ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Jan 2011
ตอบ: 7587
โพสเมื่อ: Sat Nov 16, 2019 11:09
[RE: ถ้าเหลือเจ็ดนัดสุดท้าย นำอยู่เก้าแต้มเหมือนเดิม แฟนหงส์มั่นใจไหมครับ]
วายาโม พิมพ์ว่า:
demo3339 พิมพ์ว่า:
เหมือนจะมีกรุทู้ยัดเยียดให้แฟนหงส์แสดงความมั่นใจเยอะจังเลย (กรุทู้ล่อให้แฟนหงส์ออกมามั่นใจ ก็หาว่าโม้)
ปล แต่คิดว่าเจ้าของกระทู้น่าจะไม่มีเจตนาดังกว่าว เลยผมขอตอบว่าไม่มั่นใจครับ ย้ำ ไม่มั่นใจ ไม่มั่นใจ ไม่มั่นใจ ครับ(ก็เพราะทีมตามเป็นแมนซิตี้ครับ)  

กระผม จขกท.มิได้มีเจตนาแบบนั้นเลยครับ

พอดีเห็นกระทู้ล่างแล้วลองไปไล่ดูโปรแกรมช่วงท้าย

เห็นแล้วหนักใจ เลยอยากแลกเปลี่ยนความคิดเห็นครับ

ถ้าทำให้ท่านหรือท่านใดไม่สบายใจ ขออภัยด้วยครับ

ครับผม ผมก็ขออภัยท่านด้วยเช่นกัน ผมก้คิดว่าท่านไม่ได้มีเจตนาแอบแฝงอะไร ผมเลยตอบใน ปล ว่าไม่มั่นใจ ก็เพราะปีที่แล้วก็เห็นๆกันอยู่ว่าซิตี้เก่งขนาดไหน ผมเลยคิดว่าถ้าแฟนหงส์ท่านไหนบอกว่ามั่นใจสุดๆนี่น่าจะกำลังกลบเกลื่อนหรือใจดีสู้เสืออยู่มั้งครับ แต่ปีนี้ก็ยอมรับว่าฟอร์มมาดี และแฟนหงส์ก็มีหวังครับผม เพราะพวดเรา never give up na na na
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
i mania
นักเตะเทศบาล
Status: (^_^)b
เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 6342
โพสเมื่อ: Sat Nov 16, 2019 13:20
[RE: ถ้าเหลือเจ็ดนัดสุดท้าย นำอยู่เก้าแต้มเหมือนเดิม แฟนหงส์มั่นใจไหมครับ]
Moonoom พิมพ์ว่า:
jiroh พิมพ์ว่า:
ฝากนอริขจัดซิตี้อีกรอบ  

นอริชบอกเรื่องนั้นไว้ก่อน ชนะแมนซิทีมเดียวที่เหลือแพ้หมดก็ตกชั้นนะครับ  

งั้นขอให้นอริชชนะพรวดๆจอนรอดตกชั้นเลยแล้วกันครับ
0
0
^_____^ ให้สิ่งใด ก็ได้สิ่งนั้น

ก่อนที่จะลงมือทำอะไร-เราควรรู้ว่าจะจบมันอย่างไร

“แผนอยู่ที่คน ผลอยู่ที่ฟ้า มิอาจบังคับ” ขงเบ้ง

เ อ า ที่ ส บ า ย ใ จ เ ล ย (แต่อย่าให้คนอื่นเดือดร้อน)

ถ้า "ได้ยิน" จะ "ลืม"
ถ้า "เห็น" จะ "จำ"
ถ้า "ทำ" จะ "เข้าใจ"
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 21 Sep 2013
ตอบ: 228
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2019 08:47
adam104 พิมพ์ว่า:
เหลือ3นัดสุดท้ายแล้วนำ9แต้มครับ ถึงค่อนข้างจะมั่นใจ  

ขอสองนัดไม่ได้เหรอครับ
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5508
โพสเมื่อ: Sun Nov 17, 2019 11:52
nunnunthekop พิมพ์ว่า:
adam104 พิมพ์ว่า:
เหลือ3นัดสุดท้ายแล้วนำ9แต้มครับ ถึงค่อนข้างจะมั่นใจ  

ขอสองนัดไม่ได้เหรอครับ  

เหลือ2นัดนี่ ต้องไปลุ้นใหม่ปีหน้าแล้วครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel