ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 21, 22, 23, 24
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ^^
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 85
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 09:48
ตายยากว้อยยย!! ลัลลาน่า ยิงท้ายเกม’หงส์’ ตีเจ๊า ‘ผี’ ยังฝูงไร้พ่าย
ตัดสินพลาดก็ส่วนตัดสินพลาดสิ

แต่หัวร้อนถึงกะหาว่าโกง... แล้วยังไม่ชนะนี่ เกิน...

-"-

น่าจะแยกแยะบ้าง

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status: อยากลืม...กลับจำ
เข้าร่วม: 01 Mar 2011
ตอบ: 3813
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 10:04
[RE: ตายยากว้อยยย!! ลัลลาน่า ยิงท้ายเกม’หงส์’ ตีเจ๊า ‘ผี’ ยังฝูงไร้พ่าย]
กรรมการตัดสินได้ห่วยแตกสิ้นดี กี้โดนทำฟาล์วแทนที่จะได้ฟรีคิกโดนสวนเฉย อีกหลายจังหวะ ในครืึ่งแรก50-50เป่าให้แมนยูตลอด จบเกมฟาล์ว6-14เหอะๆ

ชื่นชมนักเตะแมนยูนะ วิ่งสู้ฟัดเล่นกันเต็มที่ เพลสกันหนัก เทรนด์กับสายควันแทบไม่ได้เปิด
ถ้ามันเล่นแบบนี้ทุกนัด อันดับคงไม่แย่ขนาดนี้หรอก

เยือนแมนยูไม่เคยง่าย จบเกมได้1แต้มก็ไม่เสียหายเท่าไหร่ สู้กันต่อไป เกอิต้ามาแล้วอย่าเจ็บอีกนะโว๊ย

ปล.คิดถึงบังโม

0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 09 Jan 2011
ตอบ: 799
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 10:15
[RE: ตายยากว้อยยย!! ลัลลาน่า ยิงท้ายเกม’หงส์’ ตีเจ๊า ‘ผี’ ยังฝูงไร้พ่าย]
แฟนหงส์ นิสัยทุเรศออกมาเต็มเลย ผมก็ยอมรับว่าทีมกากนะแต่ถ้าทีมเก่งทำอะไรทีมกากไม่ได้ แล้วออกมาด่าทีมกากต่างๆนานา พยายามเหยียดทีมกากขนาดนี้ คงกะมายิงถล่มเต็มที่พอทำไม่ได้ก็ออกมาด่าทีมกากอีก
2
0
images by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.th
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 2867
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 10:21
KANCHELSKIS พิมพ์ว่า:
Armdriano พิมพ์ว่า:

ไม่มีไรมาก ไม่ได้ยิงมา 2 ปีกว่า แต่มายิงเอานัดนี้

เทพม้วนของเรานั่นเอง หล่อสัสๆ

แมนยูนอกจากจังหวะปัญหาไม่มีความน่ากลัวอะไรเลยเกมนี้ โอเล่จะปลิวเร็วๆนี้ก็ไม่แปลก

แต่ VAR นี่ยังไง กลัวแต้มนำเยอะแล้วลีกจะไม่สนุกหรอ

อีกทีมนั่นแมนซินะ แปปเดียวเค้าก็ตามทันเอง ไม่ต้องทำอะไรแบบนี้หรอก ฮ่วย

ถ้าดูบอลเป็นนะ VAR ตัดสินถูกทั้ง 2 ครั้ง โดยเฉพาะครั้งแรกถือว่าผู้ตัดสินิยู่ใกล้จุดเกิดเหตุ นิละ ได้ดูบอลกับดูบอลเป็นมันต่างกัน  

ลูกที่โอริกี้โดนเตะก่อนได้ประตูนะ ยังไงก็ต้องฟาล์วยิ่งดู VAR ด้วยแล้ว
เตะบอลหรือเคยเตะบอลมาก่อนหรือเปล่า หรือแค่ดูบอลเป็นแต่ไม่เคยเตะมาก่อน ถึงบอกดู VAR ลูกนี้แล้วตัดสินถูก ตลกดีนะ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 2867
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 10:22
mOkk1-backsleep พิมพ์ว่า:
แฟนหงส์ นิสัยทุเรศออกมาเต็มเลย ผมก็ยอมรับว่าทีมกากนะแต่ถ้าทีมเก่งทำอะไรทีมกากไม่ได้ แล้วออกมาด่าทีมกากต่างๆนานา พยายามเหยียดทีมกากขนาดนี้ คงกะมายิงถล่มเต็มที่พอทำไม่ได้ก็ออกมาด่าทีมกากอีก  

ธรรมดาครับ สมัยก่อนแฟนแมนยูด่าทีมลิเวอร์พูลยิ่งกว่านี้อีก นิสัยก็ทุเรศไม่แพ้กันนะ
2
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 10:33
aitliver พิมพ์ว่า:

ธรรมดาครับ สมัยก่อนแฟนแมนยูด่าทีมลิเวอร์พูลยิ่งกว่านี้อีก นิสัยก็ทุเรศไม่แพ้กันนะ  

ดีนะผมแฟนยูไนเต็ด ไม่เคยไปร่วมวงด้วย นึกว่าจะเลิกด่ากันไปและทีมผมห่วยขนาดนี้ยังจะมาอะไรกับทีมนี้อีก คิดว่าจะไปตีกับแฟนซิตี้แทน เห็นไม่มาด่านานแถมมีให้กำลังใจด้วยวันนี้ออกมาด่าเต็มเลย คือไม่ต้องมาแช่งเพิ่มหลอกทีมนี้ยังแย่อีกนาน ผมก็ไม่เคยไปบ้าจี้ตามแฟนผีนิสัยเสียพวกนั้นนะเห็นชื่อมู้ก็ไม่เข้าและ
แก้ไขล่าสุดโดย mOkk1-backsleep เมื่อ Mon Oct 21, 2019 10:40, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
images by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.th
Status: แฟนบอลสายมู!
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 540
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 10:41

ใช่ครับ แต่... ปล่อยน้องเขาไป น้องเขาอาจเกิดไม่ทันเลยไม่รู้จักนิสัยทุเรศของแฟนทีมตัวเองในอดีต
1
0

" You'll Never Walk Alone "

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 17 Dec 2008
ตอบ: 4107
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 10:44
nuni_es พิมพ์ว่า:
แมนยู เล่นดีจริงๆ ขยับขึ้นแซง เอฟเวอร์ตัน ขึ้นมาอยู่ อันดับ 13

เล่นในบ้าน ครองบอลน้อยกว่า(39%) ยิงเข้ากรอบ 2 ครั้ง แฟนบอลดูภูมิจิตภูมิใจมากก

ยินดีด้วยเด็กผีคุณเป็นทีมกลางตารางเต็มตัวแล้วครับ  

จะจิกกัดกันให้ตายไปข้างเลยไง
ลองโฟกัสทีมตัวเองหน่อย ไม่มี 3 ประสาน เจาะไม่เข้าเหมือนกันนะนั้น

และไม่ต้องย้อนมาด่าทีมผมนะ ทีมผมด่ากันเองอยู่ละ ตีกันเองนี่แหละสไตร์
0
0

Status: YNWA
เข้าร่วม: 10 Feb 2009
ตอบ: 703
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 10:59
[RE]ตายยากว้อยยย!! ลัลลาน่า ยิงท้ายเกม’หงส์’ ตีเจ๊า ‘ผี’ ยังฝูงไร้พ่าย
จารนัดท่าเรือกับนัดนี้แมงง คิดว่าคนเดียวกัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3524
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 11:06
"VAR ควรริบประตูของแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดไหม? ไม่" แคลตเทนเบิร์กบอกผ่านเดลี่เมล

"มันถูกทำตามขั้นตอนและก็ถูกต้องที่ปล่อยให้ประตูของมาร์คัส แรชฟอร์ดคงอยู่ ดิว็อค โอริกี้ ล้มจากการปะทะของวิคเตอร์ ลินเดอเลิฟ และผู้ตัดสินมาร์ติน แอตคินสันก็อยู่ในตำแหน่งที่เพอร์เฟคท์"

"เขาเห็นเหตุการณ์ชัดเจนและปล่อยให้การเล่นดำเนินต่อไป มันเป็นข้อถกเถียงว่าโอริกี้โดนฟาวล์หรือไม่ และผมติดว่าแอตคินสันตัดสินถูกต้องที่ปล่อยให้การเล่นดำเนินไป"
0
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: ไอเลิฟลิเวอร์พูล
เข้าร่วม: 12 Jan 2008
ตอบ: 4119
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 11:07
วิน วิน

หงส์ได้แต้ม
ผีเซฟโอเล่

1
0
Status: すごい いたい
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 10184
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 11:18
ขาดซาล่าไปเห็นผลเลย ถึงแม้จะเคยด่าก็เถอะ รอดตายวุดวิดเว้ยยย
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 11:19
เซียนคีย์บอร์ด พิมพ์ว่า:

ใช่ครับ แต่... ปล่อยน้องเขาไป น้องเขาอาจเกิดไม่ทันเลยไม่รู้จักนิสัยทุเรศของแฟนทีมตัวเองในอดีต  

เห็นทุเรศแล้วต้องทำตามเหรอครับ แทนที่จะเป็นทีมผู้ชนะที่ดี และผมก็เข้าเวปssตั้งแต่ประกวดมิสssน้องสแตมป์ได้ ก็เห็นความเน่าของแฟนทั้ง2ทีมไม่ได้มียูไนเต็จทีมเดียวแน่อยากหลอกว่าตัวเองดีอยู่ทีมเดียว ตอนหงส์โดนแฟน4ทีมรุมก็เห็นนะ แต่ไม่เคยร่วมวงไปด่าด้วย พวกแฟนผีเกรียรๆผมก็ไม่ชอบไม่อยากยุง พอดีเห็นช่วงหลังมีแฟนหงส์พูดให้กำลังใจทีมผมเยอะ(พวกนี้ก็ไม่ด่านะวันนี้)นึกว่าแฟนหงส์ดีๆมีเยอะจนวันนี้แหละเห็นมาด่าดูถูกเต็มเลย
0
0
สาวกปีศาจแดงแฟน SS
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4335
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 11:20
แดงเดือดรอบนี้มีเข้าตารางหลายยูสเลย 555
0
0
Manchester United & Chiangrai United
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2281
โพสเมื่อ: Mon Oct 21, 2019 11:25
tamootaro พิมพ์ว่า:
เข้าใจว่าหัวร้อน

แต่ช่วยดูฟอร์มทีมตัวเองด้วย
ไม่ได้เล่นดีไปกว่าคู่แข่งเลย
คงกะชนะถล่มทลาย
หวังมาก ก็เลยผิดหวังมาก
โทษVar โทษกรรมการไปโน่น

แมนยูเขาก็วิ่งสู้ฟัด ต้องให้เครดิตเขาด้วย
จะบอกว่าเล่นอุด ไม่เห็นน่าภูมิใจ
คือต้องยอมรับว่าทีมที่ตัวด้อยกว่า ก็ต้องสู้ด้วยแท็คติกแบบนี้ล่ะ
ฟุตบอลไม่ใช่มวย ไม่มีคะแนนสวย ผลแพ้ชนะตัดสินที่ประตูครับ

หงส์คะแนนนำห่าง
นัดนี้ก็ไม่ได้แพ้อะไร
ใจเย็นๆครับ

ไม่ได้หวังชนะทล่มทลายครับ หวังแค่ว่าเกมส์มันจะออกมาดี เคลียร์

แต่นี่มันไม่เคลียร์เลย ใครๆก็มองออกว่ากรรมการห่วยจริงๆ

ไม่ได้ว่า ว่าเล่นอุดเพราะตั้งแต่จบยุคเซอร์แมนยูก็ไม่เคยเล่นรุกกับลิเวอร์เลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 21, 22, 23, 24
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel