ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jul 2010
ตอบ: 592
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 12:33
[RE: สรุปเหตุการณ์มวยคู่เอก สเตอร์ลิ่ง vs โกเมซ]
kimharuhara พิมพ์ว่า:
อะไรนะ? พิมพ์ว่า:
แปลกที่แฟนบอลลิเวอร์ยังแซวสเตอร์ริ่งหัวร้อน ทั้งๆที่การกระทำทำลายความสามัคคีและไร้ความเป็นมืออาชีพเริ่มจากนักเตะของลิเวอร์

อวยแบบหลับหูหลับตา แต่ก็ไม่แปลกใจ แฟนบอลหลายๆคนของลิเวอร์ในเฟสตอนนี้ก็ไม่ต่างจากพฤติกรรมของโกเมสตอนนี้  

โกเมซบอกกรูนั่งคุยขำขันกับเพื่อนในทีมชาติอยู่ดีๆ โดนริ่งเข้ามาหาเรื่อง นี่คือกรูเป็นคนเริ่มหรอ  

แล้วแต่ครับแต่ผมว่า เหตุการณ์แบบนี้ในมหาลัยก็มี หรือมัธยมก็มีให้เห็นเยอะแยะ คนที่โดนหัวเราะเยาะวิเคราะห์ออกครับ ว่าเรื่องขำขันของวงนั้น ทั้งอาการและสายตาบ่งบงออกว่าพูดถึงเราหรือไม่

ผมเชื่อว่าคนที่อายุเกิน 15+ วิเคราะห์ออกทั้งนั้นละครับ  

ถ้าคนในประเทศ ช่วงอายุ 15+ แล้ว คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ได้แค่นี้ ผมก็คงสงสารอนาคตของประเทศ ล่ะครับ
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 Aug 2009
ตอบ: 996
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 13:41
[RE: สรุปเหตุการณ์มวยคู่เอก สเตอร์ลิ่ง vs โกเมซ]
ผมเข้าใจริ่งนะ จังหวะเดินเข้ามา เค้าก็ต้องมองตามว่าใครเดินเข้ามา มันพอดีกับจังหวะหัวเราะ เลยเข้าใจผิดว่าตัวเองโดนหัวเราะเยาะ

ซึ่งสุดท้ายเค้าเคลียร์กันแล้ว
แก้ไขล่าสุดโดย predick เมื่อ Wed Nov 13, 2019 13:41, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 16 Jun 2015
ตอบ: 11222
โพสเมื่อ: Wed Nov 13, 2019 16:07
ท็อปเรื้อน โคตรท็อปฟอร์ม มีแววนอนคุก
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6077
โพสเมื่อ: Wed Jan 08, 2020 22:19
justinbaker พิมพ์ว่า:
ว้าวๆๆๆๆ เด็กลิเวอร์ปกป้องเยอะดีจัง สรุปคงต้องเป็น สเตอร์ริ่งวุฒิภาวะตํ่าเข้ามาในห้องอาหารเจอเพื่อนขำอะไรไม่รู้ พ่อไม่พอใจเดินเข้าไปบีบคอบอกเห้ยมึงห้ามขำนะทีมกูพึ่งแพ้ทีมมึงมา

อ่อๆๆต้องแบบนี้นี่เองงงงงงงงงงงง 55555  

ผมไปไล่อ่าน เม้นคุณมาหมดหล่ะ รู้สึกว่าคุณจะมีอคติกับหงส์นะ

หงส์ได้ จุดโทษง่ายไป บ้างหล่ะ

ได้ประโยชน์จาก var บ้างหล่ะ

น่อลไม่เคยได้ประโยชน์บ้างหล่ะ

อคติบังตา ก็ให้มันพอดีๆครับ อย่าไปโทษคนอื่นปกป้อง ดูความเป็นจริง ด่้วย

ข่าวมันออกมาแบบนี้ ทำไมไม่เชื่อข่าวครับ

ไอ้คำพูดที่ว่า สรุปคงต้องเป็น <<<<<นี้คือไรครับ ข่าวมันออกมาแบบนี้จะให้เป็นแบบอื่นหรือยังไง

หรือคุณอยู่ในเหตุการณ์ ? ถึงไม่เชื่อข่าว

ใช่ครับ วันก่อนผมก็โควทไปมากับคนนี้นี่แหละ พอมาอ่านประวัติแล้วถึงบางอ้อเลยครับ เหตุผลไม่ต้อง ขอเอาชนะไว้ก่อนพร้อมด่าคนอื่นไปด้วย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel