ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Mar 2015
ตอบ: 304
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 10:33
[RE: #TeamSterling!"โอดอย"ยก'ราฮีม'ไอดอลผมเลย]
ตูดงอนน่าตีจริงๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2009
ตอบ: 1203
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 10:42
[RE: #TeamSterling!"โอดอย"ยก'ราฮีม'ไอดอลผมเลย]
โกเมซคงแซวจริงแหละ แบบ แหม่ๆๆเมื่อวานจะเล่นกูเลยนะสาสสสส แต่ริ่งแบบยังค้างอยู่ สัสมึงกร่างหรอ กร่างหรอสัสๆๆๆๆๆๆ บีบคอๆๆๆๆๆ เพื่อนก็มาแยกๆๆ โจก็แบบเห้ยไรวะๆๆๆๆๆๆ

สุดท้ายพอเย็นลงริ่งเองก็รู้ว่าเออ ไอโจมันแค่แซวเล่นแบบเพื่อนๆกันอย่างที่เป็นมาแต่ตัวเองเองที่อารมณ์ค้าง ก็เลยไปขอโทษ โกเมซก็แมนๆโอเคเพื่อนไม่ไรๆ เดี๋ยวบอกเจ้านายให้ว่าเราโอเคกันแล้ว แต่เจ้านายก็แบบ เออลงโทษก็ต้องลงโทษไม่ใช่กลับไปกลับมาเดี๋ยวคนอื่นมาทำตามในอนาคต ไม่ได้ๆ

เห็นภาพป่ะะะ
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: No comment เน้น combo
เข้าร่วม: 02 Nov 2005
ตอบ: 11942
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 10:47
ริ่งบาดเจ็บเล็กน้อยอยู่ครับ เลยหาเรื่องพัก
0
0
CJr
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 11520
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 10:51
#TeamSterling!"โอดอย"ยก'ราฮีม'ไอดอลผมเลย
chimiha พิมพ์ว่า:
ฝีเท้าโครตเก่งเลย ตั้งแต่เป็นดาวรุ่งหงส์แล้ว สมบัติล้ำค่าของอังกฤษเลย

คนเดียวก็ป่วนแผงหลังหงส์ได้ทั้งแผง ส่วนดราม่าผมว่าปกติราฮีมเจอโห่ทั้งเกมส์ จะมีอารมณ์ก็ไม่แปลกที่จริงแกโดนถล่มด่าตั้งแต่ตอนย้ายไปแมนซิแล้ว  

มองในแง่ฝีเท้าคือเก่งโคตรๆ สองคนยังเอาไม่อยู่ตั้งแต่ต้นเกมยันท้ายเกมแรงไม่มีตกเลย

มองในมุมนักกีฬาก็น่าเห็นใจมันนะ อยากย้ายออกเพราะทีมแย่ จริงๆตัวมันเองก็แฟนผี พอลงสนามก็โดนโห่หนักๆยังพอทน เปิดบอลติดแขนไม่ได้จุดโทษ โดนผลักไม่ได้จุดโทษ (มองในมุมนักบอลนะไม่ใช่มุมของกรรมการ) แถมทีมตามอยู่ มันก็น่าเดือดล่ะนะ หุหุหุ แต่หลังจากนี้มันน่าจะโตขึ้นแล้วล่ะ แลกมาด้วยรอยแผลบนหน้ากรู ไอ้สรัส โกเมสไม่ได้กล่าวไว้ แต่คงคิดในใจ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ไม่ใช่คนที่ดีที่สุด แต่จะทำให้ดีที่สุด
เข้าร่วม: 12 Sep 2013
ตอบ: 2800
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 10:58
Bie the stars พิมพ์ว่า:
ผมยังชอบราฮีมเลย โกเมซไปหาเรื่องก่อน ใครจะว่าอะไรแล้วแต่ ผมทีมราฮีมครับ  

ยังมีคนแยกแยะไม่ออกระหว่างสโมสรกับทีมชาติ
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: 500 Internal server error
เข้าร่วม: 14 Aug 2009
ตอบ: 14024
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 11:25
PO6BA_ พิมพ์ว่า:
เคสนี้ชมเซาท์เกตเลย จัดการได้ถูกต้องและถูกใจทุกคน

แต่อยากรู้ว่าถ้าคนที่ริ่งไป VS ด้วย เป็นนักเตะซุปเปอร์สตาร์ เซาท์เกตจะทำไง

เช่น Kane Alli Sancho

แบนคู่หรอ?  

ต่อให้เป็นเบ็คเเฮม หรือรูนี่ย์ จากในข่าว เคสนี้ริ่งหาเรื่องก่อนก็น่าจะโดนคนเดียวครับ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 28 May 2007
ตอบ: 3263
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 11:28
HasteGz พิมพ์ว่า:
โกเมซคงแซวจริงแหละ แบบ แหม่ๆๆเมื่อวานจะเล่นกูเลยนะสาสสสส แต่ริ่งแบบยังค้างอยู่ สัสมึงกร่างหรอ กร่างหรอสัสๆๆๆๆๆๆ บีบคอๆๆๆๆๆ เพื่อนก็มาแยกๆๆ โจก็แบบเห้ยไรวะๆๆๆๆๆๆ

สุดท้ายพอเย็นลงริ่งเองก็รู้ว่าเออ ไอโจมันแค่แซวเล่นแบบเพื่อนๆกันอย่างที่เป็นมาแต่ตัวเองเองที่อารมณ์ค้าง ก็เลยไปขอโทษ โกเมซก็แมนๆโอเคเพื่อนไม่ไรๆ เดี๋ยวบอกเจ้านายให้ว่าเราโอเคกันแล้ว แต่เจ้านายก็แบบ เออลงโทษก็ต้องลงโทษไม่ใช่กลับไปกลับมาเดี๋ยวคนอื่นมาทำตามในอนาคต ไม่ได้ๆ

เอิ่ม มโนอีกคนละ ได้อ่านข่าวของ sky ปะ กลับไปดูหน้าแรกมีคนแปะไว้แล้ว
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1032
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 11:33
[RE]#TeamSterling!"โอดอย"ยก'ราฮีม'ไอดอลผมเลย
CATCATCAT พิมพ์ว่า:
คิดบวกจริง บวกเพื่อน ถถถ  
เลื่อนอ่านเพลินๆ เจอเม้นนี้เข้าไปผมนี่ลั่นเลย น้ำพุ่งเต็มโทสัพ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 12 Mar 2006
ตอบ: 8087
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 12:00
PO6BA_ พิมพ์ว่า:
เคสนี้ชมเซาท์เกตเลย จัดการได้ถูกต้องและถูกใจทุกคน

แต่อยากรู้ว่าถ้าคนที่ริ่งไป VS ด้วย เป็นนักเตะซุปเปอร์สตาร์ เซาท์เกตจะทำไง

เช่น Kane Alli Sancho

แบนคู่หรอ?  

ถ้าเหตุการณ์เหมือนเดิมก็น่าจัดการเหมือนเดิมนะครับ เคสนี้ริ่งเริ่มก่อนและโกเมสไม่ได้ตอบโต้อะไรมากเพราะเพื่อนมาแยกทัน เคสนี้ดีที่ริ่งกับโกเมสเคลียร์กันเรียบร้อย ริ่งมาขอโทษโกเมสหลังจากเกิดเหตุการณ์ และโกเมสก็ไปพูดกับเซาเกตว่าเรื่องไม่มีอะไรเคลียร์กันเรียบร้อยอย่าส่งริ่งกลับ ปัญหาจะเกิดถ้าคู่ที่มีปัญหาเคลียร์กันไม่ได้อันนั้นเซาเกตคงปวดหัว
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 559
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 12:39
[RE]#TeamSterling!"โอดอย"ยก'ราฮีม'ไอดอลผมเลย
HasteGz พิมพ์ว่า:

เล่าซะนึกว่าอยู่ในเหตุการณ์เถอะ 5555555555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 04 Aug 2007
ตอบ: 2404
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 12:51
Bie the stars พิมพ์ว่า:
ผมยังชอบราฮีมเลย โกเมซไปหาเรื่องก่อน ใครจะว่าอะไรแล้วแต่ ผมทีมราฮีมครับ  

งั้นผมขอว่าละกัน เลอะเทอะมากโกเมซเนี่ยนะหาเรื่องก่อน ถ้าเริ่มก่อนโดนลงโทษไปแล้ว พยานเยอะแยะ แถมสถานะไม่ได้เป็นสตาร์เหมือนบักริ่งด้วย
0
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16348
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 12:51
เคยเจอคำนึง ไม่ว่าคนอื่นจะว่าคุณยังไงถ้าคุณดีกับผม ผมก็ถือว่าคุณคือคนดี

มันก็คงแล้วแต่ว่าคุณรู้จักเค้าแบบไหนมั้ง
แก้ไขล่าสุดโดย sanyo เมื่อ Wed Nov 13, 2019 12:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 17060
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 13:42
#TeamSterling!"โอดอย"ยก'ราฮีม'ไอดอลผมเลย
JaYKaY พิมพ์ว่า:
ตูดงอนน่าตีจริงๆ  

มองต่างมุม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 18415
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 14:20
นอกเรื่องนิด ริ้งกะอาซา ใครตรูดงอลกว่ากัน
0
0

ได้

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2008
ตอบ: 4071
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 14:38
นึกอยู่นาน โจ โกเมสมันหน้าเหมือนใคร
ซามัว โจ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel