ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: I hear you say.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 18748
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 15:16
[RE: เกิดอะไรขึ้นกับระบบหาผู้เล่น DOTA2]
ทำไมคนอื่นเจอแย่จัง ผมเล่น pos 3-4-5 มีแต่เขียวรัวๆ

เล่น 3 บ่อยดูพวก Toei Mikasa บางที pos 4 มันไม่หวาดผมจัดเองเลย หวาดดัส ติดตัวตลอด เล่นออฟเลนถ้าเจอแครี่ตีใกล้มีร้องอ่ะ ผมชอบเอาทิมเบอร์กับสลาด้าไปไล่ตบจนบางทีอยู่เลนไม่ได้ ไม่ก็มา 3 พอมา 3 เลนแครี่เราฟรีฟาร์มเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2790
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 20:09
[RE: เกิดอะไรขึ้นกับระบบหาผู้เล่น DOTA2]
ตาเมื่อกี้สดๆเลย
orge support ไม่วาร์ดจน 25 นาที เพราะมันเก็บเงินซื้อไมดาส
แล้วมันค่อยวาร์ด

อีกตัวก็ jakiro 2 ตัวนี้ไม่ทำไรเลย ตานี้ผมมั่นใจว่าแบกเต็มๆ มีก้อนขี้ติดทีมมาสองตัว

ผมเลยซื้อเองเลย ทำเองทุกอย่าง ดีนะชนะมาได้ ยังมีหน้ามารีพอร์ตเราอีก เหอะๆ
แก้ไขล่าสุดโดย luislsuarez เมื่อ Fri Oct 04, 2019 20:14, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5283
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2019 22:29
มันเป็นแบบนี้มานานแล้วครับเกมนี้ ผมถึงกับเบื่อเลิกเล่นไปเลย

มันไม่เกี่ยวกับเก่งไม่เก่งจริงๆเกมนี้ อยู่ที่ทีมที่เจอล้วนๆ ส่วนมากจะหนักไปทาง

ชนะฟรี - แพ้ฟรี

นานๆชาตินึงจะเจอเกมที่ สูสี เล่นเป็นทั้งห้องทั้งสองทีม

ตอนนั้นขอบคุณ pubg apex มากๆที่มาทำให้ผมลาขาดจากสังคมเกมห่วยๆแบบนี้ได้ซักที

แต่อนิจจาเกมยิงก็แฮคเยอะเกลื่อนกลาด จนเล่นไประแวงไปไม่มีความสุขอีก

สุดท้ายเหมือนฟ้ากลั่นแกล้ง โดต้า กลับมาฮิตเฉยเลย จากที่เคยชวนกันเล่นเกมยิง ตอนนี้กลายเป็นชวนกันมาดอทไปหมดแล้วสุดท้ายก็ต้องกลับมาเล่น

ล่าสุดพึ่งเจอมาสดๆร้อนๆ cm ไม่ซื้อ ward จบเกมแพ้ เค้าพิมบอก gg carry

สุดจริงๆ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 19 Oct 2013
ตอบ: 1218
โพสเมื่อ: Sat Oct 05, 2019 01:29
บางตา ผมก็โดนออฟเลน กดยับนะ ต่อให้มีซัพช่วย

ผมเลยเน้นดูดเวล แล้วทิ้งเลน รีบฟามซ่อม ไม่ยืนแช่เลนอะครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel