูออกจากเชลซีรอบแรก ก็โดนห้ามคุมทีมในอังกฤษแบบนี้เหมือนกันครับ แต่รายละเอียดเป็นไง ทำไมถึงทำได้อันนี้ผมก็อยากทราบเหมือนกัน รอผู้รู้5555  

น่าจะเป็นเงื่อนไขที่เลวี่ใส่ไปสัญญาตอนเซ็นฉบับใหม่ ว่าในกรณีถูกปลดจะได้ dismissal fee (12.5 ลป.น่าจะมาจากระยะเวลาสัญญาที่เหลือรึเปล่าไม่แน่ใจ) แต่ตามข่าวที่ผ่านๆมาทั้งพอชและทีมงานที่โดนปลด ได้ไปราวๆ 20 ลป. เลยนะครับ แต่เงื่อนไขคงตามนั้น ทีมไหนก็ได้นอกพรีเมียร์ ลีค ในฤดูกาลนั้นๆไม่งั้นต้องคืนสโมสร
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 28 May 2006
ตอบ: 1469
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 23:54
[RE]เงื่อนไขพอชในการคุมทีมอังกฤษ
คุมบาเยิร์น สบายสุด ไม่ผิดข้อตกลง ขุมกำลังพร้อมเป็นแชมป์ จะได้มีแชมป์มาประดับโปรไฟล์
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel