ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Sep 2007
ตอบ: 30877
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2019 19:45
[RE: สนใจ Gaming mouse wireless แนะนำทีครับ]
Zenyatta พิมพ์ว่า:
SilverCross พิมพ์ว่า:
มีทั้งสองตัวนะ G304 กับ G403
ตัว G403 มันก็จะมีออปชั่นเพิ่มมากระจุกกระจิก เช่น สายเคเบิ้ล ตัวถ่วงน้ำหนัก ปรับสีไฟได้
ตัว G304 มันจะเอ๋อ ๆ กับโปรแกรมตั้งมาโครบ่อย ๆ ปรับเท่าไหร่มันก็เอ๋ออยู่ แก้ไขโดยการใช้มาโครอื่น
แต่ตัวนี้เข้ามือดี ตำแหน่งปุ่มมาโครก็กดสบาย

ส่วนแบทผมใช้แบบรีชาร์จได้ทุกอย่าง ก็เลยไม่มีปัญหากับการซื้อแบทใหม่

ส่วนการดีเลย์มั้ยนี่ไม่รู้สึกเลยครับ เพราะเล่นแต่เกมภาษา  

แล้วตัว 304 นี้มันหนักมากไหมครับ ไปนั่งอ่านมาจะกดละ 555  

อันนี้บอกยากนะ เข้าไปลองจับเองดีกว่า
เมื่อก่อนผมใช้ Gigabyte M7800 มันคือเม้าสโน้บุค ที่มีมาโคร
มันเลยอันเล็กแต่หนัก ลูกกลิ้งไม่มีสเต็ป มันลื่นไปหมดทั้งขึ้นลงเลย

พอเปลี่ยนมาใช้ Logitech แล้วคนละเรื่องเลย ใส่ถ่านรีชาร์จแล้วถ่วงมาอีกปรมานนึง
ต้องใช้เวลาคุ้นชินกันมันหน่อยครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel