ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 5170
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 11:23
[RE: คิดว่าโซลชาหมดสิ้นเครดิตหรือยังครับ]
สำหรับผม หมดสิ้นไม่เหลือตั้งแต่นัดแพ้นิวแล้วครับ ตอนนี้คุมอยู่ได้เพราะความเป็นตำนานทีมกับบอร์ดกากล้วนๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
"idea is the most resilient parasite"
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 1688
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 11:27
[RE]คิดว่าโซลชาหมดสิ้นเครดิตหรือยังครับ
ไม่มีใคร..ดิสเครดิตตอนเป็นนักเตะของแกได้ครับ ตำนานซุปเปอร์ซับ แต่ในฐานะโค้ช....แกไม่ไหวครับในตอนนี้ ก็หวังให้แกเก่งขึ้นเขี้ยวขึ้นกับทีมอื่น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 16000
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 13:48
[RE: คิดว่าโซลชาหมดสิ้นเครดิตหรือยังครับ]
ขำที่ต้นซีซั่นไปเนิฟซีดาน แล้วบอกโอเล่ดีกว่าเนี่ย WTF
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ผมสายฮา ไม่ใช่สาย WAR
เข้าร่วม: 10 Feb 2009
ตอบ: 2959
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 13:54
เราจะจดจำท่านในฐานะนักเตะที่เป็น ตำนาน ของ แมนฯยู

ส่วนผู้จัดการทีม

Spoil
กรูไม่อยากจำ  
0
0
One planet, one people. And as long as we remember

that we share one future...We will survive!
นักเตะตำบล
Status: ห้ามจีบ มีเมียแล้ว
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1825
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 14:17
KormBer พิมพ์ว่า:
ต้องทำแบบคล็อปครับ กว่าจะมีวันนี้ได้ต้องโมดิฟายด์ทีมทุกปี

ฤดูกาลสอง ไวนัลดุม คลาวาน มาเน่ มาติป คาริอุส 
ฤดูกาลสาม โซลันเก้ ซาล่าห์ โรเบิร์ตสัน ออกซ์เลด ฟานไดค์
ฤดูกาลสี่ ฟาบินโญ่ เกอิต้า อลิสซอน ชากิรี่   

คือมาพูดกัยแบบจริงจังเลยนะครับถ้ายกเคสคร๊อปขึ้นมา ผมจะถามว่าตั้งแต่ นัดที่สองที่คร๊อปคุม หงส์คร๊อปเคยเปลี่ยนรูปแบบการเล่นหลังจากนั้นไหมครับ คำตอบคือ ไม่เคยอาจจะเคยแต่ไม่เกิน 2-5 นัดแน่นอนผมมั่นใจ ทรงบอลรูปแบบ แผนการมันถูกเอามาใส่ตั้งแต่แรกเลย คร๊อปค่อยๆซื้อตัวจริงอันนี้ไม่เถียง แต่แผนเค้าก็เหมือนเดิมนะครับจะเอาใครมาเล่นก็เล่นตามแผนที่เค้าวางไว้แต่แรก

ทีนี้หันมาดู โซลชากัน ไหนแผน ในรูปแบบ เหมือนซื้อตัวมาปิดจุดอ่อน แล้วจุดอ่อนก็โผล่ใหม่ เพราะแผนไม่มีให้นักเตะ มันจะกลายเป็นซื้อมาปิดจุดด้อยของตัวเองโดยอาศัยความสามารถของนักเตะ ไม่ใช่ความสามารถของแผน

ที่นี้รู้แล้วนะครับว่าอย่าเอาไปเทียบกับคร๊อป มันเทียบไม่ได้เพราะรูปแบบมันไม่เคยมีสำหรับโซลชา
0
0
YNWA Glory Glory
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 3094
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 14:18
ถูกแบนแล้ว
ถ้าไม่เคยเป็นนักเตะเก่าแมนยูคิดเหรอว่าจะได้มายืนตรงจุดนี้ในฐานะโค้ช...ไม่มีทาง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 444
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 15:22
คิดว่าโซลชาหมดสิ้นเครดิตหรือยังครับ
แยกแยะครับ

บทบาทนักบอลอยู่ในใจเสมอ

บทบาทโค้ช.... ใครช่วยห่อเอาไปทิ้งที ไม่ไหวจะทน

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 21 Jan 2010
ตอบ: 4265
โพสเมื่อ: Mon Dec 02, 2019 15:43
ตอนนี้ที่มีอะไรดี จ่ายบอลไม่ตรง เปิดมุมไม่ได้ หลังก็ห่วยนี่ขนาดทุ่มไปกับกองหลังแล้วนะ

เป็นตัวที่ต้องการด้วย การบ้านที่ควรทำ ไม่เคยแก้ไขเลย มีแต่สุมๆ รวมกัน

ปากบอก ต้องเรียนรู้ ถุย ทำได้แค่นั่งหน้าบูด หน้าทารก ข้างสนาม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel