ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: สับอีแอบและสับพฤติกรรมอีแอบ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 13902
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2019 08:53
[RE: พระเจ้าลั่นยังเล่น'เซเรีย อา'สบาย-เจ๋งกว่านักเตะในลีกอีก]
กลับมาตกต่ำกับผีมั้ย?
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status: รักคนอ่าน :3
เข้าร่วม: 28 Jul 2006
ตอบ: 418
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2019 08:54
[RE]พระเจ้าลั่นยังเล่น'เซเรีย อา'สบาย-เจ๋งกว่านักเตะในลีกอีก
หมั่นหน้า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 7120
ที่อยู่: ชนบทห่างใกลความเจริญ ไฟฟ้ายังเข้าไม่ถึง ใช้เเสงเทียนให้เเสงสว่าง หลังบ้านติดภูเขา เป็นบ้านไม้ยกสูง ม
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2019 09:01
[RE: พระเจ้าลั่นยังเล่น'เซเรีย อา'สบาย-เจ๋งกว่านักเตะในลีกอีก]
ขี้โม้ พล่ามไปเรื่อย
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 08 Sep 2009
ตอบ: 5351
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2019 09:21
พระเจ้าลั่นยังเล่น'เซเรีย อา'สบาย-เจ๋งกว่านักเตะในลีกอีก
ถ้าคงอื่นพูดผมคงด่าว่าเลอะเทอะ. แต่เฮียพูดนี่ ยอม ไปอยู่เมกายังยิงลูกมหัศจรรย์ ได้อยู่เลย เก่งเหมือนปากจริงๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: The San Siro Stadium / ม.นเรศวร พิษณุโลก
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 371
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2019 09:30
กลับมากอบกู้มิลานด้วยพระเจ้า
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 7318
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2019 09:35
อยากเห็นกลับอินเตอร์ ไปไฝว้กับคอนเต้น่าจะสนุก
0
0

แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 5635
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2019 13:22
[RE]พระเจ้าลั่นยังเล่น'เซเรีย อา'สบาย-เจ๋งกว่านักเตะในลีกอีก
nuni_es พิมพ์ว่า:
CoMiC พิมพ์ว่า:
นอกจากโด้ ผมว่าเฮียแกก็ยังเทพกว่านักเตะในลีกที่เหลือหมดจริงๆ ในตำแหน่งเดียวกัน  

ถ้านับ ชั่วโมงนี้

โด้(ไม่นับ)
อิกวาอิน
เชโก้
เบลล๊อตติ
ลูกากู

ยังไม่รวม

อิมโมบิเล่
ซาปาต้า

ส่วนดาวรุ่ง ไมเอามานับ เพราะ เอาเปรียบไป

อวยแบบหาข้อมูลด้วยนะครับ

เอาจริงๆ ไล่ชื่อมา ผมก็คิดว่า สลาตัน มีดีกว่าว่ะ เบลลอตติ งี้หรอ คนละโลกเลยเหอะ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: ABCD WXYZ
เข้าร่วม: 07 Jun 2010
ตอบ: 1798
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2019 13:58
Bia Koyuki พิมพ์ว่า:
nuni_es พิมพ์ว่า:
CoMiC พิมพ์ว่า:
นอกจากโด้ ผมว่าเฮียแกก็ยังเทพกว่านักเตะในลีกที่เหลือหมดจริงๆ ในตำแหน่งเดียวกัน  

ถ้านับ ชั่วโมงนี้

โด้(ไม่นับ)
อิกวาอิน
เชโก้
เบลล๊อตติ
ลูกากู

ยังไม่รวม

อิมโมบิเล่
ซาปาต้า

ส่วนดาวรุ่ง ไมเอามานับ เพราะ เอาเปรียบไป

อวยแบบหาข้อมูลด้วยนะครับ

เอาจริงๆ ไล่ชื่อมา ผมก็คิดว่า สลาตัน มีดีกว่าว่ะ เบลลอตติ งี้หรอ คนละโลกเลยเหอะ  

จริงไหมครับ

คำว่า ชม. นี้นะ ไม่ใช่ท๊อปฟอร์ม สมัยก่อนนะ

นึกภาพตาม คูลิบาลี่/โบนุชชี่/มาโนลาส/โกดิน/สกินเนียร์/ อ่ะแถม สมอลลิ่ง

กองหลังตัวท๊อปๆ สภาพซลาตันตอนนี้เอาไปสู้ ต่อให้ไปอยู่ทีม ยูเว่ / นาโปลี อาจทำให้ทีมเค้าแย่ลงก็ได้

ดูไฮไลท์บ้าง ลูกล่าสุดที่ สลาตันยิง ใน MSL

ถ้าใน เซเรีย อา ยืนปั่นแบบนี้ กับหลัง ระดับ อา เหรออ ถามจริง

ส่วน เบลล๊อตติ ถ้าบอกว่า อ่อนกว่า ซลาตัน ก็ต้องยอมแหละ เพราะความเห็นส่วนตัวแต่ละคน

แต่ความเห็นของผม ถ้าผมเป็นโค้ช ก็เลือก เบลล๊อตติ 100%
2
0
Status: Illenium
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 942
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2019 16:16
ทุกคนรู้ว่าเเกไม่ได้เก่งเเต่ปาก คิดถึงช่วงเวลาที่เเกมาเเมนยูฯนะ ถึงเเม้จะแปบเดียวก็เหอะ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12383
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2019 23:18
Eustass Captain Kid พิมพ์ว่า:
มีรูปปั้นเป็นของตัวเองด้วย  
โด้ก็มีนะครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel