ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: once blue always blue
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 8709
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 08:44
[RE: #ลาลาเบล....Part 2 (แชทหลุดเต็ม มีรูปตอนอยู่บนรถ)]
รอดูผลชันสูตร อย่างเดียว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

แข้งเจลีก
Status: ~~ ♡. (° ο°)~
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 6488
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 09:09
[RE: #ลาลาเบล....Part 2 (แชทหลุดเต็ม มีรูปตอนอยู่บนรถ)]
วัยรุ่น 90's พิมพ์ว่า:
ยิ่งติดตามยิ่งหดหู่ เอาตรงๆๆเห็นแฟนมาสัมบอกน้องเป็นเสาหลักด้วย ไม่ใช่อะไรผมไม่ได้มีความรู้สึกสงสารแฟนน้องเลย

ผมสงสารลูกกับพ่อแม่น้องมากกว่า ไอ้แฟนก็นะ จะว่าแมงดาก็ได้ ไม่ได้มีความรู้สึกเป็นห่วงอะไรเลย ปล่อยให้ทำงานแบบนี้

เคสนี้เป็นอุทาหรณ์​ในการคบเพื่อนได้ดี  
เอิ่มผู้ชาย มันฐานะดีนะ ไม่ใช่แมงดาด้วย อีกอย่างมันเพิ่งคบ 9 เดือน มันห้ามแล้ว ไม่อยากให้ทำ
แต่เบลมันต้องเลี้ยงครอบครัว ลูก พ่อ แม่ จะให้ผุ้ชายเลี้ยงก็ใช่ที่ ใช่ไหมล่ะ
อีกอย่างเบล มันไม่เคยขายตัว ผมคอนเฟิร์มเรื่องนี้

อีกอย่างเรื่องนี้ งานเอน ปกติจะจ้างพริตตี้มาดื่ม ชงเหล้านั่งคุย งานนึงจะจ้าง 2-3 คน
งานนี้แปลกคือจ้างมาคนเดียว 2 ชม. 2กลม เจตนามอมแน่นอน ปกติเบลเมารู้ลิมิต
จะมีไปคนส่งเสมอ เพื่อนบ้าง พี่บ้าง โม เจ้าของงานเมิงซวยแน่ ไอ้พวกระยำ
1
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Feb 2009
ตอบ: 10602
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 10:49
ถูกแบนแล้ว
lovely9277 พิมพ์ว่า:
fallinz พิมพ์ว่า:
ใครรู้บ้างครับพี่หมีคือใคร เป็นคนดังอะไรหรือเปล่าเห็นมีคนพูดถึง  

ดังใน twitter ครับ ลองหาดู  
หาไม่เจอเลยครับ ขอวาร์ปได้ไหม ถือว่าทำบุญ
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 誰でも人生を享受する権利を持っている…
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 47102
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 11:17
ไก่จิ๊กโก๋ พิมพ์ว่า:
มะวานผมโพสบอกว่าน่าจะOD โค้ก ผมคงให้ราคาพวกเสี่ยวนี่สูงไปหน่อย

แต่ดูจากแชทเเละจากทรง พวกแก้งนี่คงไม่มีปัญญาไปหาของหรอก อย่าว่าแต่จะซื้อมามอมสาว จะซื้อมาดมเองก็ไม่น่ามีปัญญา

ดูทรงแล้วเหมือนบ้านนอกเสี่ยวๆทั้งแก้งอะ เข้าไปดูรูปในเฟสมะวาน โพสโชวyeezyปลอมอวดรวยเฉย

คือจะซื้อของปลอมทั้งทีก็ซื้อที่มันเนียนหน่อย กากจริงๆ

สมแล้วแหละเป้นเด็กบาโฮส เสี่ยวๆ คุกๆๆๆๆๆ

ขอเฟสหน่อยฮะ อยากเข้าไปส่อง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4152
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 13:41
ถูกแบนแล้ว
taMoN พิมพ์ว่า:
ไก่จิ๊กโก๋ พิมพ์ว่า:
มะวานผมโพสบอกว่าน่าจะOD โค้ก ผมคงให้ราคาพวกเสี่ยวนี่สูงไปหน่อย

แต่ดูจากแชทเเละจากทรง พวกแก้งนี่คงไม่มีปัญญาไปหาของหรอก อย่าว่าแต่จะซื้อมามอมสาว จะซื้อมาดมเองก็ไม่น่ามีปัญญา

ดูทรงแล้วเหมือนบ้านนอกเสี่ยวๆทั้งแก้งอะ เข้าไปดูรูปในเฟสมะวาน โพสโชวyeezyปลอมอวดรวยเฉย

คือจะซื้อของปลอมทั้งทีก็ซื้อที่มันเนียนหน่อย กากจริงๆ

สมแล้วแหละเป้นเด็กบาโฮส เสี่ยวๆ คุกๆๆๆๆๆ

ขอเฟสหน่อยฮะ อยากเข้าไปส่อง  

เห็นมีคนโพสไว้ในกระทู้เรื่องนี้เมื่อวานซืนอะครับ

รบกวนท่านหาเองได้ไหมครับ ผมไม่อยากเสียเวลากับคนอย่างนี้เท่าไหร่

1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 21 Jan 2010
ตอบ: 4251
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 17:24
ไม่น่ารอด ไอ้คนสมรู้ร่วมคิดด้วย เกินขึ้นกับเมียมึงคงสนุกพิลึก

คุกยาวๆ แน่นอน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel