ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Arsenal & Bangkok United Forever
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Nov 2008
ตอบ: 761
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 07:27
[RE: ซ้ายผ่านตลอด! "เบิร์ต" ไม่มีข้อแก้ตัว ยก "ช้างศึก" แกร่งจริง]
นัดต่อไปจะตามเชียร์นะฝากตบเหงียนให้ที
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

Arsenal & Bangkok united
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Apr 2006
ตอบ: 469
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 08:05
[RE: ซ้ายผ่านตลอด! "เบิร์ต" ไม่มีข้อแก้ตัว ยก "ช้างศึก" แกร่งจริง]
นัดนี้แพ้เรา..หวังว่านัดหน้าจะไปแก้ตัวจัดหนักที่เวียดนามนะครับ

แต่ถ้าเล่นแบบนี้..มีสิทธิ์จะเสร็จเวียดนามเหมือนกันนะ

เวียดนามเค้าน่าจะมีแรงฮึดเหมือนกัน..ประมาณว่าไทยทำได้เค้าก็ทำได้เหมือนกัน
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 4591
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 09:30
Peter_Rabbit พิมพ์ว่า:
ทีมผมมากกว่านะคร้าบบบ ที่โคตรจะใช้โอกาสเปลืองเลยยย แถมยังชนเสาคาน ไปอย่างละลูกอีก!!!

ผมบอกตรงๆเลยนะเฮีย.... เอาจริงๆแล้วทีมเฮียเล่นไม่ได้เรื่องเลยนะครับ แทบจะไม่วิ่งไล่ ไม่พยายามจะชนะจังหวะปะทะ... กองหลังเฮียก็พลาดเยอะ... ถ้าไทยคมๆหน่อยควรจะได้สัก 3-4 ลูกอะ... แต่เจอกันนัดหน้าขอแบบนี้อีกนะคร้าบบบ  

เห็นด้วย เล่นแบบนี้ ขออีกทีนะครับ
1
0
my name is PG
P=passion
G= gentle
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ขอแฮงจงสิงอยู่กับข่อย
เข้าร่วม: 23 Sep 2010
ตอบ: 18500
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 10:03
Peter_Rabbit พิมพ์ว่า:
ทีมผมมากกว่านะคร้าบบบ ที่โคตรจะใช้โอกาสเปลืองเลยยย แถมยังชนเสาคาน ไปอย่างละลูกอีก!!!

ผมบอกตรงๆเลยนะเฮีย.... เอาจริงๆแล้วทีมเฮียเล่นไม่ได้เรื่องเลยนะครับ แทบจะไม่วิ่งไล่ ไม่พยายามจะชนะจังหวะปะทะ... กองหลังเฮียก็พลาดเยอะ... ถ้าไทยคมๆหน่อยควรจะได้สัก 3-4 ลูกอะ... แต่เจอกันนัดหน้าขอแบบนี้อีกนะคร้าบบบ  

คือมันมีดราม่าอะไรก่อนเกมไหมครับ ? เห็นแกโดนด่่าเยอะเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel