ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ลูกเขย มูริญโญ่
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5121
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 09:32
กุนซือที่ทำบอลบุกโหดๆมันๆ
ผมว่าปู่จุ้บบ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 26 Oct 2009
ตอบ: 2882
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 09:52
[RE: กุนซือที่ทำบอลบุกโหดๆมันๆ]
ตอนอูไนมาใหม่ๆ แม้งบอกอยากชนะเยอะๆ ดีกว่า ชนะ 1-0

แต่ที่เห็นทุกวันนี้นะ แม้งบอลรับแล้วโต้ชัดๆ ไม่ใช่บอลบุกเลย

คิดถึงสไตล์บอลเวนเกอร์เหมือนกันนะ ดูชัดเจนเป็นทรงกว่า

แต่ก็ชอบอูไนตรงบอลแมตใหญ่นี่ละ ดูแล้วมันสู้ได้ดีกว่ายุคเวนเกอร์นิดหน่อย

ปล. โค้ชบอลบุกผมชอบเลโอนาโด้อะ จำได้แม้งยิงกระจาย แต่เดวนี้ก็เลิกแล้วหรอคับ เหนไปทำงานบริหารแทน
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: ตัวผมนี้ เกินวันจันทร์ มันเดย์ไนท์..เป็นคนไทย เจนเ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3355
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2019 09:58
[RE: กุนซือที่ทำบอลบุกโหดๆมันๆ]
ถ้าสัก 2-3ปีก่อน ผมคงรีบบอกว่า ซารี่ ไปแล้ว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel