ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Oct 2010
ตอบ: 13849
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 20:40
[RE: "ซีดาน"รับสภาพราชันสู้ P$G ไม่ได้-ห่วยทุกคนอย่าโทษแค่คูร์กตัวส์]
PepGuardiola พิมพ์ว่า:
Quinine พิมพ์ว่า:
hudchei พิมพ์ว่า:
Quinine พิมพ์ว่า:
ดีนะ แมนยู ไม่ได้ตัวไปคว้าทีม

ขนาดนักเตะชื่อชั้นดีกว่า ยังทำทีมไม่มีทรงขนาดนี้ ถ้าไปเจอแก๊งค์ บีน บีนละ?

ผมนี่ไม่เคยอยากให้น้ามาแมนฯยูฯเลย ไม่รู้แฟนๆน้าจะว่าไง  

แฟนๆ แมนยู ช่วงนั้นอยากได้โค้ชเกมรุก แล้ว รีเควส อยากได้ซีดานกันเยอะแยะเลย

นี่ขนาดแนวรุกโหดๆ นะยังทำทีมได้ขนาดนี้เอง

ฝีมือซีดานผมก็ยังสงสัยมาตลอด และความจริงมันก็ชัดขึ้นมาเรื่อยๆ

โค้ชคนไหนอยากอัพ Profile ให้รีบมาคุมมาดริด ช่วงโด้อยู่ กับ บาร์ซ่า ยุคเมสซี่เลย

ฝีมือเก่งแค่ไหนก็มีถ้วยติดมือ

จะรอดูแรมพลาดนะครับ ผมเองสงสัยเหมือนกัน  

ผมคงพิมพ์ ไม่หมด สำหรับบาร์ซ่า เป๊ป กับตีโต้(คนที่เสียไปแล้ว) ผมว่า 2 คนนี้แหละที่ทำทีมดี

ส่วนคนที่ผมหมายถึงสร้าง Profileก็พวก อินดิเก้ กับคนปัจจุบันงี้

ปล.1 เป๊ป นี่ผมยกย่องมากนะ ข่าวเกี่ยวกับ EPL ผมชมแกตลอด

ปล.2 ส่วน Lampard คงอีกนานกว่าจะใช้คำว่าเก่งได้

แก้เกม ครึ่งหลังแย่ทุกนัดเลย เปลี่ยนตัวยังไง ทีมกลายเป็นแย่ทุกที
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel