ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: เซ็ง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Jan 2006
ตอบ: 23398
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 05:45
[RE: ทำไมเด็กสมัยนี้มันเล่นประทัดกันยังไงให้มือขาด]
pohihi188 พิมพ์ว่า:
cybernet พิมพ์ว่า:
Umasikada พิมพ์ว่า:
ถ้าคุณแค่วางไว้บนมือ มือคุณแค่มะไหม้ชะใช่ไหม แต่ถ้าคุณกำมือละ คุณต้องเรียกเมียเปิดขวดซอสไปตลอดชีวิต  

นี่มันคำพูด doctor ใน amargedon นี่นา  

ตามนั้นครับ ถ้ากำไว้เละแน่ๆ ผมเคยมาสุดคือ นิ้วชี้โป้ง จับก้นไว้ พอจุดปุ๊ป ปั้งเลย ดินปืนตรงชนวนมันน้อย ยังไม่ทันได้ปา

ปล. นิ้วเหม็นไหม้เลย เพื่อนแกล้งเคาะดินปืนตรงชยวนออก

เคยโยนใส่กองไฟ....สักพัก ตุ้มมมมมมมมมมม
โดนพ่อด่า 555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29371
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 06:12
[RE: ทำไมเด็กสมัยนี้มันเล่นประทัดกันยังไงให้มือขาด]
ถ้าคุณแค่วางไว้บนมือ มือคุณแค่มะไหม้ชะใช่ไหม แต่ถ้าคุณกำมือละ คุณต้องเรียกเมียเปิดขวดซอสไปตลอดชีวิต  

นี่มันคำพูด doctor ใน amargedon นี่นา  

ตามนั้นครับ ถ้ากำไว้เละแน่ๆ ผมเคยมาสุดคือ นิ้วชี้โป้ง จับก้นไว้ พอจุดปุ๊ป ปั้งเลย ดินปืนตรงชนวนมันน้อย ยังไม่ทันได้ปา

ปล. นิ้วเหม็นไหม้เลย เพื่อนแกล้งเคาะดินปืนตรงชยวนออก

เคยโยนใส่กองไฟ....สักพัก ตุ้มมมมมมมมมมม

นั่นก็พิเรนเกิ้น พี่ก็ 555

แต่ของเพื่อนผม ดันบ้าบอ

พี่คิดดูมันเอาธูปพันประทัดไว้

ทำเป็นระเบิดเวลา พวกพ่อๆมัน

เขานั่งกินเหล้ากันทุกคืน ผ่านไป

20 นาที อยู่ๆ ปั้งงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พ่อมันเพื่อนพ่อมันหงายหลัง วิ่งหนี

นึกว่าโดนถล่มด้วย M 16 นึกแล้วขำ

เวลามันเล่าให้ฟัง โคตรจังไร แกล้งพ่อ
1
0

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
Status: เซ็ง
เข้าร่วม: 11 Jan 2006
ตอบ: 23398
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 10:24

นั่นก็พิเรนเกิ้น พี่ก็ 555

แต่ของเพื่อนผม ดันบ้าบอ

พี่คิดดูมันเอาธูปพันประทัดไว้

ทำเป็นระเบิดเวลา พวกพ่อๆมัน

เขานั่งกินเหล้ากันทุกคืน ผ่านไป

20 นาที อยู่ๆ ปั้งงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พ่อมันเพื่อนพ่อมันหงายหลัง วิ่งหนี

นึกว่าโดนถล่มด้วย M 16 นึกแล้วขำ

เวลามันเล่าให้ฟัง โคตรจังไร แกล้งพ่อ

แหม...นี่ก็พอๆ กันเลย 555
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 26 Nov 2005
ตอบ: 600
โพสเมื่อ: Tue Oct 15, 2019 11:28
ถูกแบนแล้ว
ลองเล่นให้มือขาดดูสิครับ จะได้รู้ว่าเขาเล่นยังไง พอดีผทไม่เห็นเหตุการณ์ตอนเขาเล่น
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel