ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: เข้าร่วม 19 กุมภาพันธ์ 1990
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2645
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2019 04:41
[RE]แรชฟอร์ดสังหารโทษ!ผีเป่าปากเฉือนจิ้งจอกหวิว 1-0
AUTO PENALTIES
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
เด็กหงส์ยุค 90

Liverpool Thailand Fanclub♥

ซุปตาร์ยูโร
Status: MARINA NAGASAWA
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12164
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2019 07:07
แรชฟอร์ดสังหารโทษ!ผีเป่าปากเฉือนจิ้งจอกหวิว 1-0
khailoo59 พิมพ์ว่า:
เล่นโครตจังหวะช้าเลยวันนี้ เทอริมองคิดอะไรนานขนาดนั้น เกย์ไม่เคยลงก็เอาลง กุโครตงงร๊อดเจอร์เลย  

ห่ววจริงเทอริมอง ยิงนก เปิดติด เลี้ยงไม่ผ่าน เพื่อนว่างจะลากเอง คืองงว่าอยู่จนจบเกมส์ได้ไง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: ไม่มีอะไรง่ายในโลกนี้
เข้าร่วม: 14 Sep 2013
ตอบ: 3511
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2019 07:12
[RE: แรชฟอร์ดสังหารโทษ!ผีเป่าปากเฉือนจิ้งจอกหวิว 1-0]
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: ดีกับคนที่ดีเท่านั้น
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 3934
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2019 08:12
[RE: แรชฟอร์ดสังหารโทษ!ผีเป่าปากเฉือนจิ้งจอกหวิว 1-0]
จุดโทษได้กี่ครั้งแล้วเนี่ย ดีนะยิงเข้า

ถ้าเป็นยูเว่คงโดนบอกมาเฟียแล้วล่ะ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Oct 2010
ตอบ: 15513
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2019 08:39
[RE]แรชฟอร์ดสังหารโทษ!ผีเป่าปากเฉือนจิ้งจอกหวิว 1-0
chonbodee พิมพ์ว่า:
ผ่านมา 5 นัด ยังเหมือนเดิมเลยยยยยยยยยย ไม่ฟื้น 55555555

แต่ดีหน่อยวันนี้ชนะ เก็บผลการเล่นได้ (จากจุดโทษอีกแล้ว ถ้าไม่ได้จุดโทษจะมีปัญญายิงมั้ย )

แต่ถ้ามาพูดถึงการเล่นจริงๆอะนะ

โอกาสสร้างสรรค์เข้าทำยังกระจอกเหมือนเดิม จะมาหวังวิ่งเอาจุดโทษทุกนัดคงไม่ดีมั้ง

ทรงบอลที่ว่าๆกันว่ามาถูกทางนี้คืออะไรฮะ ผมถามจริ้งงงงงง โอเล่ไม่ได้พึ่งมาคุม 5 นัดนะ !

มีคนบอกว่าครึ่งแรกทรงๆ เดียวรอดูโอเล่แก้เกมครึ่งหลังนะ ตล้กกกก

ยังดีที่วันนี้ชนะ #SaveOLE กันต่อไป กลับเข้า Loop แล้วฮะ

เจมส์ มันจะคิดมั้ยวะ ย้ายมาจาก แชมป์เปี้ยนชิพ มาทีมอย่างแมนยู

มาถึงต้องมาแบกเฉย 555555555555

เลสเตอร์เองวันนี้ก็รุกไม่ได้น่ากลัว วาดี้ทำไรไม่ได้สักอย่าง กองหลังเราเก็บเรียบอันนี้ถือเป็นจุดดีอย่างเดียวจริงๆที่พอจะมี

ปล. วันนี้แมคโทเล่น Box to Box ตำแหน่งถนัดแบบมี มาติซมารับให้ ดูดีกว่าตอน เล่น CDM นะ

ผมว่าทรงบอลที่ กลางตัวรุกไร้ประสิทธิภาพแบบนี้ จะฝืนเล่น 4-2-3-1 จะไปได้สักกี่น้ำ

ในเมื่อสร้างสรรค์โอกาสกันได้น้อยมาก ผ่านมา 4-5 เกม ตัดเกมกับเชลซีทิ้งไปเลยละกัน

แทบจะสร้างจังหวะสวยๆเข้าไปยิงไม่ได้ เลย เซ็ตพีซไม่ต้องพูดถึงกากมานาน

เปลี่ยนมาเล่น 4-3-3 เถอะลองดูก็ได้นะๆๆๆ

หันไปดูสเปอร์ ดูเชลซี เขาชนะพาเลส ชนะวูฟ พวกทีมที่เราผ่านมาสิ

เฮ้อออ

ผมเห็นด้วยอย่างแรงครับ ถ้าจะแผนนี้ มกราคมนี้ต้องมีAMCระดับทอปๆ เข้ามาเลยครับผม ไม่งั้น ไม่รอดแน่นอนครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

สาวกปีศาจแดงแฟน SS
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4354
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2019 12:32
chonbodee พิมพ์ว่า:
ผ่านมา 5 นัด ยังเหมือนเดิมเลยยยยยยยยยย ไม่ฟื้น 55555555

แต่ดีหน่อยวันนี้ชนะ เก็บผลการเล่นได้ (จากจุดโทษอีกแล้ว ถ้าไม่ได้จุดโทษจะมีปัญญายิงมั้ย )

แต่ถ้ามาพูดถึงการเล่นจริงๆอะนะ

โอกาสสร้างสรรค์เข้าทำยังกระจอกเหมือนเดิม จะมาหวังวิ่งเอาจุดโทษทุกนัดคงไม่ดีมั้ง

ทรงบอลที่ว่าๆกันว่ามาถูกทางนี้คืออะไรฮะ ผมถามจริ้งงงงงง โอเล่ไม่ได้พึ่งมาคุม 5 นัดนะ !

มีคนบอกว่าครึ่งแรกทรงๆ เดียวรอดูโอเล่แก้เกมครึ่งหลังนะ ตล้กกกก

ยังดีที่วันนี้ชนะ #SaveOLE กันต่อไป กลับเข้า Loop แล้วฮะ

เจมส์ มันจะคิดมั้ยวะ ย้ายมาจาก แชมป์เปี้ยนชิพ มาทีมอย่างแมนยู

มาถึงต้องมาแบกเฉย 555555555555

เลสเตอร์เองวันนี้ก็รุกไม่ได้น่ากลัว วาดี้ทำไรไม่ได้สักอย่าง กองหลังเราเก็บเรียบอันนี้ถือเป็นจุดดีอย่างเดียวจริงๆที่พอจะมี

ปล. วันนี้แมคโทเล่น Box to Box ตำแหน่งถนัดแบบมี มาติซมารับให้ ดูดีกว่าตอน เล่น CDM นะ

ผมว่าทรงบอลที่ กลางตัวรุกไร้ประสิทธิภาพแบบนี้ จะฝืนเล่น 4-2-3-1 จะไปได้สักกี่น้ำ

ในเมื่อสร้างสรรค์โอกาสกันได้น้อยมาก ผ่านมา 4-5 เกม ตัดเกมกับเชลซีทิ้งไปเลยละกัน

แทบจะสร้างจังหวะสวยๆเข้าไปยิงไม่ได้ เลย เซ็ตพีซไม่ต้องพูดถึงกากมานาน

เปลี่ยนมาเล่น 4-3-3 เถอะลองดูก็ได้นะๆๆๆ

หันไปดูสเปอร์ ดูเชลซี เขาชนะพาเลส ชนะวูฟ พวกทีมที่เราผ่านมาสิ

เฮ้อออ

แนะนำให้โอเล่ไปเอานักเตะจากเดอะแชมเปี้ยนชิพมาเปลี่ยนยกทีมครับ ดีกว่าตัวปัจจุบันแน่นอน
0
0
Manchester United & Chiangrai United
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 May 2008
ตอบ: 295
ที่อยู่: 18/26 พระยาเมืองซอย 12 หมู่ 5 ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ. ปัตตานี
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2019 14:24
มีวีเออาร์แล้วก็ยังโดนค่อนแคะ(จุดโทษ)...ชนะแล้วก็ยังโดนตำหนิ...เสมอโดนด่า แพ้นี่ไม่ต้องพูดถึง....เอาไงดีโซลชา

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel