ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 903
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 21:16
ถูกแบนแล้ว
ใช่ UAE ตัวจริงไหม เเต่ผมว่าวันนี้เราสุดยอด
ชอบนัยตาของผู้เล่นเรา มันมีประกาย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
เพลย์บอยss
Status:
เข้าร่วม: 05 Aug 2009
ตอบ: 5253
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 21:18
[RE: ใช่ UAE ตัวจริงไหม เเต่ผมว่าวันนี้เราสุดยอด]
เด็กๆ เล่นดี ใจสู้ วิ่งอย่างกับม้า

ตัวเก๋า โคตรนิ่ง พี่อุ้มดึงบอลที หลังแทบหัก
ยังไม่กลับ uae ไปหาหมอก่อน หักไปหลายคน

ผมว่าโคตรลงตัว..

ทีมไทยเพิ่มเติม ถ้ามีคนมีพลังขาแบบยิงไกลได้ลุ้นนะ
บุกที ได้หลาย มิติ เลย
แก้ไขล่าสุดโดย Umeshu เมื่อ Tue Oct 15, 2019 21:22, ทั้งหมด 5 ครั้ง
4
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2007
ตอบ: 43838
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 21:18
[RE: ใช่ UAE ตัวจริงไหม เเต่ผมว่าวันนี้เราสุดยอด]
มีโอมาร์ อับดุลรามาด้วยนะ ถึงจะไม่ 100% แต่ก็ตัวหลักเก่งสุดๆเลยไอ่นี่

ทรงบอลไทยดีเกินผมคาดไปมากเลยนะถึงจะรู้ว่าน่าจะเล่นดีก็เหอะแต่ ครึ่งแรกนี่คือกดยับเลย โอกาสยิงต่างกันอย่างกับทีมสลับโถกัน
2
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: 500 Internal server error
เข้าร่วม: 14 Aug 2009
ตอบ: 14135
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 21:20
ใช่ UAE ตัวจริงไหม เเต่ผมว่าวันนี้เราสุดยอด
ประมาทเราไปหน่อยเจอแผนไม่พึ่งใครคนใดคนนึงบวกกับเข้าบีบเร็วไปไม่เป็นเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39795
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 21:21
omar ไม่น่ากลัวเลยวันนี้ ไม่รู้เพราะแทคติคหรืออะไร แต่แกเก่งจัดๆเลยนะ

แต่งงระบบมาไว บอลเริ่มที่โอมาร์หมดเลย ไม่เชื่อใจกลางตัวอื่นนน

1
0

SAVE OF THE CENTURY !!

หัวหน้าแมวมอง
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2013
ตอบ: 37237
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 21:24
ยูเออี ผมเป็นคนเดียวหรือเปล่า นับตั้งแต่มันชนะไทย 3-1 ชนะได้เพราะเราพลาดเองทั้งนั้น ก็ไม่เห็นระบบทีมเวิร์คอะไร

แถมซิโก้ปล่อยโอมาร์เกิน ยูเออีชุดยุคทอง พีคแค่ไม่กี่นัดเองมั้ง นัดที่เสมอญี่ปุ่น เอเชี่ยน คัพ ปี 2015 ดวลจุดโทษชนะญี่ปุ่น

กับบุกชนะบ้านญี่ปุ่น จากนั้น ยูเออีผมก็มองว่าไม่เคยกลับมาเก่งเหมือนเดิมเลย คาลิล ก็ฟอร์มตก วันนี้ โอมาร์เหมือนไม่ฟิต

มักคุด จากที่กองหน้าเก่งๆที่เราเจอมัน อันตรายทุกครั้งวันนี้ถึงทำประตูได้แต่บทบาทน้อย แล้วได้บอลก็ไม่ค่อยน่ากลัว

ยูเออี ผมคิดในใจ ชนะ อิรักได้ไงวะ อิรักนี้ ขนาดยุคตกต่ำของมัน บี้ไทยขี้แตก ทั้งแบ็ค 2 ฝั่ง ปีกของมัน

กลางของอิรัก หน้าของอิรัก ยังอันตรายกว่าเยอะ โดเจออัดนานอัดแทบตาย
2
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: A Tu Corazón
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 9409
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 21:27
[RE]ใช่ UAE ตัวจริงไหม เเต่ผมว่าวันนี้เราสุดยอด
ยูเออีพึ่งพาโอมาร์มากไปนะ รู้แหละเก่งโคตรๆแต่ขนาดบอลสั้นๆยังต้องให้เจ้าตัวตามไปเล่น
พอเอาแกออกกลางเหมือนหายเลย เน้นโยนอย่างเดียวเลยทีนี้

ถ้าบอกว่าไม่ใช่ชุดใหญ่ของเค้าก็คงพูดผิดละครับ โอมาร์ มับคุต ไหนจะตัวเก๋าที่เปลี่ยนลงมาอีก นี่คือชุดใหญ่จัดเต็มของเขาเลยนะ ความสามารถกับความเร็วถ้าวัดตัวๆเราลำบากนะ แต่นิชิโนะพาเราสู้ด้วยระบบทีมจริงๆ
1
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 22285
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 21:27
ดูนัดนี้แล้ว

ยูเออี จะเอาอะไรไปชนะเวียดนามวะเนี่ย
5
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Dec 2007
ตอบ: 1589
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 21:28
Umeshu พิมพ์ว่า:
เด็กๆ เล่นดี ใจสู้ วิ่งอย่างกับม้า

ตัวเก๋า โคตรนิ่ง พี่อุ้มดึงบอลที หลังแทบหัก
ยังไม่กลับ uae ไปหาหมอก่อน หักไปหลายคน

ทีมไทยเพิ่มเติม ถ้ามีคนมีพลังขาแบบยิงไกลได้ลุ้นนะ

ช็อตพิธิวัตน์ยิงนี่โคตรแรงเลยลูกนั้นถ้าเข้าจะโคตรสวย
1
0
เพลย์บอยss
Status:
เข้าร่วม: 05 Aug 2009
ตอบ: 5253
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 21:30
tstc6e7w พิมพ์ว่า:
Umeshu พิมพ์ว่า:

ช็อตพิธิวัตน์ยิงนี่โคตรแรงเลยลูกนั้นถ้าเข้าจะโคตรสวย  

ถ้ามีตัวยิงจริงๆ หลังเค้าจะจับทางยากเลย
ง้างที วิ่งมาบล็อคเราก็แทง
ไม่บล็อคเราก็ใส่เต็มข้อ
รอ พิธิวัตน์ นี่แหละ

ลูกไฟ จงมา
แก้ไขล่าสุดโดย Umeshu เมื่อ Tue Oct 15, 2019 21:31, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Hello
เข้าร่วม: 17 Nov 2009
ตอบ: 1078
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 21:45
ปีศาจแดงดำ พิมพ์ว่า:
ยูเออี ผมเป็นคนเดียวหรือเปล่า นับตั้งแต่มันชนะไทย 3-1 ชนะได้เพราะเราพลาดเองทั้งนั้น ก็ไม่เห็นระบบทีมเวิร์คอะไร

แถมซิโก้ปล่อยโอมาร์เกิน ยูเออีชุดยุคทอง พีคแค่ไม่กี่นัดเองมั้ง นัดที่เสมอญี่ปุ่น เอเชี่ยน คัพ ปี 2015 ดวลจุดโทษชนะญี่ปุ่น

กับบุกชนะบ้านญี่ปุ่น จากนั้น ยูเออีผมก็มองว่าไม่เคยกลับมาเก่งเหมือนเดิมเลย คาลิล ก็ฟอร์มตก วันนี้ โอมาร์เหมือนไม่ฟิต

มักคุด จากที่กองหน้าเก่งๆที่เราเจอมัน อันตรายทุกครั้งวันนี้ถึงทำประตูได้แต่บทบาทน้อย แล้วได้บอลก็ไม่ค่อยน่ากลัว

ยูเออี ผมคิดในใจ ชนะ อิรักได้ไงวะ อิรักนี้ ขนาดยุคตกต่ำของมัน บี้ไทยขี้แตก ทั้งแบ็ค 2 ฝั่ง ปีกของมัน

กลางของอิรัก หน้าของอิรัก ยังอันตรายกว่าเยอะ โดเจออัดนานอัดแทบตาย  

โดเจอปีกพริ้วๆก็เอาไม่อยู่สักคน ที่หยุดได้คือทำฟาวล์ ผมว่าเขาเป็นแบบนี้อยู่แล้วนะ
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 903
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 22:09
ถูกแบนแล้ว
[RE]ใช่ UAE ตัวจริงไหม เเต่ผมว่าวันนี้เราสุดยอด
ปีศาจแดงดำ พิมพ์ว่า:

นัดนี้ผมบอกเลยว่า ผิดคาดมากครับ เหมือนมาเตะไล่โค้ช
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: Always a Red
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3354
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 22:11
จริงๆแล้วยูเออีพึ่งโอมาร์กับ, มาบคูทและคาริลตลอดเลยนะ ที่เหลือนี่ผมว่าธรรมดามาก พอคาริลเริ่มตกก็เริ่มเห็นผล บวกกับมาเจอโอมาร์ที่ยังไม่ฟิตมากพอผลเลยออกมาตามที่เห็น ผลงานในเอเชี่ยนคัพครั้งล่าสุดก็ชัดเจนเลยว่าพอไม่มีโอมาร์กับช่วงขาลงของคาริล ยูเออีไม่มีอะไรเลยเพราะตัวมาบคูทเองไม่ใช่พวกกองหน้าที่ทำเองกินเองได้ เอเชี่ยนคัพที่จัดที่ออสเตรเลียก็เป็นโอมาร์นี่แหละที่คอยป้อนให้มาบคูท พอไม่มีตัวจ่ายดีๆก็ลดความอันตรายลงได้เยอะ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 24 Mar 2006
ตอบ: 1808
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 22:39
ไม่รู้ว่าเพราะไทยบีบดี​ หรือ​ มันห่วยไม่รู้

จ่ายบอลเสียเยอะมาก​ จับบอลผิด​ เคลียร์บอลผิดเยอะมาก

โอมาร์ก็ตกลงไปมาก​ 2 ปีก่อนมาเตะกับไทยสมัยราเยวัช 1 ต่อ​ 1 นักเตะไทยเอาไม่อยู่เลย​ แต่วันนี้ผมเห็นพิธิวัฒน์แย่งบอลโอมาร์ได้บ่อยมาก

เป็นครั้งแรกเลยมั้งที่เห็นทีมชาติไทยกด ทีมอาหรับระดับนี้อยู่หมัด

ยูเออีฟอร์มแบบนี้จะเสร็จเวียดนามด้วยซ้ำ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2244
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 22:41
โอมาร์ตั้งแต่หายเจ็บกลับมาละ ยังหาฟอร์มเก่าๆไม่เจอเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel