ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 21588
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 20:51
[RE: ลูคาคู...หลังย้ายไปงูใหญ่ ตอนนี้เบสิกแกดีขึ้นยังครับ]
AZzuriSB พิมพ์ว่า:
ตอนแรกไม่อยากให้มา เเต่มาเเล้วก็ต้องทำใจเชียร์มัน อยากให้มันรีดฟอร์มตบปากผมซักทีเถอะวะ เเต่เเม่มเริ่มเห็นเเววไม่รอดละ  

ใจเยนๆท่านต้องให้กำลังใจครับ ยังมีอะไรท่านให้ท่านหัวร้อนและฮาอีกเยอะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 18113
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 21:00
[RE: ลูคาคู...หลังย้ายไปงูใหญ่ ตอนนี้เบสิกแกดีขึ้นยังครับ]
ไม่ได้ดีกว่าตอนอยู่แมนยูเลย ผมจำได้ว่าช่วงท้ายฤดูกาลมันเริ่มจับบอลนุ่มขึ้นเยอะนะ แต่ก็ทำได้แปปเดียว

เหมือนเป็นคนที่ลืมว่าการจับบอลที่ดีมันควรจะทำยังไงอะ ยังไม่มีอะไรพัฒนาเพิ่มเติมเลย

แต่ผมก็ยังเชียร์พี่แกอยู่นะ อยากให้ทำผลงานออกมาดีๆหน่อย
1
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2010
ตอบ: 4756
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 21:02
ถูกแบนแล้ว
Hell_Yeah พิมพ์ว่า:
trytostopme พิมพ์ว่า:
จากแฟนแมนยู

อย่าให้มันลงไปประกบตัวรับ หรือยืนคุมเส้นประตู ตอนเสียฟรีคิก หรือเตะมุม ละครับ

บรรลัยมาเยอะแล้ว

ก็ลู อยากช่วยยยยยยยยยยยยยอ่าส์  

1.โหม่งว่าว

2.ทิ้งตัวประกบ

3.ถ้าคุมเส้นประตู ตอนแรกก็คุมเส้นนั่นละ พอเปิดเตะมุมปุ้บ มันเดินออก หลายครั้งทีเสียประตูก็ตรงที่มันคุมเส้นเลย ถ้ามันยืนตำแหน่งอยู่ที่เดิม ไม่โดนแน่ๆ

เรียกได้ว่าไม่ได้ประโยชน์จากความตัวใหญ่ของมันเล้ยย
2
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 21:50
จากแฟนแมนยู

อย่าให้มันลงไปประกบตัวรับ หรือยืนคุมเส้นประตู ตอนเสียฟรีคิก หรือเตะมุม ละครับ

บรรลัยมาเยอะแล้ว

ก็ลู อยากช่วยยยยยยยยยยยยยอ่าส์  

1.โหม่งว่าว

2.ทิ้งตัวประกบ

3.ถ้าคุมเส้นประตู ตอนแรกก็คุมเส้นนั่นละ พอเปิดเตะมุมปุ้บ มันเดินออก หลายครั้งทีเสียประตูก็ตรงที่มันคุมเส้นเลย ถ้ามันยืนตำแหน่งอยู่ที่เดิม ไม่โดนแน่ๆ

เรียกได้ว่าไม่ได้ประโยชน์จากความตัวใหญ่ของมันเล้ยย  

ขนาดโหม่งเพื่อรุกมันยังโหม่งไม่โดนเลย ไม่ต้องถามถึงการโหม่งในเกมรับครับ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 21:51
สังกะสี พิมพ์ว่า:
ไม่ได้ดีกว่าตอนอยู่แมนยูเลย ผมจำได้ว่าช่วงท้ายฤดูกาลมันเริ่มจับบอลนุ่มขึ้นเยอะนะ แต่ก็ทำได้แปปเดียว

เหมือนเป็นคนที่ลืมว่าการจับบอลที่ดีมันควรจะทำยังไงอะ ยังไม่มีอะไรพัฒนาเพิ่มเติมเลย

แต่ผมก็ยังเชียร์พี่แกอยู่นะ อยากให้ทำผลงานออกมาดีๆหน่อย

แมนยูซื้อมาเพื่อฝึกมาจับบอลครับ ตอนนี้ส่งมอบให้อินเตอร์
0
0
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 18113
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 22:10
สังกะสี พิมพ์ว่า:

แมนยูซื้อมาเพื่อฝึกมาจับบอลครับ ตอนนี้ส่งมอบให้อินเตอร์  

ส่งไปมอบไปก็ลืมสิ่งที่ฝึกมาซะงั้น
0
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Feb 2010
ตอบ: 16986
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 22:31
ยังเหมือนเดิม ยังไงก็ยังอย่างนั้น
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1133
ที่อยู่: Sir Matt Busby Way, Manchester M16 0RA สหราชอาณาจักร
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 23:37
เพิ่งไปดูคลิปเบอบาตอพกับเบิร์กแคมมา แล้วมาเห็นมู้นี้
0
0
นักเตะอบต.
Status: ManUnited
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 895
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 23:38
บอลโด่งๆเด้งมาคิดภาพนะครับเหมือนบอลเด้งอัดกำแพงเด้งไม่มีทิศทางคุมไม่ได้ ละพอไม่ตรงเพื่อนมีบ่นเพื่อนตลอดด้วย
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2282
โพสเมื่อ: Fri Sep 20, 2019 00:03
วันก่อน ไม่ได้โดนบอลเลยมั่งง

เมื่อก่อนตู้เย็น 15 คิว ตอนนี้เพียวมานิดนึงเหลือ 12 คิว

ยังโดดเพนกวิก เหมือนเดิม
0
0
อย่าไปผูกมัดจิตใจไว้กับใคร มันคือการปิดโอกาสของตัวเอง

นักเตะหมู่บ้าน
Status: Hello
เข้าร่วม: 17 Nov 2009
ตอบ: 1078
โพสเมื่อ: Fri Sep 20, 2019 06:35
เคสลูนี่ผทก็งงว่าแฟนผีจะอะไรกันนักหนา เล่นกับทีมมาก็นาน เราได้เห็นกันเต็มๆแล้วเรายังมีคำถามอีกเหรอ ที่จะด่าคงมีข้อเดียวคือลูย้ายแล้วไม่มีตัวท็อปมาเสริม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel