ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Jun 2006
ตอบ: 5274
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 17:42
[RE: เสียใจด้วย VvD!มาเน่บอกผมจะโหวต'เมสซี่'คว้าบัลลงดอร์]
Peter_Rabbit พิมพ์ว่า:
Armdriano พิมพ์ว่า:
บัลลงดอร์นักข่าวโหวตโว้ยยยยยย  

มาจาก โค้ช และกัปตันทีมชาติด้วยครับ... และมาเน่เป็นกัปตันทีมชาติเซเนกัลครับ  

อันนั้นตอนรวมกับฟีฟ่า ครับ

ตอนนี้แยกกันเหมือนเมื่อก่อนแล้ว

ใช้นักข่าวโหวตอย่างเดียว
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Jun 2006
ตอบ: 5274
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 17:57
[RE: เสียใจด้วย VvD!มาเน่บอกผมจะโหวต'เมสซี่'คว้าบัลลงดอร์]
uchelsea พิมพ์ว่า:
สรุปโหวตได้รึโหวตไม่ได้ครับเนี่ย555

ปล.ใครอ่านแล้วงงเหมือนผมบ้าง ตอนแรกมันบอกโหวตดิเมสซี่ แต่ต้องต่อจากเวอร์กิลนะ ท่อนต่อมาบอกว่าเสียใจด้วยเวอร์กิล เมสซี่ต้องมาก่อน งงเว้ย  

อารมณ์เหมือนบรรทัดก่อนหน้า บอกว่าจะโหวตให้เมสซี่ต่อจาก เวอร์จิล

บรรทัดต่อมาบอกว่า ไม่ใช่หรอก เวอร์จิลอะเทพมากนะ แต่โทษทีเวอร์จิล มันต้องเป็นเมสซี่ก่อนนาย

อันนี้ไปอ่านต้นฉบับมา

แล้วรางวัลที่พูดถึงในข่าวคือ FIFA awards ไม่เกี่ยวกับบัลลงดอร์เลย ไม่รู้คนแปลไปเอาจากไหน

เพราะบัลลงดอร์ นักเตะไม่มีสิทธิ์โหวตอยู่แล้ว เป็นนักข่าวต่างหาก
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2011
ตอบ: 3833
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 18:04
เสียใจด้วย VVD เสียใจด้วย เมสซี่

กุไม่โหวตใครทั้งนั้นแหละ กุไม่ใช่นักข่าว ...มาเน่ นั่งกอดเข่า ล้องห้ายย
0
0
_____________Love Like the Galaxy ____________
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 24 Aug 2009
ตอบ: 1738
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 19:05

มาจาก โค้ช และกัปตันทีมชาติด้วยครับ... และมาเน่เป็นกัปตันทีมชาติเซเนกัลครับ  

อันนั้นมัน FiFa

ฟร้องฟุตบอลแยกตัวออกมาจากฟีฟ่าหลายปีแล้ว ไปลองดูใหม่นะครับ
1
0

L I V E R P O O L
ดาวซัลโวยุโรป
Status: LFC Forever
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 3958
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 20:13

อันนั้นตอนรวมกับฟีฟ่า ครับ

ตอนนี้แยกกันเหมือนเมื่อก่อนแล้ว

ใช้นักข่าวโหวตอย่างเดียว  

อ่อออๆ ขอบคุณทุกคนมากครับ... แม่ง งง จริง... หลายรางวัลเกิ๊นนนน
0
0
There are places i'll remember all my life...
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 680
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 21:39
เมสซี่ หายเจ็บละด้วย กลัวใจจะเปิดอัลติ ยาวๆจริงๆ
0
0
ข้าชื่อ บาติโกล์ รัก ฟิออ ชอบ เอฟเวอตัน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: แฟนบอลสายมู!
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 540
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 22:31
เมสซี่(คิดในใจ):ไอนี่มันพูดดีแฮะ
แต่เดียวก่อนนะ... เอ็งโหวตได้หรอฟร๊ะ!
0
0

" You'll Never Walk Alone "

นักเตะอบจ.
Status: I've missed you, John.
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 2055
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 23:00
[RE]เสียใจด้วย VvD!มาเน่บอกผมจะโหวต'เมสซี่'คว้าบัลลงดอร์
หล่อที่สุดพ่อณเดช
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status: หวาาาาาาาวววว
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1009
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 23:33
หยอก ๆๆๆ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: Denim31
เข้าร่วม: 18 Sep 2008
ตอบ: 739
โพสเมื่อ: Tue Oct 22, 2019 00:13
[RE]เสียใจด้วย VvD!มาเน่บอกผมจะโหวต'เมสซี่'คว้าบัลลงดอร์
ถ้าโหวตไม่ได้แล้วนักข่าวจะยิงคำถามนี้มาเพื่อ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

The kop since spice boys (1997)
Mcmanaman Fowler Redknapp
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel