ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 35376
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 15:23
[RE]ถ้าเมื่อวานป๋าวางแผนมาจริง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 5479
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 15:43
ถ้าเมื่อวานป๋าวางแผนมาจริง
มาให้กำลังใจเฉยๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 1937
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 17:16
[RE]ถ้าเมื่อวานป๋าวางแผนมาจริง
Mirt3838 พิมพ์ว่า:
Delbosque พิมพ์ว่า:
เห็นแฟนผีหลายคนมองว่าเซอร์อาจเป็นคนวางหมากให้โอเล่เมื่อคืน ผมว่าถ้าจริงนี่ป๋าแม่งเป็นกุนซือที่สุดจริงเลย ห่างหายไปนาน5-6ปีกับผู้เล่นแมนยูชุดนี้ ยังสร้างอิมแพคได้ขนาดนี้ ผมเป็นแฟนหงส์นะแต่โคตรอยากเห็นแกกลับมาคุมทีมเลย เป็ปก็เป็ปเถอะผมว่าสู้ลูกเก๋าแกไม่ได้ ไม่ต้องซื้อตัวเยอะด้วย คิดถึงถ้าดีใจแกโคตรน่ารัก555

ปล.แต่ถ้าน้าโอเล่วางเองก็น่าสงสารแกนะเล่นดีไปให้เครดิตคนอื่นซะงั้นแต่อย่างว่า ดูแกมาแปลกจริงๆหลัง5ผมเห็นตอนแรกยัง งงเลย  

ความจริงที่เกิดคือ เป๊บ หวดป๋าจมเขี้ยวทุกรอบสิครับ
เกิดขึ้นแล้วไม่ใช่ไม่เกิด 2009 แชมเปี้ยนส์ลีค นอกจากสิบนาทีแรกของเกมส์
แมนยูรับอย่าเดียวใส้แทบทะลักออกมา ดูไปน้ำตาไหลไปครับ เกมส์นั้น
ยังไม่พอ ปีถัดมาเจอกันอีก...เหมือนเดิมเลยท่านเอ้ยยยย  
ผมคิดว่าป๋ามีเวลาไม่มากพอนะตอนนั้น แกแก่เกินไปที่จะปั้นเปลี่ยนถ่ายนักเตะชุดใหม่มาสู้กับเป๊ปแล้วหละ ผมลองสังเกตุ career ตลอดการคุมทีมแก แกต่อกรกับเวนเกอร์ กับราฟา กับมูริญโย่ ทุกคนช่วงแรกป๋าแกแพ้หมด แกกลับมาชนะได้ภายหลังเพราะมีเวลาจัดการปรัปแต่ง

เป็นกุนซือที่ปรัปเปลี่ยนยุคสมัยอยู่ตลอด 442 ที่เห็นว่าโบราณ แกก็ปรับเป็นไดม่อน

กับเป๊ปป๋าหมดเวลาเล่นด้วยแล้วหละ แกหมดแรงแล้ว ครั้งสุดท้ายป๋าเลยกำหมัดแบบไว้ลายมากๆ แพ้แต่ใจสู้ และยอมรับในความเก่งของเป๊ปเลย

น่าสนใจถ้าป๋าหนุ่มกว่านี้น่าจะมันเหมื่อนยุค ป๋าฟัดน้ามูเลย
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 10737
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 17:19
ถ้าป๋าวางแผนมาจริง จะไม่ใช่เล่นสไตล์นี้ คงบุกล้างฆ่ามันไปแล้ว
0
0
UNITED TERO KRABI FC THAILAND Lakers BNK48

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: Give
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 9805
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 17:24
[RE: ถ้าเมื่อวานป๋าวางแผนมาจริง]
OFFENEL พิมพ์ว่า:
Mirt3838 พิมพ์ว่า:
Delbosque พิมพ์ว่า:
เห็นแฟนผีหลายคนมองว่าเซอร์อาจเป็นคนวางหมากให้โอเล่เมื่อคืน ผมว่าถ้าจริงนี่ป๋าแม่งเป็นกุนซือที่สุดจริงเลย ห่างหายไปนาน5-6ปีกับผู้เล่นแมนยูชุดนี้ ยังสร้างอิมแพคได้ขนาดนี้ ผมเป็นแฟนหงส์นะแต่โคตรอยากเห็นแกกลับมาคุมทีมเลย เป็ปก็เป็ปเถอะผมว่าสู้ลูกเก๋าแกไม่ได้ ไม่ต้องซื้อตัวเยอะด้วย คิดถึงถ้าดีใจแกโคตรน่ารัก555

ปล.แต่ถ้าน้าโอเล่วางเองก็น่าสงสารแกนะเล่นดีไปให้เครดิตคนอื่นซะงั้นแต่อย่างว่า ดูแกมาแปลกจริงๆหลัง5ผมเห็นตอนแรกยัง งงเลย  

ความจริงที่เกิดคือ เป๊บ หวดป๋าจมเขี้ยวทุกรอบสิครับ
เกิดขึ้นแล้วไม่ใช่ไม่เกิด 2009 แชมเปี้ยนส์ลีค นอกจากสิบนาทีแรกของเกมส์
แมนยูรับอย่าเดียวใส้แทบทะลักออกมา ดูไปน้ำตาไหลไปครับ เกมส์นั้น
ยังไม่พอ ปีถัดมาเจอกันอีก...เหมือนเดิมเลยท่านเอ้ยยยย  
ผมคิดว่าป๋ามีเวลาไม่มากพอนะตอนนั้น แกแก่เกินไปที่จะปั้นเปลี่ยนถ่ายนักเตะชุดใหม่มาสู้กับเป๊ปแล้วหละ ผมลองสังเกตุ career ตลอดการคุมทีมแก แกต่อกรกับเวนเกอร์ กับราฟา กับมูริญโย่ ทุกคนช่วงแรกป๋าแกแพ้หมด แกกลับมาชนะได้ภายหลังเพราะมีเวลาจัดการปรัปแต่ง

เป็นกุนซือที่ปรัปเปลี่ยนยุคสมัยอยู่ตลอด 442 ที่เห็นว่าโบราณ แกก็ปรับเป็นไดม่อน

กับเป๊ปป๋าหมดเวลาเล่นด้วยแล้วหละ แกหมดแรงแล้ว ครั้งสุดท้ายป๋าเลยกำหมัดแบบไว้ลายมากๆ แพ้แต่ใจสู้ และยอมรับในความเก่งของเป๊ปเลย

น่าสนใจถ้าป๋าหนุ่มกว่านี้น่าจะมันเหมื่อนยุค ป๋าฟัดน้ามูเลย  

มุมนี้ผมเห็นด้วยนะ แต่ช่วง 2009 ที่ชิง แชมปเปี้ยนลีก ในฐานะแชมป์เก่า ถ้าได้แชมป์จะเป้นการป้องกันแชมป์ได้ทีมแรก...นั่นละ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: แค่เธอยักคิ้ว…ต้นงิ้วก็แค่สไลเดอร์ !!
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 13909
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 17:50
เรื่องนี้สังเกตง่ายมาก ถ้าป๋าแกมีส่วนช่วยจริงๆ เมื่อคืนแกต้องเคี้ยวหมากฝรั่งแล้ว ตามสูตร
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel