ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status: YOU WIN OR YOU DIE
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Dec 2005
ตอบ: 4458
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 15:08
สถิติมาเรื่อยๆ!"น้าลูกอม"นำผีไร้ชัยเกมเยือนติดต่อกันนานสุดรอบ 30 ปี
สถิติ​จะมีมาเรื่อย​ๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 4966
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 15:08
[RE: สถิติมาเรื่อยๆ!"น้าลูกอม"นำผีไร้ชัยเกมเยือนติดต่อกันนานสุดรอบ 30 ปี]
Song`Liverpool พิมพ์ว่า:
Sun_Devil พิมพ์ว่า:
WORLD_CLASS พิมพ์ว่า:
Mighty Red พิมพ์ว่า:
มา 10 นัดแรก เห็นอวยกันไส้แตกกุนซือสมองเพรช,คนที่ใช่,ผู้ปลุกปีศาจ

นัดแรกฤดูกาลนี้เห็นบางคนบอกเหนือกว่าป๋าแลมป์ แทคติคแจ่มเปลี่ยนตัวจ๊าบ บลา ๆๆๆ

ตอนนั้นก็คิดอยู่นะว่าทำไมขี้โม้กันจัง แต่ไม่อยากขัดใจ  

ก็ผลงานตอนนั้นมันชนะติดต่อกันจริงนี่ครับแถมเล่นเกมบุกแบบมีชีวิตชีวาคึกคักอีกด้วย จะให้ด่าหรอครับว่าเดี๋ยวคงไม่รอดไม่ได้เรื่องหรอกเอามาทำไมบลาๆอย่างนั้นหรอครับ เล่นดีก็ชม เล่นไม่ได้เรื่องก็ด่าเป็นเรื่องปกติของคนเราอยู่แล้วครับ  

ผมเห็นด้วยนะ ตอนนั้นมาเปลี่ยนโมเมตั้มให้กับแมนยูกลับมาดีอีกครั้ง จะอวยก็ไม่แปลกรึเปล่าครับ ผมแฟนปืนถึงอูไนเข้ามาแรกๆเล่นไม่ดีมาก แต่ผลงานดีผมยังอวยเลย เชียรบอลอย่าไปซีเรียสมากขนาดนั้นเลยผมว่า ชอบก็อวยไม่ชอบก็ด่า ตอนนี้มันห่วยจิงๆก็ด่า  

อ้าวผมดูเสื้อผิด เห็นสีแดงไม่ดูให้ชัดนึกว่าแฟนหงส์55โทดที ใช่ครับผลงานดีก็อวย ผลงานห่วยก็ด่าก็แค่นั้นคิดมากอะไร  

ตอนแรกท่านดูไม่ผิดหรอก แต่ตอนหลังเนี้ยท่านดูผิด ตอนแรกแฟนลิเวอ ตอนหลังแฟนปืน 55  

ผมก็ว่าย้อนไปดูยังไงก็เสื้อหงส์ ผิดแล้วผิดอีก55
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Jun 2009
ตอบ: 2866
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 15:10
[RE: สถิติมาเรื่อยๆ!"น้าลูกอม"นำผีไร้ชัยเกมเยือนติดต่อกันนานสุดรอบ 30 ปี]
มา 10 นัดแรก เห็นอวยกันไส้แตกกุนซือสมองเพรช,คนที่ใช่,ผู้ปลุกปีศาจ

นัดแรกฤดูกาลนี้เห็นบางคนบอกเหนือกว่าป๋าแลมป์ แทคติคแจ่มเปลี่ยนตัวจ๊าบ บลา ๆๆๆ

ตอนนั้นก็คิดอยู่นะว่าทำไมขี้โม้กันจัง แต่ไม่อยากขัดใจ  

ชอบตรงไม่อยากขัดใจ
0
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 7349
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 15:12
ทำไมแฟนหงส์ถึงโพสต์แบบนั้น หรือว่าไม่เคยดูช่วงเวลานั้นเหรอ? ช่วงที่โอเล่เข้ามาคุมชั่วคราว

ผมถามหน่อยครับ ช่วงนั้นชนะติดๆกัน เล่นบอลบุกชนิดที่ว่ากดทีมอื่นจนไม่ได้บุก จะให้ด่าหรอ

ปัจุบันมันหายไปหมดแล้วระบบเกมรุก มีแต่ระบบมั่วๆ ระบบลูกรัก จริงๆไม่มีระบบอะไรเลยตอนนี้
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: อุฟุฟวย
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1907
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 15:14
อย่าหยุดสร้างสถิติ
0
0

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 26 Aug 2006
ตอบ: 1097
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 15:22
ดูน้าแกเหมือนเหมาะกับตัวสำรองมากกว่านะ ตอนมาทีแรกนี่ชนะเอาจนเด็กหงส์อย่างผมเซ็ง

แต่พอเป็นตัวจริงแล้วออกทะเลเลย
0
0

http://facebook.com/it2hand
กล้อง เลนส์ Mirrorless มือสอง

http://usedotnet.blogspot.com
Blog ความรู้ Programming และ DB
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Jul 2008
ตอบ: 10576
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 15:23
แม่งโครตเทพเลย ทุบสถิติเป็นว่าเล่นเลย
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 4966
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 15:36

ก็ผลงานตอนนั้นมันชนะติดต่อกันจริงนี่ครับแถมเล่นเกมบุกแบบมีชีวิตชีวาคึกคักอีกด้วย จะให้ด่าหรอครับว่าเดี๋ยวคงไม่รอดไม่ได้เรื่องหรอกเอามาทำไมบลาๆอย่างนั้นหรอครับ เล่นดีก็ชม เล่นไม่ได้เรื่องก็ด่าเป็นเรื่องปกติของคนเราอยู่แล้วครับ อย่างหงส์ตอนรอย ฮอดจ์สัน หรือแม้แต่ดัลกลิชรอบสองมาคุมผมถามหน่อยว่ามาแล้วคุณด่าทันทีเลยหรอครับ คนเราเชียร์ทีมที่รักจริงตอนแรกก็ต้องให้กำลังใจผลงานดีก็ดีใจเป็นธรรมดาทั้งมอยส์ กัล มู แต่เมื่อผ่านไปมันดันไม่ขึ้นไม่ไหวก็ด่าสิครับรออะไร  

คุณยกตัวอย่างมาแบบนี้ก็ดีแล้วครับ

อย่างหงส์ตอนรอย ฮอดจ์สัน หรือดัลกลิช แรกๆมาก็พอมีความหวังปลายอุโมง ชนะก็มีชมบ้างอวยบ้าง แต่สุดท้ายไปไม่รอด พวกผมก็โดนล้อว่าขี้โม้เหมือนกันครับ 55555

อีกอย่าง "ทำได้จริงเขาไม่เรียกโม้" วลีติดปากแฟนผีอย่าลืมซิครับ แต่แบบว่าตอนแฟนบอลวิเคราะห์นี่ระดับเวิลคลาสแต่ผลงานจริงระดับ อบต. แบบนี้เขาเรียกโม้ครับ  

โอเคพอเข้าใจได้ครับ เพื่อนผมแฟนหงส์เยอะมากตอนช่วงนั้นใครมาคุมใหม่หรือเปิดฤดูกาลใหม่นี่มากันเลยว่ามาแน่ๆปีนี้แหละ และสรุปเหมือนเดิมซ้ำๆมาตลอดเคยโดนล้อจากแฟนผีอย่างท่านว่าจริง ตอนนี้ผีเริ่มตกต่ำเลยได้ทีเอาคืนบ้างจากคนเคยโดน ทำมาทำกลับก็ตามนั้นอีกหละครับ
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2014
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 15:37
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2009
ตอบ: 6806
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 15:52

แล้ว 10 นัดแรกฟอร์มไม่ดีหรอ ถึงอวยไม่ได้?

ส่วนนัดเจอเชลซี แฟนผีหลายคนก็พูดเป็นเสียงเดียวกันว่า เชลซีเล่นดีกว่า

อะไรที่ดีมีก็ชม อะไรที่แย่ด่า ติ มันก็ปกติไม่ใช่หรอ

เข้าใจความเก็บกด อัดอั้นมานาน ช่วงนี้ยกให้พูดอะไรล้ออะไรก็ไม่ผิดหรอกเพราะมันกากจริงๆ
แก้ไขล่าสุดโดย Memo เมื่อ Fri Oct 04, 2019 15:55, ทั้งหมด 3 ครั้ง
0
0
ลูกที่สวยที่สุดในรอบครึ่งทศวรรษ
ผู้จัดการทีมชั่วคราว
Status: ʕ•ᴥ•ʔノLFC.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 52600
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 15:58
ปัญหาคือไม่ใช่อวยไม่ได้ครับบ
ปัญหาคืออวยแล้วมันไม่เทพเหมือนที่อวยไว้ไง

ก็ไอที่ด่าๆแฟนหงส์ขี้โม้ DNA นั้นแหละคร้าบ

สลับกันไป สนุกดี

2
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 3885
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 16:06
omega3 พิมพ์ว่า:
ทีมเค้ามีทรง  

ทรงกับทรุด
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 08 Oct 2010
ตอบ: 9419
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 16:09
คนป่วยอย่าพึ่งดูแมนยูตอนนี้นะครับ เครียดกว่าเดิม
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 16 May 2015
ตอบ: 618
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 16:14
คล๊อปพาลิเวอร์เข้าชิงลีคคัพ ยูโรป้า UCL แต่ยังไม่ได้แชมป์ ผมว่าโดนแฟนอื่นว่าของปลอมอยู่เลย ถึงได้มาปีที่แล้ว ก็ยังไม่วายบอกว่า หงส์ใช้เงินบ้าง แหม่ๆ... เช้าเซเว่นยังต้องจ่ายเงินเลย ได้ฟรีหรอ??

ปล..โซลชาตอนมาใหม่ๆ ใครแซะนะ โดนรุมเรื้อนเตรียมเข้าคุกได้เลย แต่ตอนนี้มากลืนน้ำลายตัวเอง 555555555555

2
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Jul 2007
ตอบ: 792
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 16:15
ข่าวเเมนยู เเต่ คณะเหล่าเดอะค้อบ ยั้วเยี้ยเลยเว้ย เก็บกดมานานสินะ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel