ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Oct 2005
ตอบ: 38447
โพสเมื่อ: Wed Nov 20, 2019 14:48
[RE: มีคนไม่อยากให้ปลดแบนเชลซีแบบผมไหม]
จากคนนอกนะฮะ

ผมว่าขึ้นอยู่กับนโยบายซื้อ-ขายของแต่ละทีมอ่ะฮะ วา"ใคร"เป็นคนตัดสินใจ

เช่น แบบ"เลวี่"ของสเปอร์ส ที่พอซเคยบอกว่าเป็นคนจัดการทั้งหมด ตัวเองมีหน้าที่แค่คุมทีม

ถ้าแบบนั้น ผมว่าไม่ควรรีบปลดแบน เกิดเจ๊มารีน่าไปจัดตัวอะไรที่แลมพ์เองไม่ได้อยากได้จริง มันก็ลำบากใจพอสมควร

แต่ถ้าเป็นแบบแลมพ์ขอ เจ๊ไปดีลให้..อันนี้ปลดแบน มีอิสระในการซื้อไว้ก่อน ย่อมดีกว่าฮะ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status: Alway Blue.
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5961
โพสเมื่อ: Wed Nov 20, 2019 14:53
[RE]มีคนไม่อยากให้ปลดแบนเชลซีแบบผมไหม
อยากเห็นว่าชุดนี้จะไปได้ถึงไหนเหมือนกันนะ ไม่ว่ายังไงก็ตาม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 11920
โพสเมื่อ: Wed Nov 20, 2019 14:56
[RE: มีคนไม่อยากให้ปลดแบนเชลซีแบบผมไหม]
ยังไงก็ต้องเสริมครับ ยิ่งทีมดียิ่งต้องเสริม
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 3005
โพสเมื่อ: Wed Nov 20, 2019 15:33
จากตอนแรกเหมือนจะขาดเยอะ

ตอนนี้จะขาย จะซื้อใครดีฟะ เอเมอสันก็เกิดใหม่ แบคขวาก็มีเจมส์ละ

กองหลังตอนแรกเหมือนวิกฤต ไปๆมาๆ โทโมริคู่ซูม่าจะครึ่งซีซั่นละ

ปีกขวาเลี่ยนก็จอง ซ้ายพูก็ฟอร์มมา กองหน้านี่ไม่ต้องพูดถึงจะเอาใครมาเบียดแทมมี่

อยากรู้เหมือนกันถ้าเสริมจะเสริมใคร และถ้าได้ตัวระดับท๊อปมาเด็กต้องหลีกทางอีกแน่ๆ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2008
ตอบ: 8499
โพสเมื่อ: Wed Nov 20, 2019 15:36
มีคนไม่อยากให้ปลดแบนเชลซีแบบผมไหม
มันควรจะปลดแบนแหละ การเสริมทีมจะได้ยืดหยุ่นขึ้น ถ้าชุดนี้ทำผลงานได้แบบนี้น่าจะเสริมแค่เซ็นเตอร์ตัวเดียว หลังจากยุคแรกที่ทุ่มซื้อตัวเยอะๆแล้ว หลังจากนั้นผมว่าเชลซีเสริมทีมค่อนข้างมีประสิทธิภาพเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Apr 2009
ตอบ: 3662
โพสเมื่อ: Wed Nov 20, 2019 19:02
ผมเชื่อว่าแลมป์ก็ยังจะดันเด็กชุดนี้อยู่ดีแหละ ผมเชื่อแบบนี้ถึงจะได้ปลดแบนก็เถอะ ซื้อมาก็ซื้อตำแหน่งที่จำเป็นจริงๆ แล้วเอามาประคองเด็กชุดนนี้

เพราะดาวรุ่งยังไงก็คือดาวรุ่ง ถ้าชุดนี้พัฒนาไปเป็นเกรด A หรือ S ได้ก็จะดีมาก แต่ถ้าไม่ได้ยังไงทีมก็ต้องมีสตาร์ ผมเชื่อว่าทีมจะเป็นแชมป์ได้มันต้องมีสตาร์คอยช่วยสร้างความแตกต่าง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel