ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 9758
โพสเมื่อ: Sun Aug 25, 2019 03:18
[RE: แทกติดผมว่าดีอยู่นะ]
ผมเห็นต่างนะ เล่นรอโดนอะ ถ้าไม่เชื่อท่านรอดูนัดเจอซิตี้ อูไนมาแบบนี้อีกแน่

มันเล่นรอโดนอะ แล้วสวนกลับไม่มีไรเลย เตะโด่งทิ้งไปไหนไม่รู้

แล้วกว่าจะตั้งเกมได้นาที ที่ 70 แล้ว และเพราะลิเวอร์ผ่อน ไม่ไล่สุดแล้ว

อะท่านดูอย่างสเปอร์ส ฤดูกาลที่แล้ว ที่แพ้ไป แต่มันสู้ได้นะ

คือเล่นแบบนี้ไปเรือยๆ ถ้าทีมผมผมไม่โอเคอะ นัดเยือนเจอทีมใหญ่ด้วยกัน ชนะครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่ไม่นับลิเวอร์นะ

คือ ปืนมันเป็นอะไรกับเกมใหญ่อะ ชนะยากมาก แล้วตั้งแต่ตอนไปเตะยูฟ่าเจอทีมใหญ่ ก็ปลิวแถบตลอด

อะถ้าท่านไม่เชื่อ ท่านรอดูเจอซิตี้ ถ้ายังเล่นแบบนี้ ก็เล่นรอโดนอยู่ดีอะ มันเสมอไม่ได้ด้วย

แพ้ไม่เป็นไรอะ แต่แพ้แบบรูปเกมมันไม่ได้ต่างจากเมื่อก่อนเลย ปืนตอนนี้ตัวผู้เล่นมีดีที่เล่นเกมรุก แต่ไปเล่นเกมรับแถบท้งเกมจนโดนผ่อน ตอนโดนนำ 3-0 ยังไม่วิ่งไล่บอลเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status: WE ARE LIVERPOOL. #THISMEANSMORE
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Feb 2010
ตอบ: 1381
โพสเมื่อ: Sun Aug 25, 2019 09:21
แทกติดผมว่าดีอยู่นะ
ด้วยความเคารพ ตั้งแต่เปิดฤดูกาลเกมส์นี้หงส์ง่ายสุดเลย หลังน่อลหลวมโครกคราก กองกลางก็ไม่บี้เลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel