ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Sat Sep 07, 2019 22:41
ถูกแบนแล้ว
[RE: US OPEN]
Spyjung พิมพ์ว่า:
รอบรอง

Daniil Medvedev
V
Grigor Dimitrov

Matteo Berrettini
V
Rafael Nadal  
ทำไมตัวดังๆตกรอบหมดอะนาดาล ใสเลยดิ นี่คอร์ดถนัดของคนอื่นด้วยนิ
ผู้จัดการทีม
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2009
ตอบ: 168457
โพสเมื่อ: Sat Sep 07, 2019 22:49
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
รอบรอง

V

V
ทำไมตัวดังๆตกรอบหมดอะนาดาล ใสเลยดิ นี่คอร์ดถนัดของคนอื่นด้วยนิ  

นาดาลมีโชคมากรายการนี้ เจอแต่พวกอ่อนๆแถมได้บายอีกรอบด้วยเพราะคู่แข่งไม่พร้อม

ส่วนเฟดก็ซวยเจอคู่แข่งท๊อปฟอร์มอีกแถมตัวเองเจ็บด้วย

โนเล่นี่ก็ซวยเจอวาวรินก้ายิ่งชอบแพ้อยู่

TXI
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2010
ตอบ: 5025
โพสเมื่อ: Sat Sep 07, 2019 22:56
Eric bailly พิมพ์ว่า:
TXI พิมพ์ว่า:
โนวัคผมแพ้สแตนอีกละ ปีที่แล้วก็แพ้นัดชิงใช่ปะ  

ปีที่แล้วแชมป์รายการนี้ครับ ชนะเดลโป้  
หรือปีไหนละ แพ้สแตนหรือป่าวไม่แน่ใจ เอะหรือ ao ไม่ได้ดูสดด้วยแมตช์นั้น  

จำไม่ได้เหมือนกันครับอันนี้น่าจะ2016เลยนะครับที่แพ้ เพราะ2017ไม่ได้ลงครับ
TXI
Status:
โพสเมื่อ: Sat Sep 07, 2019 22:58
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
รอบรอง

V

V

เฟด กับ โนเล่เจ็บทั้งคู่เลยครับเลยตกไปทั้งๆที่สายตัวเองก็ไม่ได้ยากมากเท่าไหร่ โนเล่เจอวาวรินก้าน่าจะยากกว่าหน่อย + นาดาวครั้งนี้ถือว่าได้สายง่ายพอสมควรครับตัวมือวางตกรอบดร็วไปซะก่อน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1933
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2019 09:12
ถูกแบนแล้ว
[RE]US OPEN
โนวัคผมแพ้สแตนอีกละ ปีที่แล้วก็แพ้นัดชิงใช่ปะ  

ปีที่แล้วแชมป์รายการนี้ครับ ชนะเดลโป้  
หรือปีไหนละ แพ้สแตนหรือป่าวไม่แน่ใจ เอะหรือ ao ไม่ได้ดูสดด้วยแมตช์นั้น  

จำไม่ได้เหมือนกันครับอันนี้น่าจะ2016เลยนะครับที่แพ้ เพราะ2017ไม่ได้ลงครับ  

สแตน เคยเปนแชม AUS Openกับ French

AUS น่าจะชนะ โนวัคมาครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
TXI
Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2019 11:02
NeeIAM พิมพ์ว่า:

สแตน เคยเปนแชม AUS Openกับ French

AUS น่าจะชนะ โนวัคมาครับ  

USก็เคยได้ครับ แต่จำไม่ได้ว่าชนะใคร AUSปีนั้นล้มนาดาวนัดชิงครับ สนุกมาก
แก้ไขล่าสุดโดย TXI เมื่อ Sun Sep 08, 2019 11:03, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel