ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: We're All Made Here
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 41396
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2019 00:15
[RE: BNK ทุกคนให้อภัยแก้วแล้วเหรอครับ]
goesfishing พิมพ์ว่า:
รู้ว่าเค้าหลอก ก็ยอมเต็มใจให้หลอก (หมายถึง แฟนคลับนะ)

ลงโทษโคตรเบา แม่งโคตรไม่จริงใจเลย ORGนี้

คหสต  

สายลมที่พัดผ่าน พิมพ์ว่า:
EeathForSweet พิมพ์ว่า:
EeathForSweet พิมพ์ว่า:
แน่ ๆ คือมองผู้หญิงคนนี้ไม่เหมือนเดิมจริง ๆ แล้วก็ไม่รู้ด้วยว่าชราไลน์เหมือนเดิมมั้ย เพราะไม่ได้ไปงานรอบล่าสุด

ปล.แต่ยังไงโทษก็เบาไปจริง ๆ เหมือนหยุดงานให้คนลืมเรื่องเฉย ๆ ทั้ง ๆ ที่เรื่องมันก็ร้ายแรงอยู่นาาาา

แล้วต้องให้ทำยังไงอ่ะครับ อยากรู้เฉยๆ  

ก็ไม่เห็นต้องทำอะไรนิครับ ผมแค่พูดในมุม คหสต.  

อ้าวก็คุณบอกโทษเบาไปก็เลยอยากรู้ต้องทำไง  

ไปถามหาจาก อฟซ เอาสิ มาถามไรจากผม ผมแค่พูด พูดไม่ได้เลยเรอะ  

พูดได้สิครับ ทำไมจะไม่ได้ แลกเปลี่ยนความคิดกัน....
ผมก็ไม่ได้เข้าข้างเด็กนะ ผมเห็นเหมือนยูซ Oom ก็ทำผิด ขอโทษ รับโทษแล้ว ไม่รวมชื่อเสียงที่เสียไปมากมายนะ.....แต่ท่านยังคิดว่าเบาไป ทีนี้ผมก็สงสัยเหมือนยูซ Earth นะครับว่าจะยังไงดีครับ ควรมี scale แค่ไหนยังไง...ถึงจะดูจริงใจ
ถาม อฟซ ก็ไม่น่าได้อะไรเพราะเขาตัดสินมาแล้วเขาลงโทษแค่นี้นี่ครับเคสแบบนี้ครั้งแรกเลยมั้ง ตัวแบรนด์ก็ไม่ฟ้อง ก็ถือว่าโชคดีมากแล้ว.....นั่นละผมก็สงสัยเหมือนกัน จะต้องลงโทษแต่ไหนดีครับถึงจะสาสมถ้าคิดว่าเดือนเดียวไม่พอ ? ถ้าสมมุติแบบหยุดสามเดือนปลดจากหนังด้วยผมก็ว่าจะมากไปนา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะอบต.
Status: คุณกับผมอยู่กันคนละทาง
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1210
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2019 01:28
[RE: BNK ทุกคนให้อภัยแก้วแล้วเหรอครับ]
1 เดือนถึงไม่ได้ออกสื่อแต่ก็เห็นไปซ้อม ไปทำนู่นทำนี่กับวงอยู่ตลอด มันเรียกว่าพักงานจริง ๆ เหรอ
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 16553
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2019 08:29
ผมไม่ใช่แฟนคลับ BNK แต่บทลงโทษเค้าก็ได้รับไปละ ใครจะให้อภัยหรือไม่ก็แล้วแต่ โตๆแล้วแฟนๆเค้าเลือกที่จะสนับสนุนต่อหรือจะเลิกตามมันก็เรื่องของเค้า
0
0
Do you hear the people sing ?
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2013
ตอบ: 1851
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2019 09:56
BNK ทุกคนให้อภัยแก้วแล้วเหรอครับ
รักแร้ครูแก้ว อิส ดะเบสสส
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Munchen for life
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 7246
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2019 10:35
ถูกแบนแล้ว
ขนาดผมคนธรรมดายังไม่กล้าใส่ของปลอมเลยมันน่าอายนะ ไม่มีแต่ตังแต่อยากอวดรวย
นี่เป็นถึงดารา
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1064
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2019 10:59
BNK ทุกคนให้อภัยแก้วแล้วเหรอครับ
ยังไม่เห็น อร น้ำหนึ่ง เนย กดไลค์หรือ เม้น แก้วเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: time to ..
เข้าร่วม: 11 Nov 2013
ตอบ: 985
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2019 18:13
ORNPCHN พิมพ์ว่า:
1 เดือนถึงไม่ได้ออกสื่อแต่ก็เห็นไปซ้อม ไปทำนู่นทำนี่กับวงอยู่ตลอด มันเรียกว่าพักงานจริง ๆ เหรอ  
นักเตะโดนแบนก็ยังต้องซ้อมเลยครับ ทำงานรับเงินเดือนครับ
0
0

นักเตะอบต.
Status: คุณกับผมอยู่กันคนละทาง
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1210
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2019 23:15
prawsky พิมพ์ว่า:
ORNPCHN พิมพ์ว่า:
นักเตะโดนแบนก็ยังต้องซ้อมเลยครับ ทำงานรับเงินเดือนครับ  

โดนแบน1-2นัด หรือโดนแบนยาวเป็นเดือนเหรอครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel