ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Blue Forever
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Aug 2009
ตอบ: 208
โพสเมื่อ: Sun Oct 20, 2019 13:11
[RE]'แลมพ์'ชม'พูลิซิชส่วนสำคัญช่วยสิงห์-ชี้มีดียิ่งกว่านี้อีก
Mr.Es พิมพ์ว่า:
"พูลิซิชทำให้มาร์ติน ดูบราฟก้าต้องออกแรงเซฟรวมถึงมีส่วนกับประตูชัย หลังเป็นคนครอสให้แทมมี่ อับราฮัมก่อนไหลต่อถึงมาร์กอส อลอนโซ่สับไกผ่านเซฟเข้าไป"

จังหวะได้ประตู
พูลิซิส -> โอดอย -> อลองโซ่ นะครับ  

น่าจะหมายถึงจังหวะที่มันได้ยิงจ่อๆติดเซฟก่อนหน้านั้นนะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Mar 2015
ตอบ: 952
โพสเมื่อ: Sun Oct 20, 2019 15:23
[RE: 'แลมพ์'ชม'พูลิซิชส่วนสำคัญช่วยสิงห์-ชี้มีดียิ่งกว่านี้อีก]
bankkok พิมพ์ว่า:
FrozenHeart พิมพ์ว่า:
พูลิซิชเล่นดีเลยนะวันนี้

แต่อยากรู้ว่าเมื่อไหร่ทีมเราจะมีโควต้าเปลี่ยนตัวครบ3คนแบบคนอื่นเค้าบ้างนะ  

นัดนี้เปลี่ยนครบ 3 คนนะครับ : โควาซิส แทนบาร์คลีย์ , พูลิซิสแทนเมาส์ , รีชเจมส์ แทนโอดอย

ผมหมายถึงเปลี่ยนตัวเพื่อแก้เกมครบ3คนครับ

โควต้าแรกเปลี่ยนเพราะบาร์คลี่เจ็บ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel