ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status: ข้าวมันไก่ป้าอ้อย
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Jul 2008
ตอบ: 71
โพสเมื่อ: Sat Oct 26, 2019 13:04
[RE: จะรบกวนมั้ยครับถ้าอยากจะฝากคลิปนี้ให้ดูซักนิดนึง]
ขอบพระคุณคำแนะนำของเพื่อนสมาชิกทุกคนมากเลยนะครับ ผม PM ไปหาพี่เบนเรียบร้อยแล้วนะครับ ผมคิดน้อยไปก่อนโพสต์ทั้งๆที่ควรจะศึกษากฏให้ละเอียดก่อนว่าลงกระทู้โปรโมทร้านแบบนี้ได้หรือไม่
(ผมหาทางจะลบกระทู้ทิ้งแล้วแต่ผมไม่รู้จะคลิกตรงไหนจริงๆ )
แก้ไขล่าสุดโดย ohm_napat เมื่อ Sat Oct 26, 2019 13:07, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel