ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 5749
โพสเมื่อ: Wed Nov 20, 2019 19:53
[RE]ซัตตันเห็นใจ"พอช"โดนแทงข้างหลัง-"ไก่"ปลดโค้ชที่ชาวบ้านอยากได้
มันสะท้อนเหมือนความสัมพันธ์ยุคนี้เหมือนกัน ไม่มีใครรออะไรได้อีกแล้ว การที่โค้ชคนไหนจะมีโอกาสเหมือนเฟอร์กี่ หรือ เวนเกอร์ มันไม่มีอีกแล้ว ทุกอย่างถูกวัดผล ณ ช่วงเวลาหนึ่งจริงๆ ก็เหมือนแฟนน่ะครับ ไม่มีใครมาอดทนรอคุณอีกแล้วหากคุณไม่พร้อมหรือสะดุดพลาดอะไรไปนิดหน่อย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ไก่กุ๊ก ๆ
เข้าร่วม: 31 Jan 2007
ตอบ: 3388
โพสเมื่อ: Wed Nov 20, 2019 23:04
[RE: ซัตตันเห็นใจ"พอช"โดนแทงข้างหลัง-"ไก่"ปลดโค้ชที่ชาวบ้านอยากได้]
ซัตตัน มันมีปัญหาภายในกันตั้งแต่ต้นปีแล้ว

กับนักเตะเอย เยาวชนเอย บอร์ดเอย

นี่รู้ไหมพอชไม่ได้ปั่นเด็กมานานมากแล้วนะ ทำให้เด็กๆไม่มั่นใจย้ายออกไม่ต่อสัญญากันหมด

วันนี้ฟังข่าว มีสำนักข่าวต่างชาติบอกว่าพอชเป็นนักแก้ปัญหา แต่ปัญหาที่เกิดเกิดมาจากแก่ขุดเอาไว้เอง

คือถ้าได้ดูไก่เล่นจริง ๆ ทีมมันหมดมุกแล้วฤดูกาลนี้เกมรุกกาก มาก ๆ

ฤดูกาลนี้สถิติก็บอกสเปอร์รวมทุกถ้วยแพ้เยอะที่สุดในอังกฤษ

แถมตั้งแต่เปิดมาไม่เคยชนะนอกบ้านเลย

ถ้าไม่ทำอะไรผลคืออะไร เคน ซอน ไม่ย้ายออกเหรอ

ผมชอบพอชนะแต่ตั้งแต่ต้นปีแผน ระบบทีมมันเปลี่ยนไป ไม่เห็นแววทีมที่พอชบอกว่าเราจะทำให้ได้แชมป์เลย
แก้ไขล่าสุดโดย Boatbie Keane เมื่อ Wed Nov 20, 2019 23:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 27356
โพสเมื่อ: Wed Nov 20, 2019 23:06
[RE: ซัตตันเห็นใจ"พอช"โดนแทงข้างหลัง-"ไก่"ปลดโค้ชที่ชาวบ้านอยากได้]
Edward Woodward พิมพ์ว่า:
FI2eecIOM_BLuE พิมพ์ว่า:
Whitewalker พิมพ์ว่า:
เก้าอี้ดนตรีเริ่ม  

แต่น้าโอเล่และอูไนอยู่ยั้ง ยืนยง

เผลอๆปีนี้ถ้าได้ไปยูโรป้า
น่าจะยังไม่ปลดโอเล่ด้วย  

ทำเป็นเล่นไป. ถ้าได้เสริมทีมหน้าหนาวแล้วจับพลัดจับผลูตัวที่ได้มาใหม่ตอบโจทย์. ฟอร์มกลับมาเข้าที่(แบบที่ควรจะเป็น) ผมว่าได้อยู่ยาวๆ
1
0
<___คนธรรมดา___>
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 3778
โพสเมื่อ: Thu Nov 21, 2019 01:19

แต่น้าโอเล่และอูไนอยู่ยั้ง ยืนยง

ทำเป็นเล่นไป. ถ้าได้เสริมทีมหน้าหนาวแล้วจับพลัดจับผลูตัวที่ได้มาใหม่ตอบโจทย์. ฟอร์มกลับมาเข้าที่(แบบที่ควรจะเป็น) ผมว่าได้อยู่ยาวๆ  

ถ้ามันได้แบบนั้น มันก็ดีครับ
ผมล่ะกลัวกลับไปวนลูปเหมือนยุคฟานกัล ชนะ เสมอ แพ้ กลับมาชนะ
5555555
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 27356
โพสเมื่อ: Thu Nov 21, 2019 11:10

ถ้ามันได้แบบนั้น มันก็ดีครับ
ผมล่ะกลัวกลับไปวนลูปเหมือนยุคฟานกัล ชนะ เสมอ แพ้ กลับมาชนะ
5555555  

ถ้าวนลูปนะ ผมว่าจบฤดูกาลนี้น้าแกไม่น่ารอด
1
0
<___คนธรรมดา___>
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel