ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งลีกเอิง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 6295
โพสเมื่อ: Thu Nov 21, 2019 15:43
[RE: เฮียหลามมั่นใจ "Salt บรี้ & ซาเน่" พร้อมฉีกคู่แข่งเป็นชิ้น]
Peter_Rabbit พิมพ์ว่า:
PaulPogDengz พิมพ์ว่า:
Peter_Rabbit พิมพ์ว่า:
Salt บรี้ คือไรอะครับ... เป็นมุข หรือว่าฉายาใหม่ หรือยังไงครับ 5555  
น่าจะมาจากท่าดีใจนะผมว่า กวนๆข้อมืออารมณ์เหมือนตีไข่ไม่ก็หมุนเกลือปรุงรสชาติอาหาร  

อ่ออ อีท่านี้ใช่มั้ยครับ

ประมานนั้นครับ แกเคยบอกว่ามีฮาเด้นพี่เคราnbaเปนไอดอล เลยเอาท่าดีใจแกมา
Spoil

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3540
โพสเมื่อ: Sun Nov 24, 2019 23:40
[RE: เฮียหลามมั่นใจ "Salt บรี้ & ซาเน่" พร้อมฉีกคู่แข่งเป็นชิ้น]
มันต้องมีมุลเลอร์ยืนเชื่อมตรงกลาง แล้วเลวานยืนหน้าเป้าด้วย ครบสูตร สงสัยต้องรีบๆหายมาเล่นคู่กันละ
ติดแค่เอ็นเลยยังซื้อไม่ได้แค่นั้นแหละ ผ่าตัดก็ผ่ากับหมอบาเยิร์น ดูแลเตรียมให้ย้ายมาอยู่แล้ว ติดแค่ซิตี้ลีลาอยากรั้งตัวไว้ จนเจ็บซะก่อนก็แค่นั้น อาจจะใช้เงินฟาดทีมเจ้าของรวยไม่ได้ แต่มันบีบด้วยกฎการเงินจนยอมขายได้อยู่แล้ว ดีลล่มที่ซวยคือซิตี้ ขาดเงินไปบาลานซ์งบดุลกับซื้อกองหลังเอง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel