ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช A-License
Status: RVV-IRENE-YOONJO-YEBIN-SUJI-YUJEONG
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15359
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 12:10
[RE: เผยปมเหตุ "ลัลลาเบล" พริตตี้เสียชีวิต ถูกผู้ชายมอมยา-ถ่ายคลิปน้ำลายฟูมปาก]
วัยรุ่น 90's พิมพ์ว่า:
เหตุการณ์นี้ทำให้ผมรู้จักงานใหม่ๆเยอะมาก เปิดโลกเลย

ส่วนไอ้คนจ้างมันก็เ_ี้ยเกินนน  

ถ้าผมอ่านมาไม่ผิดนะ

เค้าว่า ตานี่ไม่ใช่คนจ้างครับ

คนนี้เหมือนแค่ไปหิ้วออกมาจากงานนั้น

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 6570
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 12:11
เผยปมเหตุ "ลัลลาเบล" พริตตี้เสียชีวิต ถูกผู้ชายมอมยา-ถ่ายคลิปน้ำลายฟูมปาก
Delbosque พิมพ์ว่า:
คอนโดผมเลยครับ เหยดแหม่ แฟนกลับบ้านไม่อยู่ด้วยทิดนี้ หลอนเลย

ปล. ผชเหี้ยจริงครับขออภัยที่หยาบแต่เอาน้องเขาไปทิ้งลอบบี้แบบนั้นโคตรกากเลย เอาเขามาด้วยเหตุผลอะไรก็ควรจะดูแลเขาดีๆป่าววะ  

ตอนแรกนึกว่าคอนโดผม ผมอยู่AP
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 29 Mar 2008
ตอบ: 9759
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 12:14
[RE]เผยปมเหตุ "ลัลลาเบล" พริตตี้เสียชีวิต ถูกผู้ชายมอมยา-ถ่ายคลิปน้ำลายฟูมปาก
รอดูสรุปทีเดียว ต่อให้มันไม่ได้มอม แต่แม่งก็โคตรเลว พาไปคอนโดทำเชี่ยไร ถ้าไม่คิดเลว มึงต้องพาไปโรงบาลตั้งแต่ตอนแรกแล้วดิ

นี่อะไรถ่ายคลิป พามาคอนโดตัวเอง ทำอะไรมากกว่านั้นมั๊ยไม่รู้ แต่มึงบอกว่าหลับ ตื่นมาโทรบอกเพื่อนเค้าละเอาลงมาทิ้งไว้ล็อบบี้ละกลับขึ้นไปนอน WTF

(ในคลิปตอนเอาลงมา ไม่ได้มีทีท่าว่าเมาเลยนะ ยืนส่องกระจกในลิฟท์อีกต่างหาก)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
เข้าร่วม: 07 Jul 2009
ตอบ: 65550
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 12:16
[RE: เผยปมเหตุ "ลัลลาเบล" พริตตี้เสียชีวิต ถูกผู้ชายมอมยา-ถ่ายคลิปน้ำลายฟูมปาก]
ผู้ชายเรา ๆ บางทีทำไรยังไม่กล้า นี่ผู้หญิงก็เนอะ รับงงรับงาน เค้าให้ทำอะไรก็ทำ ชีวิตดี ๆ ไม่ทันได้ใช้
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Feb 2009
ตอบ: 10602
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 12:22
ถูกแบนแล้ว
ดูยังไงมันคือการเคลื่อนย้ายศพชัดๆ ถ้าไม่ติดคุกนี่ถือว่าเส้นใหญ่มากๆ
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 19 Sep 2009
ตอบ: 4571
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 12:25
เท่าที่ตามอ่าน อาจจะเสียเพราะน๊อคแอลกอฮอ พวกดื่มเร็วๆท้าทายดื่มเป็นชอต

ที่ผิดแน่ๆคือพาออกไปทำไม ทำไมไม่ไปโรงบาล ถ้าไม่ได้หวังอะไรคิดว่าถ้าอยู่ในงานต่อมีคนเห็นน้ำลายฟูมปากต้องตกใจกันแล้ว

ผมว่าไอนี่เห็นว่าน๊อคไปแล้วกะหิ้วไปเย แล้วน้องเสียชีวิตในรถพอดี
2
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 5151
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 12:31
ผมว่าไอ้หนุ่มนี่ไม่ได้เส้นใหญ่หรอกครับ

แต่ผมเดาว่าเป็นผู้ว่าจ้างต่างหากที่น่าจะมีอิทธิพลทีเดียว มันต้องมีเหตุผิดปกติเกิดขึ้นที่งานครับ อาจจะให้รู้ไม่ได้ว่ามีการอัพยา พี้ยากัน ในงานที่มีบุคคลคนๆนั้นอยู่...

แค่ความคิดเห็นของผมนะครับ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11112
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 12:34
เขาบอกไอนี่ทักไปจ้างนิครับแล้วพยายามจะให้ เบล ทำวี งานเอนคือ กินเหล้า เสริฟเหล้าไรพวกนี้ งานวีคือ 18+ ไอหมอนี่พยายามจะให้เบลวี แต่ที่อ่านแชทเหมือนเขาไม่รับ หรือรับไม่รู้นะ แล้วไอนี่พาเบลออกจากบ้านงาน บ้านงานที่จ้างหายไปสองคน แฟนเขากับเพื่อนมาตาม 2 รอบไม่เจอติดต่อไอหมีไม่ได้เพราะมีแต่ไลน์
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Master Of 18+
เข้าร่วม: 26 Mar 2015
ตอบ: 165
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 12:46
Delbosque พิมพ์ว่า:
คอนโดผมเลยครับ เหยดแหม่ แฟนกลับบ้านไม่อยู่ด้วยทิดนี้ หลอนเลย

ปล. ผชเหี้ยจริงครับขออภัยที่หยาบแต่เอาน้องเขาไปทิ้งลอบบี้แบบนั้นโคตรกากเลย เอาเขามาด้วยเหตุผลอะไรก็ควรจะดูแลเขาดีๆป่าววะ  

จากที่ผมตามอ่านมา เจตนาของผช ผมว่าเขาคงไม่รู้หรอก

ไม่มีใครจะบ้าพอ ที่จะลากศพ ไปทิ้งไว้กลางล้อบบี้ ที่มีคนเดินผ่าน หรือ ผู้คนพบได้ง่าย

ผมว่าอาการนี้ ผชเมายา ผมเข้าใจนะ เวลาเมาเห็นอะไรก็เป็นเรื่องตลกไปหมด

จังหวะนั้น มันแทบไม่รู้เรื่องแล้ว ว่าผญเขาจะตาย หรือ ไม่ตาย

พอรู้ว่าตาย คงน่าจะช็อคพอสมควร ต้องดูกันไปยาวๆ เคสนี้
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Hi Naomi, i love you!
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3332
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 12:48
เหตุการณ์นี้ทำให้ผมรู้จักงานใหม่ๆเยอะมาก เปิดโลกเลย

เดี๋ยวๆๆ คนจ้างงานไปเตี้ยตอนไหน
สุดท้ายเป็นคนโทรตามไอ้ ผช คนนั้นด้วย ถึงรู้ว่าโดนลากไป
0
0
MANCHESTER UNITED FANCLUB
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2314
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 13:01
เหนในเฟสผช.บอกว่าฝ่ายหญิงมีอาการน้ำลายฟูมปาก ตัวเย็นๆ แล้วทำไมไม่พาส่งโรงพยาบาล ทำไมต้องพามาที่คอนโด แล้วสุดท้ายก้แบกร่างลงมาทิ้งไว้ที่ล็อบบี้เฉยเลย ความงี่ครอบงำมากกว่าจิตสำนึกในการช่วยคนอีกเหรอ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้นนน
เข้าร่วม: 19 Oct 2009
ตอบ: 5187
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 13:08
taMoN พิมพ์ว่า:
Hajikung พิมพ์ว่า:
มีลูกมีแฟนแล้วด้วย ถ้าเป็นแฟนผมไม่อยากให้ทำงานแนวนี้เลย  

ผมเพิ่งรู้จักน้องจากกรณีนี้ ไปดูในเฟสขึ้นโสด
เห็นแฟนมาสัมภาษณ์ ตอนแรกงงคนเดียวกันมั้ย

เพิ่งรู้จากท่านอีกว่ามีลูกแล้ว

ผมก็รู้จากข่าวเหมือนกันครับ เห็นพี่ชายเค้าเล่า ตอนแรกนัดเจอกันหลังจากไปส่งลูก แต่ตอนหลังบอกมีงานนี้เลยไม่ได้เจอ จนดึกแล้วเลยชวนแฟนเค้าไปตามหากัน
1
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15815
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 13:12
BaeJooIroningQueen พิมพ์ว่า:

ถ้าผมอ่านมาไม่ผิดนะ

เค้าว่า ตานี่ไม่ใช่คนจ้างครับ

คนนี้เหมือนแค่ไปหิ้วออกมาจากงานนั้น

อ่อผมเข้าใจผิด แต่อ่านจากที่ท่านแชร์เข้าใจแระครับ
0
0

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: ฉันเกิดในรัฐบาลที่ง่าว
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 12215
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 13:24
คนตายพูดไม่ได้ อ้างสมยอมเล่นยาด้วยกันอะไรก็ว่ากันไปไม่รู้ว่าเสีย
0
0
หอพักฮานะอพาร์ทเมนต์เชียงของ | Chiang Khong
ฮานะ อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ - Residences.in.th

ฮานะ อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ ซ.2 ถ.1020 | RentHub.in.th
ฮานะ อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ | Chiang Khong
https://www.renthub.in.th/อพาร์ทเม้นท์-ห้องพัก หอพัก/เชียงของ-เชียงราย
https://www.renthub.in.th/อานะ-อพาร์ทเม้นท์-เชียงของ
https://www.residences.in.th/116572-ฮานะ-อพาร์ทเม้นท์ เชียงของ
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ❥ Lionel Messi
เข้าร่วม: 15 Mar 2015
ตอบ: 13880
โพสเมื่อ: Wed Sep 18, 2019 13:24
ถ้าไม่ได้เป็นการมอมยานี่จะโดนข้อหาอะไรอ่ะ ถ้าไอหมอนี่ไม่ได้มอมยา แค่พามานอนคอนโด
ตามไทม์ไลน์แรกจังหวะหิ้วปีกมาที่คอน น้องหน้าจะไกล้เสียแล้ว แต่มันก็เมาเลยไม่ได้สักเกตุอะไร
เดาว่าขึ้นห้องมาน้องหลับมันก็คงสลบตามไป (จังหวะนี้น้องเสียแล้วมั้ง) ตื่นมาเห็นตัวเย็น เลยตะหงิดๆ
กลัวจะเป็นคนฆ่าจริงๆ/สถานที่เกิดเหตุ เลยเคลื่อนย้ายศพ ?

ปล.น็อคเหล้าหรอ ผมดื่มหนักเกือบทุกอาทิตย์ เด่วชนเด่วชนแก้ว ผมก็ไม่เคยน็อคนะ แปลกๆ
แก้ไขล่าสุดโดย Azulgranas เมื่อ Wed Sep 18, 2019 13:26, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
Barca <3 TEAM NIGMA

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel