ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Feb 2010
ตอบ: 6353
โพสเมื่อ: Fri Oct 18, 2019 14:06
[RE: น่าเบื่อมากDOTA2]
ก็สมควรโดนละครับ คราวหลังก็หัด PMA ดูครับ ลองแบบ Sladar pls get blink dagger อะไรแนว ๆ นี้ดู ถ้าอีกฝั่งสวนมา shut up อะไรมาก็ mute ไปเลย จบ ไม่ต้องต่อปากต่อคำ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status: Man U
เข้าร่วม: 11 Mar 2009
ตอบ: 3928
โพสเมื่อ: Fri Oct 18, 2019 14:08
สนุกจะตายลงไปแก้แดง

ผมแก้เป็นอาทิตย์

เกรียนร้องอะครับ บอกเลย โคตรมัน

เปิดด้วย lc jungle จนจบเกม ออกเดก้อน 5

ลองดูครับโคตรมันส์
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 3102
โพสเมื่อ: Fri Oct 18, 2019 17:23
ดูจากแมทที่ท่านเล่น ย้อนหลังไปเพราะสงสัย ว่าท่านเล่นตำแหน่งอะไร เลยไปดูแมทก่อนโดนแบน ไม่ค่อยแปลกใจนะ ฟามกันยับเกือบทุก pos งงใจ แต่เอาตรงๆ ตั้งใจเลือก hero แล้วสปามเล่นเลยครับ หนีจากยศนั้นได้ ก็น่าจะดีขึ้นแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดย Ashes เมื่อ Fri Oct 18, 2019 17:29, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ไม่จำเป็นต้องตอบเอาหล่อเพื่อสร้างภาพไปวันๆ
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 33999
โพสเมื่อ: Fri Oct 18, 2019 18:14
Sivaลูกหมา พิมพ์ว่า:
แครี่ดีๆ เยอะแยะ ไม่กดมาเล่น
แล้วดูจากของแล้ว ไม่แปลกใจที่เขารีพอร์ท
แล้วยังไปสกิลปากใส่คนอื่น ก้รอดยากแน่นอน  

แมทแก้แดงมันเลือกตัวได้ที่ไหนครับสุ่มมาให้ มีให้เลือกแค่3ตัวครับ แล้วผมกดมาคนแรกผมบอกว่าผมเล่นไซเลนมิดครับ แต่ODมันไม่สนโลกมันก็ยังกดมา แล้วมาแย่งมิดทั้งๆที่ODนี่เลือกตัวทีหลังเพื่อนเลย แล้วผมไม่ได้เป้นคนเลือกไปsafeเลนนะครับ ผมออกจากบ่อคนสุดท้ายเลยเพราะตกลงว่าจะเอาไงแน่ saldar+tinyมาถึงจับมือกันพุุ่งไปเลนล่างเองเลย ดิสรับเตอร์ไปเลนบน ผมก็ต้องไปเลนบนเปลี่ยนจากมิดมาเล่นแครี่ แล้วผมก็กดBBจนไม่ได้เกิด มันไม่ได้เลือกเล่นได้ครับแก้แดง
แก้ไขล่าสุดโดย pockyza เมื่อ Fri Oct 18, 2019 18:16, ทั้งหมด 3 ครั้ง
1
0
Status: ไม่จำเป็นต้องตอบเอาหล่อเพื่อสร้างภาพไปวันๆ
โพสเมื่อ: Fri Oct 18, 2019 18:15
Ashes พิมพ์ว่า:
ดูจากแมทที่ท่านเล่น ย้อนหลังไปเพราะสงสัย ว่าท่านเล่นตำแหน่งอะไร เลยไปดูแมทก่อนโดนแบน ไม่ค่อยแปลกใจนะ ฟามกันยับเกือบทุก pos งงใจ แต่เอาตรงๆ ตั้งใจเลือก hero แล้วสปามเล่นเลยครับ หนีจากยศนั้นได้ ก็น่าจะดีขึ้นแล้ว

เล่นไม่เก่งผมไม่ค่อยซีเรียสครับ แต่ จะรีพอร์ทกอะไรกันมากมาย น่าเบื่อมาก
0
0
โพสเมื่อ: Fri Oct 18, 2019 18:18

ก็ฟามกันยับจริงๆแหละครับที่ผมเบื่อคือ จะรีพอร์ทอะไรกันนักหนา จะบอกว่าพูดมากแล้วรีพอร์ทหรอ ส่วนมากจะโดนรีพอร์ทจากพวกที่มันมา2หรือ3 มา1ไม่ค่อยมีใครมารีพอร์ทเท่าไหร่ ตัวผมผมยังแทบจะไม่เคยรีพอร์ทใครเลย
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 3102
โพสเมื่อ: Fri Oct 18, 2019 22:20
pockyza พิมพ์ว่า:

ก็ฟามกันยับจริงๆแหละครับที่ผมเบื่อคือ จะรีพอร์ทอะไรกันนักหนา จะบอกว่าพูดมากแล้วรีพอร์ทหรอ ส่วนมากจะโดนรีพอร์ทจากพวกที่มันมา2หรือ3 มา1ไม่ค่อยมีใครมารีพอร์ทเท่าไหร่ ตัวผมผมยังแทบจะไม่เคยรีพอร์ทใครเลย  

น่าจะเล่นในฐานะ core pos1 2 เป็นหลัก คือแบกไม่ได้มั้งเลยหาแพะ ทั้งที่ทีมก็ฟามกันหมด ท่านต้องหาตี้เล่นแล้วหล่ะ
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Feb 2015
ตอบ: 3292
โพสเมื่อ: Sat Oct 19, 2019 21:09
ถูกแบนแล้ว
pockyza พิมพ์ว่า:
Sivaลูกหมา พิมพ์ว่า:
แครี่ดีๆ เยอะแยะ ไม่กดมาเล่น
แล้วดูจากของแล้ว ไม่แปลกใจที่เขารีพอร์ท
แล้วยังไปสกิลปากใส่คนอื่น ก้รอดยากแน่นอน  

แมทแก้แดงมันเลือกตัวได้ที่ไหนครับสุ่มมาให้ มีให้เลือกแค่3ตัวครับ แล้วผมกดมาคนแรกผมบอกว่าผมเล่นไซเลนมิดครับ แต่ODมันไม่สนโลกมันก็ยังกดมา แล้วมาแย่งมิดทั้งๆที่ODนี่เลือกตัวทีหลังเพื่อนเลย แล้วผมไม่ได้เป้นคนเลือกไปsafeเลนนะครับ ผมออกจากบ่อคนสุดท้ายเลยเพราะตกลงว่าจะเอาไงแน่ saldar+tinyมาถึงจับมือกันพุุ่งไปเลนล่างเองเลย ดิสรับเตอร์ไปเลนบน ผมก็ต้องไปเลนบนเปลี่ยนจากมิดมาเล่นแครี่ แล้วผมก็กดBBจนไม่ได้เกิด มันไม่ได้เลือกเล่นได้ครับแก้แดง  

โทษทีครับ ไม่ได้ตั้งใจอ่านว่าแก้แดง
แต่pos 1 silencer ของป้องกันหนีเอาตัวรอดเกมนี้เยอะไปครับ มันไม่มี aspd และ dmgที่ขัดเจน ต้องเกบint dmg ถึงจะเพิ่ม เงื่อนไขมันเยอะไป

SE นี่ไม่จำเป็นต้องรีบขึ้นเลยครับ ถ้าจำเป็นจริงๆแค่ SB ก้พอครับ
glave of wisdom มันบวกเป็นเพียวdmg bisbackโดนเต็มๆ ไม่จำเป็นต้องปลดpassive
เอาเงินไปซื้อhex / monkey น่าจะตอบโจทย์มากกว่าในการสู้กับ PA

PS. ถ้าจะเล่นได้mmr เพิ่ม แล้วไม่โดนรีพอร์ท
อย่างแรกเลยคือ ไม่ต้องสนใจคนอื่น และเล่นของเราไปครับ โลกต่ำกว่า2k ไม่ค่อยรับฟังอะไรเท่าไหร่หรอก
ขนาด4k-5k ผู้เล่นบางคนยังไม่ต่างจาก2Kเลย ขยะยังไงก้ดักดานต่อไป อย่าไปเสียเวลาพูดกับไอ้พวกนี้ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Sivaลูกหมา เมื่อ Sat Oct 19, 2019 21:12, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel