ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ภาพโปรไฟล์,ลายเซ็น บินตามเวปฝากรูป
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2995
ที่อยู่: Bill Nicholson Way, 748 High Road, Tottenham, London, N17 0AP
โพสเมื่อ: Mon Sep 02, 2019 17:17
[RE: 'โอบา+ลากา'กู้ชีพ!ไก่นำ 2-0 'ปืน' ลุยแหลกตีเจ๊าสุดมัน 2-2]
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:
สวยเหลือเกิน พิมพ์ว่า:
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:
ไม่คิดไม่ฝันว่า จะให้เกนดูซี่เป็น แมนออฟเดอะแมทช์ เกมส์นี้ยกให้น้องเกนเลย แบกกลางทั้งหมด ทั้งรุกทั้งรับ
ส่วน ชาก้า เอามันไปเก็บเถอะ เล่นแบบนี้ ช้าแบบนี้ พลาดแบบนี้ ผมก็เล่นได้ล่ะวะ เล่นแบบไม่มิติอะไรสักอย่างเลย ถ่วงทีมชะมัด

ส่วนรูปเกมส์ ผมไม่ให้เครดิตสเปอร์สแม้แต่น้อย เพราะ 2 ลูกที่เสีย เป็นความผิดพลาดส่วนบุคคลทั้งนั้น

ผมคิดเสียหายเล็กน้อยเมื่อเล่นในบ้าน ยังทำได้เท่านี้ แต่อย่างว่าแหล่ะ ทีมเรามันทีมกลางตาราง จะไปทำอะไรกับทีมที่เพิ่งโม้มาได้ 2-3 ปีได้ล่ะครับ เค้าไป ucl มากี่ปีแล้วล่ะ  
โคตรโหด  

ผมทำอะไรผิดไป โดนเรื้อนด้วย
ถ้าพูดความจริงแล้วรับไม่ได้ ก็ไม่ต้องมาเล่นบอร์ดหรอกนะครับ  

ผมไม่เห็นด้วย 3-4 คำ ครับ "ไม่ให้เครดิตสเปอร์สแม้แต่น้อย" กับย่อหน้าสุดท้ายที่แสดงจงเกลียดจงชังมาแต่ชาติปางก่อน(ไม่ได้ห้ามนะครับ แค่ผมไม่เห็นด้วยที่มาแสดงความเห็นทำนองนี้ในบอร์ดคุณภาพ)
และที่โดนเรื้อนแล้วห้ามคนเล่นบอร์ดเพราะไม่เห็นด้วยกับตน ทุกคนมีสิทธิ์เรื้อน แย้งได้ครับ ไม่พอใจก็เรื้อนผม แย้งผมได้ครับ (ไม่ได้พูดถึงเรื่องบอลเลย)
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel