ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status: ถึงชั่ว แต่ก็ผัวเธอ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 May 2008
ตอบ: 4622
โพสเมื่อ: Fri Sep 20, 2019 08:51
[RE: [rov]วิธีจัดการฟลอเรนติโน]
[H]ibarii พิมพ์ว่า:
endgineer พิมพ์ว่า:
กิลกอธ กดฟอเลนได้สบาย แต่รอของซักหน่อย แรกๆ ฟามครีบเลนไปก่อนอย่าลุยเยอะ พอดีทาลอนกับโบรคเค่นเสปีย นี่ถึงไหนถึงกัน

ปล. กิลกอธตัวๆกับฟอเลนผมไม่เคยแพ้เลนครับ อิอิ
ปล.2 แร้งคอนนะ

ปล.แถม แบทแมนไปตัวๆก็สู้ได้นะ  
ไม่แพ้แต่ก้เสมอตัวนะผมว่าเฟสเลน ไม่แพ้ก้คือไม่ไปงัดกะมัน หรือมันปาดอกพลาด แต่ถ้ามีของคิลกอตตบหมดแน่นอนท่าน

เวลาบวกมันให้ชนะ ผมจะรอมันปาดอกไม้ใส่ครีบแล้วให้มันฟันครีบเก็บดอกไม้จนเหลือซักดอกเดียวก่อนครับ แล้วค่อยใช้ท่า1พุ่งเข้าหา กดท่า2ดูดเลือด ฟันๆๆๆ แล้วอัลติ ด้วยพลังแฝงLokheim ท่า2จะเด้งแล้วกดแล้วฟันต่อครับ
แก้ไขล่าสุดโดย endgineer เมื่อ Fri Sep 20, 2019 08:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

"WE ARE NOT A ONE-MAN TEAM"
Mohamed Elneny said when asked about some one left from the club.
แข้งเจลีก
Status: ถึงชั่ว แต่ก็ผัวเธอ
เข้าร่วม: 23 May 2008
ตอบ: 4622
โพสเมื่อ: Fri Sep 20, 2019 08:54
[RE: [rov]วิธีจัดการฟลอเรนติโน]
benjiz พิมพ์ว่า:
endgineer พิมพ์ว่า:
กิลกอธ กดฟอเลนได้สบาย แต่รอของซักหน่อย แรกๆ ฟามครีบเลนไปก่อนอย่าลุยเยอะ พอดีทาลอนกับโบรคเค่นเสปีย นี่ถึงไหนถึงกัน

ปล. กิลกอธตัวๆกับฟอเลนผมไม่เคยแพ้เลนครับ อิอิ
ปล.2 แร้งคอนนะ

ปล.แถม แบทแมนไปตัวๆก็สู้ได้นะ  

อันนี้ขอถามหน่อยว่าท่านใช้พลังแฝงอะไร แล้วรูนแบบไหน

ไม่ได้กวนนะ แต่ผมคงมือไม่ถึงเอง พยายามระวังดอก / passive ของฟอเรนละ แต่ถ้าโดนอัลติไปยังไงก็ยืนบวกไม่ไหว ตอนนั้นเลือกพลังแฝงตัวแดงที่มันรีคูลดาวอ่ะ ขนาดผมได้ฟันตอนเปิดท่า 2 เต็มๆ 2 รอบยังไม่ชนะฟอเรน

เคยคิดว่าถ้าพลังแฝงดาบแดงอาจจะดีกว่านี้

ปล. ผมเริ่มวัดจังๆ ครั้งแรกตอนของเท่าๆ กันคือมีของ 2 ชิ้น รองเท้าโซนิคกับโบรเค่น  

ออกของตามที่เค้าออกกันเลยครับ โซนิคบูท ทาลอน โบรคเค่น หมัด เฮียวกะ ดาบแดง
รูนใช้ Golden body10 Spirit10 Dragon Claw10

เวลาบวกมันให้ชนะ ผมจะรอมันปาดอกไม้ใส่ครีบแล้วให้มันฟันครีบเก็บดอกไม้จนเหลือซักดอกเดียวก่อนครับ แล้วค่อยใช้ท่า1พุ่งเข้าหา กดท่า2ดูดเลือด ฟันๆๆๆ แล้วอัลติ ด้วยพลังแฝงLokheim ท่า2จะเด้งแล้วกดแล้วฟันต่อครับ
0
0

"WE ARE NOT A ONE-MAN TEAM"
Mohamed Elneny said when asked about some one left from the club.
นักเตะท้ายซอย
Status: You'll never walk alone
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 627
โพสเมื่อ: Fri Sep 20, 2019 10:26
ถ้า ฟลอเลน skill play สูงๆ 1-1 สู้ตรงๆ ยังไงก็สู้ไม่ได้ครับทุกตัว
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 696
โพสเมื่อ: Sat Sep 21, 2019 09:56
[rov]วิธีจัดการฟลอเรนติโน
เอมิลี คิลกรอท พอได้ยุนะคับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Except our own thought,
There is nothing absolutely in our power.
Credit by: Rene Descartes
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel