ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Sep 2006
ตอบ: 7707
โพสเมื่อ: Mon Oct 14, 2019 15:37
[RE]ทำไมร้านรองเท้านี้ถึงไม่โดนจับสักที
พวกของก๊อปนี้มันจะมีเกรดอีกนะ ถ้าในโรงเกลือมันจะประมาณ Grade A
แต่ถ้าผลิตที่เวียดนามไรนั้นอะ Grade AAA

ตลาดเวียดนามนี่งานโคตรเนี๊ยบ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3708
โพสเมื่อ: Mon Oct 14, 2019 16:04
[RE]ทำไมร้านรองเท้านี้ถึงไม่โดนจับสักที
ekaphop007 พิมพ์ว่า:
SPECIALONEZ พิมพ์ว่า:
ผมใส่ของแท้ไปโรงงานโดนด่าว่าโง่ซื้อทำไมของแพงๆเอิ่มก็ตังกรูนะ ถ้าเป็นกรูกรูไม่ซื้อหรอกอะไรทำนองนี้แต่ใส่โอนิซึกะปลอมกันทั้งนั้น  

น่าเห็นใจครับ ผมเองก็โดนคนที่ใส่ Ultra boost มองเหยียดรองเท้าผมเหมือนกัน

ผมใส่ ADIDAS PREDATOR TANGO 18+ TR ราคาเท่ากับ Ultra boost
แต่ไม่ค่อยมีคนรู้จักกันเท่าไหร่

อย่าไปสนใจพวกนี้เลยครับ

ตัวผมเองก็ใส่ ultra boost เหมือนกัน

ซึ่งผมว่ามันไม่ได้แพงจนไปเหยียดคนอื่นเค้าได้เลยนะ

เดี๋ยวนี้รองเท้าเป็นหมื่นมีเยอะแยะ Ultra boost ดูราคาถูกไปเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: Liverpool
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6576
โพสเมื่อ: Mon Oct 14, 2019 16:07
[RE: ทำไมร้านรองเท้านี้ถึงไม่โดนจับสักที]
luciferzz พิมพ์ว่า:
ekaphop007 พิมพ์ว่า:
SPECIALONEZ พิมพ์ว่า:
ผมใส่ของแท้ไปโรงงานโดนด่าว่าโง่ซื้อทำไมของแพงๆเอิ่มก็ตังกรูนะ ถ้าเป็นกรูกรูไม่ซื้อหรอกอะไรทำนองนี้แต่ใส่โอนิซึกะปลอมกันทั้งนั้น  

น่าเห็นใจครับ ผมเองก็โดนคนที่ใส่ Ultra boost มองเหยียดรองเท้าผมเหมือนกัน

ผมใส่ ADIDAS PREDATOR TANGO 18+ TR ราคาเท่ากับ Ultra boost
แต่ไม่ค่อยมีคนรู้จักกันเท่าไหร่

อย่าไปสนใจพวกนี้เลยครับ

ตัวผมเองก็ใส่ ultra boost เหมือนกัน

ซึ่งผมว่ามันไม่ได้แพงจนไปเหยียดคนอื่นเค้าได้เลยนะ

เดี๋ยวนี้รองเท้าเป็นหมื่นมีเยอะแยะ Ultra boost ดูราคาถูกไปเลย  

ใช่เลยครับ รองเท้าเดี่ยวนี้แพง ๆ เยอะเลย
0
0

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29419
โพสเมื่อ: Mon Oct 14, 2019 16:24
[RE: ทำไมร้านรองเท้านี้ถึงไม่โดนจับสักที]
เอาจริงๆจากโรงงาน ต้นทุนไม่ถึง 200 ต่อคู่ GG WP ใครแล้วนะที่ทำโรงงานผลิตรองเท้าปลอม

ของ ไนกี้ อดิแดส มาขาย มาแฉให้ฟัง ถถถ ไอร้านนี้รับมาคงไม่เกิน 500 กำไรบานเลย
0
0

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Feb 2008
ตอบ: 5557
โพสเมื่อ: Wed Oct 16, 2019 10:07
ปลอมครับ เพื่อนผมเพิ่งโดนมา air max 97 คู่ละ 2 พัน

ร้านมันใช้คำ ให้คนหลงเชื่อครับ มันใช้คำว่า "นำเข้าแท้ๆ"

คนก็ตีความเป็น นำของแท้เข้ามา

จริงๆ มันอยู่ โรงเกลือครับ คู่ละไม่ถึง 600 เอามาขาย 2000 คนโดนโกงกันเยอะ
วันก่อนเห็นในกลุ่มรองเท้า ผมบอกให้รวบรวมคนที่โดนเพจนี้โกง แล้วไปแจ้งความ ไม่รู้ตอนนี้เรื่องถึงไหนแล้ว

เอาจริงๆ นี่คือภัยสังคมเลยนะ คนไม่รู้เยอะ คนดูรองเท้าว่าแท้หรือปลอมไม่เป็นเยอะ

แค่เห็นราคาถูก และมีคำว่า แท้ เค้าก็เชื่อกันแล้ว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel