ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 338
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 00:59
[RE: WEE BNK48 : สวยมาก ทำไมสวยแบบนี้]
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39672
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 06:36
[RE]WEE BNK48 : สวยมาก ทำไมสวยแบบนี้
Navapol11za พิมพ์ว่า:
พวกรูปปนักศึกษาตาม ss ยังสวยกว่าอีก จริงๆ  

Type คนเรามันไม่เหมือนกันน่าา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0

SAVE OF THE CENTURY !!

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: Once a blue, always a blue
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 10413
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 12:12
[RE: WEE BNK48 : สวยมาก ทำไมสวยแบบนี้]
โอดะ พิมพ์ว่า:
ขอโทษแฟนคลับด้วยครับ สำหรับผมถือว่าธรรมดา ออร่าไม่ค่อยมี
ผมพยายามเปิดใจให้โดนวงนี้ตก แต่ก็ยังไม่มีเลย  

ผมก็คิดแบบเดียวกับท่านครับ

พอวันนึงได้ดูตู้ปลาที่โต๋มา แม่งหลงแพนด้าเลย โคตรน่ารัก

อีกอันนึง น้องเต็นปี 1 ไปกับเจนนิษฐ์อีกกู

ตอนนี้ฟอลเยอะมาก

แต่ในวงที่ไม่ชอบก็มีเหมือนกัน
1
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Dec 2010
ตอบ: 3503
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 14:27
luisnani พิมพ์ว่า:
popoing พิมพ์ว่า:
popoing พิมพ์ว่า:
ขอโทษแฟนคลับด้วยครับ สำหรับผมถือว่าธรรมดา ออร่าไม่ค่อยมี
ผมพยายามเปิดใจให้โดนวงนี้ตก แต่ก็ยังไม่มีเลย  

ไม่จำเป็นต้องขอโทษหรอกครับเรื่องปกติ...ถ้าสเปคเดียวกันหมดคงต้องฆ่ากันตายมากมาย  

เอาจริงๆผมอคติกับวงนี้นะ ผมเฉยมากๆ จนมาถึงว่าลองเปิดใจกับน้องๆดู เฌอปรางกับปันเข้าข่ายสำหรับผมสุดละ แต่ก็ยังไม่โดนสักที  

มันก็ง่ายๆ แหละครับ ไม่ชอบก็คือไม่ชอบอย่าไปฝืนคนเรารักชอบอะไรไม่เหมือนกันอยู่แล้ว ปกติครับ  
โฆษกแห่งss พูดได้ตรงใจครับ ผมลองดูคลิปสั้นน้องๆก็ทำให้ยิ้มได้อยู่ เพียงแต่จะหาคนชอบสักคนยังไม่ได้เท่านั้นเอง  

บางคนทำยังไงก็ไม่โดนฮะ แต่บางคนโดนหมดสี่สิบกว่าคน  

คนนี้พอได้มั้ยคับ ส่งน้อนมินมินเข้าประกวด
0
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ ตรงไหนวะ ?
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1977
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 22:40
WEE BNK48 : สวยมาก ทำไมสวยแบบนี้
overrated
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Democracy is authority of people.
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel