ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Sep 2013
ตอบ: 3326
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 11:15
[RE: TRADE! TRADE! TRADE!]
twentyfourseven พิมพ์ว่า:
taMoN พิมพ์ว่า:
GeneralAK พิมพ์ว่า:
มันคุ้มมั้ยนิ แรมซี่ก็ใช่จะดีกว่าปีเตอร์  

ปีเตอร์สไม่ต่อสัญญา  

หมายถึงที่จ่ายดราฟทไปอ่ะฮะ

จ่ายแรมซี่แพงกว่าตอนเอาปีเตอร์มาอีก  

แรมส์กลัวจิมมี่ จีป่าวครับ เกมส์ที่แล้วโชว์ไป 280 หลา 1 int มาคัส ปีเตอร์เป็นคน int ด้วยนะ เลยแพนิคเทรดเอาแรมซี่ย์มา  

แหมๆ แอดมินเพจนายเนอร์ป่าวเนี่ย คุ้นๆนะความขิงนี้  

555 ป่าวครับผม เคยกดไลค์ไปแต่อันไลค์ไปละครับตั้งแต่หมดฤดูกาลก่อนละครับ ดูไม่เห็นมีวิเคราะห์อะไรเลย 55 ถ้าเอาจริงๆผมงงแรมส์นะ ไนเนอร์กับซีฮอล์คมันทีมบ้าวิ่ง ปีกไนเนอร์ก็ไม่มีปีกโหดเลย เทรดแรมซีย์มาประกบดอนเต้ เพตติสนี่ดูไม่คุ้มเท่าไร หรือเอามาประกบล็อกเกตของซีฮอล์ก ทั้งที่คนแบกซีฮอล์คคือเสี่ยรัสเซล คนเดียวเลย รัสเซลนี่ลุ้น MVP กับ แมคคราฟี่ได้เลย ถ้าจ่าย 2 รอบแรกขนาดนี้เพื่อเกมส์รับเนี่ยต้องระดับ คาลิล แม็ค ไม่ก็เลียวนาร์ด LB โคลส์นะ ถ้าไนเนอร์ต้องจ่ายรอบแรก 2 รอบแลกกับผู้เล่นคนนึง ผมเลือก Quenton Nelson OL โคลต์นะ 5555  

ตอน sherman ดราฟท์รอบ 2 หรือ 3 เองปะ ตอนนั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
MY LIVERPOOL!!!!
FORZA NAPOLI!!!!

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 4882
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 11:20
ถูกแบนแล้ว
RachainTK พิมพ์ว่า:
มันคุ้มมั้ยนิ แรมซี่ก็ใช่จะดีกว่าปีเตอร์  

จ่ายแรมซี่แพงกว่าตอนเอาปีเตอร์มาอีก  

แรมส์กลัวจิมมี่ จีป่าวครับ เกมส์ที่แล้วโชว์ไป 280 หลา 1 int มาคัส ปีเตอร์เป็นคน int ด้วยนะ เลยแพนิคเทรดเอาแรมซี่ย์มา  

แหมๆ แอดมินเพจนายเนอร์ป่าวเนี่ย คุ้นๆนะความขิงนี้  

555 ป่าวครับผม เคยกดไลค์ไปแต่อันไลค์ไปละครับตั้งแต่หมดฤดูกาลก่อนละครับ ดูไม่เห็นมีวิเคราะห์อะไรเลย 55 ถ้าเอาจริงๆผมงงแรมส์นะ ไนเนอร์กับซีฮอล์คมันทีมบ้าวิ่ง ปีกไนเนอร์ก็ไม่มีปีกโหดเลย เทรดแรมซีย์มาประกบดอนเต้ เพตติสนี่ดูไม่คุ้มเท่าไร หรือเอามาประกบล็อกเกตของซีฮอล์ก ทั้งที่คนแบกซีฮอล์คคือเสี่ยรัสเซล คนเดียวเลย รัสเซลนี่ลุ้น MVP กับ แมคคราฟี่ได้เลย ถ้าจ่าย 2 รอบแรกขนาดนี้เพื่อเกมส์รับเนี่ยต้องระดับ คาลิล แม็ค ไม่ก็เลียวนาร์ด LB โคลส์นะ ถ้าไนเนอร์ต้องจ่ายรอบแรก 2 รอบแลกกับผู้เล่นคนนึง ผมเลือก Quenton Nelson OL โคลต์นะ 5555  

ตอน sherman ดราฟท์รอบ 2 หรือ 3 เองปะ ตอนนั้น  

ซีฮอล์ดราฟท์มารอบ 5 ครับ แล้วปล่อยฟรีไป ไนเนอร์เลยไปเอามา มะกี้ไปดูใน wiki ก่อนเล่น CB เคยเล่นปีกนอกมาก่อนด้วยครับ 555
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: Speedster
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2206
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 11:22
เค้าเทรดกันสนุกเลย
0
0

ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 誰でも人生を享受する権利を持っている…
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 47102
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 11:27

ผมว่าเค้ามองไปถึงเพลย์ออฟมั้ง เน้นทีมไม่ให้มีช่องโหว่ว
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2009
ตอบ: 14246
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 15:13
โว้ยได้ ปีเตอร์ มาโคตรดีใจ ให้ ฮัมฟรี่ จับ wr#1 ไป แล้วให้ ปีเตอร์ จับตัว 2 โคตรดี แต่เซงตรง tj เจ็บยาว แต่แรม บ้าปะวะ จ่ายให้ จากัว โคตรเยอะ
แก้ไขล่าสุดโดย agfa เมื่อ Wed Oct 16, 2019 15:14, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
FSGout FSGout FSGout FSGout FSGout FSGout FSGout FSGout

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: SANA THE BEST
เข้าร่วม: 12 Jun 2010
ตอบ: 25099
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 16:14
จ่ายแพงอยู่ แต่ผมหยั่งชอบเลย
0
0
_กูเด็ก Noto_

ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status:
เข้าร่วม: 24 Feb 2011
ตอบ: 19622
โพสเมื่อ: Thu Oct 17, 2019 01:41
เป็นดีลที่โคตรยิ้มหวานเลย

ผมอาจจะเดาผิดก็ได้นะ แต่ผมคิดว่าแรมส์โยนอนาคตของทีม ทิ้งลงถังขยะไปแล้วเรียบร้อย
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 誰でも人生を享受する権利を持っている…
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 47102
โพสเมื่อ: Thu Oct 17, 2019 08:49
เทพบล็อคแขวนซะแล้ว
2
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39646
โพสเมื่อ: Thu Oct 17, 2019 09:13
เพิ่งเห็น แรมส์เทรดแพงจังง หรือเขามั่นใจในตัวแรมซีขนาดนั้นนน
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 4882
โพสเมื่อ: Thu Oct 17, 2019 10:28
ถูกแบนแล้ว
149.6 พิมพ์ว่า:
เพิ่งเห็น แรมส์เทรดแพงจังง หรือเขามั่นใจในตัวแรมซีขนาดนั้นนน  

อาทิตยนี้ก็ลงวัดกับ Julio Jones เลยครับ แรมซี่ย์ ถ้าเทียบกับเท็กแซนส์ที่จ่ายรอบแรก 2 ปีได้ OT Laremy Tunsil กับ WR Kenny Still ให้ไมอามี่ ผมว่า เท็กแซนส์ดูคุ้มกว่าแรมส์แฮะ. U cant spell Ramsey without R A M S
0
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39646
โพสเมื่อ: Thu Oct 17, 2019 10:37
149.6 พิมพ์ว่า:

อาทิตยนี้ก็ลงวัดกับ Julio Jones เลยครับ แรมซี่ย์ ถ้าเทียบกับเท็กแซนส์ที่จ่ายรอบแรก 2 ปีได้ OT Laremy Tunsil กับ WR Kenny Still ให้ไมอามี่ ผมว่า เท็กแซนส์ดูคุ้มกว่าแรมส์แฮะ. U cant spell Ramsey without R A M S  

ถ้าฟอลค่อนผมเล่นได้เหมือนปี 2016 ผมว่า jones เคี้ยวสบาย แต่ล่าสุดผมดูฟอมทีมแล้วเครียดจริงๆฮะ ไม่รู้ทีมห่วยฟอมตกลงหรือโดนแดนควินน์เนิฟ ทีมรับก็ห่วยเกิ้นนน คือเกมกับคาร์ดินัลผมคิดว่ายังไงๆก็น่าจะผ่านได้ ที่ไหนได้แพ้อีกและ อย่างเซงงง

เมื่อไรอาถรรพ์รองแชมป์ซุปเปอร์โบวจะหมดซะที เบรดี้เล่นซะแมตตี้ไอซ์ผมเสียคนเลย
1
0

SAVE OF THE CENTURY !!

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel