ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Apr 2010
ตอบ: 6417
โพสเมื่อ: Sat Nov 16, 2019 22:51
[RE: 'บิ๊กตู้'เผยตัดสินใจย้ายจากผีตั้งแต่เดือนมีนาฯ-'โซลชาร์'พยายามรั้ง]
"ต้องขอบคุณความหลักแหลมในด้านฟุตบอลของผม"

แก้ไขล่าสุดโดย WestVirginia เมื่อ Sat Nov 16, 2019 22:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
5
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Oct 2010
ตอบ: 15504
โพสเมื่อ: Sat Nov 16, 2019 22:51
[RE]'บิ๊กตู้'เผยตัดสินใจย้ายจากผีตั้งแต่เดือนมีนาฯ-'โซลชาร์'พยายามรั้ง
คนใช้ไม่เป็น เล่นยังไงมันก็ไม่ได้ยิง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 12 Jul 2007
ตอบ: 2395
โพสเมื่อ: Sat Nov 16, 2019 22:56
[RE: 'บิ๊กตู้'เผยตัดสินใจย้ายจากผีตั้งแต่เดือนมีนาฯ-'โซลชาร์'พยายามรั้ง]
Edward Woodward พิมพ์ว่า:
Yaskawa พิมพ์ว่า:
9 ประตู จาก 12 เกมส์ มาจมปลักกับอินเตอร์ดีแล้วครับ อยู่อังกฤษนายคงยิ่งใหญ่ไม่พอ  

ยังไม่มีใครว่าอะไรเลยครับ เอาใจช่วย เชียร์อยู่ห่างๆด้วยซ้ำ
รีบเหรอครับ  

อ้าว แล้วผมเหน็บกองหน้าทีมตัวเองนี่ทำคุณร้อนเหรอครับ ถ้าใช่ก็ขออภัย
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Busy
เข้าร่วม: 03 Mar 2008
ตอบ: 405
โพสเมื่อ: Sat Nov 16, 2019 23:31
9 ประตู จาก 12 เกมส์ มาจมปลักกับอินเตอร์ดีแล้วครับ อยู่อังกฤษนายคงยิ่งใหญ่ไม่พอ  

ยังไม่มีใครว่าอะไรเลยครับ เอาใจช่วย เชียร์อยู่ห่างๆด้วยซ้ำ
รีบเหรอครับ  

อ้าว แล้วผมเหน็บกองหน้าทีมตัวเองนี่ทำคุณร้อนเหรอครับ ถ้าใช่ก็ขออภัย  

เหน็บทีมจากอังกฤษหรอครับ ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัย
5
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 27323
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2019 00:26

รีบเหรอครับ  

ลูกผู้ชายถ้ากล้าทำก็ต้องกล้ารับครับ. ถ้าคุณคิดแบบที่คุณพิมพ์มาจริงๆ. ผมก็ขออภัยด้วยที่คิดเหมือนยูซเอ็ด
1
0
<___คนธรรมดา___>
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 656
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2019 00:42
'บิ๊กตู้'เผยตัดสินใจย้ายจากผีตั้งแต่เดือนมีนาฯ-'โซลชาร์'พยายามรั้ง
บางก้ว่าดีแล้ว บางก้ว่าโชดดีที่รั้งไม่อยู่

เหมือนกับ แรช กับ หมากมันยิงได้มากกว่าลูกากูนั่นแระตอนนี้

เหมือนลำดับในทีมดีขึ้นงั้นแระ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 1213
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2019 00:52

รีบเหรอครับ  

ฮั่นแน่! ชอบเร่งเครื่องหรอครับท่าน

1
0
นักเตะอบต.
Status: ~Drama_Addict~
เข้าร่วม: 03 Oct 2008
ตอบ: 982
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2019 18:20
[RE]'บิ๊กตู้'เผยตัดสินใจย้ายจากผีตั้งแต่เดือนมีนาฯ-'โซลชาร์'พยายามรั้ง
ลูกากูมันกองหน้างูพิษอ่ะ คือถ้าได้ประโยชน์กับตัวมันนี่แผล่บหมด แต่พอมันรู้สึกไปต่อไม่ได้ก็พร้อมย้ายทีมทันทีไม่สนใจเพื่อนที่อยู่ข้างหลัง ไม่พร้อมสู้เพื่อทีมต่อไป ทั้งๆที่ตัวเองเล่นไม่เข้าระบบฟอร์มกากเอง (ตอนนั้นนะ)
คือไม่ควรได้ย้ายมาแต่แรกเลย ตั้งแต่ย้ายออกมาไม่ค่อยให้เครดิตอะไรทีมเก่าเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2010
ตอบ: 261
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2019 23:07
ทัศนคติ เอาดีเข้าตัว เอาชั่วให้คนอื่น
"ผมปรับตัวเข้ากับทีมได้ง่ายๆต้องขอบคุณความหลักแหลมในด้านฟุตบอลของผม"
เล่นไม่ดีเอง พอย้ายไปอินเตอร์ก็บ่นเพื่อนร่วมทีมเก่า
นักเตะงี้ ไม่สิพนักงานทัศนคติแบบนี้ องค์กรไม่ควรเก็บไว้อยู่แล้ว
ดีแล้วที่รั้งไว้ไม่อยู่นั่นแหละ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel