ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: งามไส้ตุดยอดดด!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2010
ตอบ: 12593
โพสเมื่อ: Fri Sep 13, 2019 21:24
[RE: "สมยศ" จี้ กกท. ถ้าไม่ไหวก็รีบบอกมา]
เชียงใหม่คงบอก ทำเพื่อออ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal || Gunner || Forever

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 991
โพสเมื่อ: Fri Sep 13, 2019 23:00
[RE: "สมยศ" จี้ กกท. ถ้าไม่ไหวก็รีบบอกมา]
ผู้ว่าคนเก่าวางแผนไว้ พอเปลี่ยนคนใหม่ เลยไม่ทำตามแผนต่อปล่าว
0
0
Life above the earth is my dream.
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 Apr 2007
ตอบ: 445
โพสเมื่อ: Fri Sep 13, 2019 23:45
torxcohey พิมพ์ว่า:
จะด่าฝ่ายเดียวก็ไม่ได้นะ การทำงานร่วมกันของสมาคมกับกกท.ห่วยแตกด้วย
ตอนทำเรื่องของบปรับปรุงสนามไม่รู้ว่า กกท.ได้ส่งแผนการดำเนินให้สมาคมหรือเปล่า
ถ้าส่งสมาคมก็มีหน้าที่ติดตามการดำเนินงาน ความคืบหน้าเป็นระยะๆด้วย ไม่ใช่ให้แล้วให้เลย เพราะผลเสียมันตกกับทุกคนที่เกี่ยวข้อง ตัวอย่างก็มีให้เห็นเยอะแยะ
อีโก้กับธิฐิตัดได้ตัดไปเหอะ หันหน้ามาช่วยกันพัฒนาวงการกีฬาบ้านเราไม่ดีกว่าหรอ  

นี่ก็หาเรื่องด่าสมาคมให้ได้อ่ะนะ
กกท ใหญ่กว่าสมาคม ทำอะไรต้องส่งแผนดำเนินการให้สมาคมด้วย ไม่แปลกไปหรือครับ
เหมือน เจ้านายคุณจะทำอะไรเค้าต้องส่งแผนให้คุณมั้ย ถ้าเค้าไม่ส่งคุณจะด่าเค้ามั้ย จะไปไล่จี้ไล่ถามเดี๋ยวก็โดนด่า โดนหาว่าก้าวก่ายอีก โลกแห่งความจริงถามได้แต่จี้ไม่ได้นะครับ แล้วคุณรู้ได้ยังไงว่าสมาคมไม่ได้ทำหนังสือสอบถามไป

ไม่ได้ติ่งสมาคมนะ แต่มองตามเนื้อผ้า
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 04 Feb 2008
ตอบ: 1553
โพสเมื่อ: Sat Sep 14, 2019 08:18
kopphuket พิมพ์ว่า:
torxcohey พิมพ์ว่า:
จะด่าฝ่ายเดียวก็ไม่ได้นะ การทำงานร่วมกันของสมาคมกับกกท.ห่วยแตกด้วย
ตอนทำเรื่องของบปรับปรุงสนามไม่รู้ว่า กกท.ได้ส่งแผนการดำเนินให้สมาคมหรือเปล่า
ถ้าส่งสมาคมก็มีหน้าที่ติดตามการดำเนินงาน ความคืบหน้าเป็นระยะๆด้วย ไม่ใช่ให้แล้วให้เลย เพราะผลเสียมันตกกับทุกคนที่เกี่ยวข้อง ตัวอย่างก็มีให้เห็นเยอะแยะ
อีโก้กับธิฐิตัดได้ตัดไปเหอะ หันหน้ามาช่วยกันพัฒนาวงการกีฬาบ้านเราไม่ดีกว่าหรอ  

นี่ก็หาเรื่องด่าสมาคมให้ได้อ่ะนะ
กกท ใหญ่กว่าสมาคม ทำอะไรต้องส่งแผนดำเนินการให้สมาคมด้วย ไม่แปลกไปหรือครับ
เหมือน เจ้านายคุณจะทำอะไรเค้าต้องส่งแผนให้คุณมั้ย ถ้าเค้าไม่ส่งคุณจะด่าเค้ามั้ย จะไปไล่จี้ไล่ถามเดี๋ยวก็โดนด่า โดนหาว่าก้าวก่ายอีก โลกแห่งความจริงถามได้แต่จี้ไม่ได้นะครับ แล้วคุณรู้ได้ยังไงว่าสมาคมไม่ได้ทำหนังสือสอบถามไป

ไม่ได้ติ่งสมาคมนะ แต่มองตามเนื้อผ้า  

ประสาทหรอ
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: ดช.ถั่ว
เข้าร่วม: 20 Sep 2013
ตอบ: 3705
โพสเมื่อ: Sat Sep 14, 2019 12:09
tafo_zeza พิมพ์ว่า:
ช้าตอนร่าง TOR สัญญาอะไรกันรึปล่าว ระบบราชการก็แบบนี้แหละ ฝ่ายที่โดนด่าก็คือสมาคม สมาคมก็ซวยไป ซวยสุดก็สโมสรเชียงใหม่กับแฟนบอล  

ซวยกันหมดครับ

พรบ.จัดซื้อจัดจ้างภาครัฐ ใหม่

สร้างความซับซ้อนเพื่อป้องกันการคอรัปชั่น

ไอ้ความซับซ้อนนี่แหละ ทำให้งานช้าสุดๆ แถมคนก็ยังโกงกินกันอยู่ดี
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel