ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: You'll Never Walk Alone
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 10236
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 15:11
[RE]ถ้าไม่มีVARลูกมาเน่ยิงเข้าจะได้ประตูไหม
ยังไงก็เข้า เพราะแอตกินสันเป่าให้ประตูไปแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 6042
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 15:30
[RE]ถ้าไม่มีVARลูกมาเน่ยิงเข้าจะได้ประตูไหม
ได้ครับ

แต่พอเห็น var โดนท่อนแขนก็โอเค เป็นไปได้ก็อยากให้ทีมได้ประตูจากการเข้าทำที่ไร้จ้อกังขามากกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2011
ตอบ: 31898
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 15:34
[RE: ถ้าไม่มีVARลูกมาเน่ยิงเข้าจะได้ประตูไหม]
TheKop_08 พิมพ์ว่า:
ไม่มีทางมองเห็น

ถ้าไม่มีกฏใหม่ผมว่ามีลุ้นได้ประตูด้วยนะ

แต่กฏแฮนบอลใหม่มันทำให้ไม่มีข้อโต้เถียงเรื่องบอลทูแฮน  

ผมงงกฎใหม่มากเลยนะ

แต่ก่อนเวลาบอลทูแฮนด์พวกตัวรุก กรรมการก็เป่าฟาวล์ตลอด เลยงงว่ามันกฎใหม่ยังไง

หรือเพราะแต่ก่อนไม่ได้เขียนเป็นกฎ แต่กรรมการเป่าหมด พอมีบางเคสที่ไม่เป่าเลยแก้ปัญหาด้วยการเขียนกฎใหม่ซะเลยหว่า
0
0
We wished, without hesitation, that one day...
the two of us would be able to see the cherry blossoms...
together again.

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Apr 2009
ตอบ: 6723
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 15:37
[RE: ถ้าไม่มีVARลูกมาเน่ยิงเข้าจะได้ประตูไหม]
น่าจะได้ยิ่งผู้ตัดสินอยู่ข้างหลังเห็นยากจังหวะนี้

ปล.ลินเดเลิฟหลายรอบละนะจังหวะแบบนี้ ครั้งก่อนก็ที่เจอเลสเตอร์ก็เกือบเข้า แล้วหลายๆจังหวะที่ชอบปล่อยบอลตก เห็นตั้งแต่ย้ายมาละแล้วไม่เคยจำ
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
ไอดีเก่าโดนลบ
Status: AVATAR สวย ๆ WM ตามลบหมด เซ็ง
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12271
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 15:42
ได้แหละ กรรมการอังกฤษเกรดแบบนี้ มันจะไปทันเกมอะไร บอลโลกเขายังไม่เชิญไปเป่าสักองค์

แต่ตอนหลังจากสรุปว่าไม่ได้ประตูผมไม่ได้โวยนะ ผมแค่แอบเสียดาย 555555 แต่ไม่ได้โวยวายอะไรเลย

แต่รวมๆแล้วไม่น่าเสียดายเท่าตอนโดน 1-0
1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 26 Aug 2006
ตอบ: 1100
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 16:24
ถ้าเดไม้ฟ้อง ก็คงไม่มีใครเห็นนอกจากห้อง VAR
0
0

http://facebook.com/it2hand
กล้อง เลนส์ Mirrorless มือสอง

http://usedotnet.blogspot.com
Blog ความรู้ Programming และ DB
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 08 Nov 2006
ตอบ: 3912
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 16:31
ได้ประตูแน่นอน
0
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 24 May 2011
ตอบ: 10828
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 18:52
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
jocolenoname1234 พิมพ์ว่า:
น่าจะได้ประตู เพราะกรรมการไม่น่าจะเห็น จากมุมนั้น

ถือว่ามี VAR แล้วดู แล้วตัดสินได้ถูกจริง ลูกมาเน่

แต่ลูกผีนำ ลูกนั้น เหมือนที่คนอื่นๆพูด ขี้เกียจพิม์ล่ะ

ลูกราดหน้ายิง ผมยังเสียวๆ ว่าดู VAR

แล้วจะไม่ให้ประตูหงส์อีกลูกซะอีกน่ะ

ลูกลาลันน่า ผมนึกว่าจะดู VAR นะ  

เช็ค VAR นะ ไม่งั้นไม่เขี่ยบอลช้ามากๆ หรอกครับ
ตรงไฟวิ่งก็ขึ้นด้วยว่า Checking Goal
1
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44360
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 18:54
2ThunderBird พิมพ์ว่า:
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
jocolenoname1234 พิมพ์ว่า:
น่าจะได้ประตู เพราะกรรมการไม่น่าจะเห็น จากมุมนั้น

ถือว่ามี VAR แล้วดู แล้วตัดสินได้ถูกจริง ลูกมาเน่

แต่ลูกผีนำ ลูกนั้น เหมือนที่คนอื่นๆพูด ขี้เกียจพิม์ล่ะ

ลูกราดหน้ายิง ผมยังเสียวๆ ว่าดู VAR

แล้วจะไม่ให้ประตูหงส์อีกลูกซะอีกน่ะ

ลูกลาลันน่า ผมนึกว่าจะดู VAR นะ  

เช็ค VAR นะ ไม่งั้นไม่เขี่ยบอลช้ามากๆ หรอกครับ
ตรงไฟวิ่งก็ขึ้นด้วยว่า Checking Goal  

เอามันทุกจังหวะจริงๆ ยอมเลย นั่งคิดอยู่ ถ้าไม่ล้ำ มันน่าจะมีนักเตะหงส์ไปทำฟาล์วรึเปล่า
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel