ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12278
โพสเมื่อ: Fri Nov 15, 2019 00:42
[RE: รองเท้า Gucci ยังน่าซื้ออยู่มั้ยครับ]
รองเท้าแบรนด์เนมพวกนี้ผมว่าอยู่ที่ความชอบล้วนๆไม่ต้องไปอิงกับทิศทางของตลาดอะไรเลย
แก้ไขล่าสุดโดย Flix เมื่อ Fri Nov 15, 2019 00:43, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 08 Oct 2010
ตอบ: 9439
โพสเมื่อ: Fri Nov 15, 2019 00:44
[RE: รองเท้า Gucci ยังน่าซื้ออยู่มั้ยครับ]
ผมชอบแบรนด์เนมนะ แต่ถ้ารองเท้าผ้าใบผมไม่เลือกครับ เคยลองใส่แล้วไม่ได้ศัพพอร์ทดีสู้ adidas nike เลย
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1194
โพสเมื่อ: Fri Nov 15, 2019 12:50
ถ้า Sneakers ผมชอบเรียบๆแบบ Common Project Achilles Low
แบรนด์นี้รูปร่างหน้าตาสวยงาม คลาสสิกมากๆ หนึ่งใน 2 ผู้ก่อตั้งเป็นคนไทยด้วย
หรือ ไม่ก็แบรนด์ CQP Racquet ที่มีวางขายที่ The Decorum ซอยอารีย์
2 แบรนด์นีทรงสวย ใส่สบายด้วย นุ่มๆเลยครับ

ส่วน Gucci หรือแบรนด์ Hi-end ที่อยู่ระดับเดียวกัน
ผมมองว่าคนที่ซื้อเน้นจ่ายเงินซื้อแบรนด์ของเค้ามากกว่า ไม่ได้เน้นที่รูปลักษณ์
หรือความพิเศษอะไรของสินค้ามากมาย อยู่ที่ความชอบส่วนตัวล้วนๆ
แก้ไขล่าสุดโดย Hachang เมื่อ Fri Nov 15, 2019 12:56, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1194
โพสเมื่อ: Fri Nov 15, 2019 12:59
BCHartnet พิมพ์ว่า:
PostRock พิมพ์ว่า:
ในไทยกำลังฮิตเลย กลุ่มเพื่อนๆผมใส่กันเพียบ

ผมหนีไปใส่ Common project ไม่อยากใส่ซํ้ากันเยอะ มันเขิน  

ท่านพอจะมีแหล่งแนะนำไหมครับแบรนด์นี้ ผมเล็งๆไว้นานแล้วเหมือนกัน มันดูมินิมอลดี ใส่ได้หลายงาน  

ถ้า Common Projects เท่าที่ผมจำได้ จะมีวางขายที่ร้าน Carnival
Next to Normal ที่ Centralworld และ Siwilai ที่ Central Embassy
แต่ปกติผมจะซื้อมาจากต่างประเทศ จะมีลดราคาบ่อยๆ
โดยเฉพาะสั่งจากเว็บ End Clothing ครับ ลองดูครับ เผื่อจะหาลู่ทางส่งมาไทยได้

และก็มีอีกแบรนด์ที่อยากจะแะนำครับ CQP รุ่น Racquet
เป็นแบรนด์จากสวีเดน สวยๆเรียบๆเหมือนกัน ใส่แล้วนุ่มสบาย
ตอนนี้มีมีวางขายที่ The Decorum ซอยอารีย์ครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel