ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1732
โพสเมื่อ: Sun Aug 25, 2019 09:15
[RE]มีเปอร์เซนต์ จีบติดไหมคับแบบนี้ (น้องที่ทำงาน)
ถ้าเค้าไม่คุยด้วยแต่แรกก็แสดงว่าไม่ยอมให้จีบ

แต่นี่มีลูกเล่นอีกว่า 15 ครั้งจะให้เบอร์

ผมว่าเค้าแค่อยากดูความพยายาม บอกเพื่อนลุยโลดลวดเพ่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1122
โพสเมื่อ: Sun Aug 25, 2019 12:16
[RE: มีเปอร์เซนต์ จีบติดไหมคับแบบนี้ (น้องที่ทำงาน)]
Slippy G8 พิมพ์ว่า:
จีบติดยาก ถ้าเค้าจะให้ ให้นานแล้ว
ถ้าให้ก้เพราะเกรงใจ  

Oom. พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆผมก็ไม่ค่อยชอบนะ แต่ของมู้นี้ จขม มีประวัติไม่ค่อยดีอะครับ มันก็เลยออกมาแนวนี้  

Silence พิมพ์ว่า:
ใครอยากแนะนำก็แนะนำไปครับ

สำหรับผม

ผมไม่เชื่อคนตอแหลครับ  

โอ้โห ขอบคุณครับที่ทำให้ผมตาสว่าง

08 08 08

555555
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17171
โพสเมื่อ: Thu Aug 29, 2019 10:47
[RE: มีเปอร์เซนต์ จีบติดไหมคับแบบนี้ (น้องที่ทำงาน)]
08 อีกแล้ว
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 237
โพสเมื่อ: Sat Sep 07, 2019 02:56
ถูกแบนแล้ว
Spoil
Fifa11 พิมพ์ว่า:
ส่วนตัวค่อนข้างไม่ค่อยรอถ้าเจอแบบนี้เพราะเค้าดูไม่ได้อยากทำความรู้จักเรา ถ้าตั้งใจคบจริงจังเป็นผมๆผ่านดีกว่า เสียเวลาชีวิต  

นัท จุดโทษ พิมพ์ว่า:
น้องผู้ชายงี้แหละคับแมนๆขอต่อหน้าเลย  

ตัวจริงเรื่องปิ้งย่าง พิมพ์ว่า:
นี่ถึงขนาดมาตั้งกระทู้ถามแทนเพื่อนแถมเขียนซะยาวด้วย สงสัยจะแอบชอบเพื่อน

เป็นกำลังใจให้เจ้าของมู้ครับ น้องเขายังไม่ตอบตกลง เพือนยังไม่เป็นของใคน เราก็ยังมีหวังครับ  

chat006 พิมพ์ว่า:
ลองๆ ดูครับอยู่มาบนโลก 30 กว่าปี ไม่มีอะไรจะเสียแล้วครับ  

ผู้ชม พิมพ์ว่า:
มันไม่อยากให้คำปรึกษาเพราะอ้างเพื่อนนี่แหละ จีบเว่าไปครับ  

punya_mio พิมพ์ว่า:
เรื่องเยอะเกิน สาวแบบนี้

จีบไปก็เดี๋ยวง๊อง แง๊ง มาปรึกษาท่านอีก

bearberryz พิมพ์ว่า:
เพื่อนท่านอาจจะไม่ได้เข้าตาน้องผญ.คนนั้นมากนัก

แต่..ก็ยังได้โอกาสไว้พิจารณาอยู่ ลองให้เพื่อนท่านมาคิดดูดีๆอีกทีละกัน ถ้าชอบจริงๆก็ลุยต่อเลย ทำเควส(ขอเบอร์ 15 ครั้ง)ให้จบไป ..แล้วระหว่างนี้ลองสืบๆดูว่าน้องเค้ามีใครแล้วหรือยัง

Slippy G8 พิมพ์ว่า:
จีบติดยาก ถ้าเค้าจะให้ ให้นานแล้ว
ถ้าให้ก้เพราะเกรงใจ  

เกียร์มัว พิมพ์ว่า:
อย่าอ้างเพื่อน  

RebeL' พิมพ์ว่า:
ถ้าเค้าไม่คุยด้วยแต่แรกก็แสดงว่าไม่ยอมให้จีบ

แต่นี่มีลูกเล่นอีกว่า 15 ครั้งจะให้เบอร์

ผมว่าเค้าแค่อยากดูความพยายาม บอกเพื่อนลุยโลดลวดเพ่  

dutchman8 พิมพ์ว่า:
อ้างเพื่อน
ปล.ผู้ชายเหมือนกันติดง่ายแน่นอนครับ  

ขอโทษที่มาโควทในกระทู้เก่านะครับ ผมอยากบอกพวกคุณเกี่ยวกับ จขกท

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1646177 (กระทู้นี้เค้าโดนจับได้ว่าเล่น 2 ยูสครับ ยูสเก่าชื่อ goodboy008 )

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1624026 (อันนี้คือกระทู้ที่เค้าใช้ยูสเก่าตั้ง แล้วโดนจับได้ว่าเรื่องที่เล่ามันมีพิรุธ เพราะเล่าเรื่องแต่ละครั้ง ไม่ค่อยตรงกัน)

จึงเป็นที่มาที่หลายคนบอกว่าก่อนจะตอบอะไรให้ดูชื่อยูสที่ตั้งกระทู้ก่อน
miracleoflove 08 ด้วยประวัติของเค้า ทำให้ยูสนี้ตั้งกระทู้อะไรมา ก็มักจะโดนเพื่อนสมาชิกค่อนขอดใส่ตลอดครับ ทีหลังก่อนตอบพวกคุณก็ดูชื่อยูสด้วย
แก้ไขล่าสุดโดย rakterna 08 เมื่อ Sat Sep 07, 2019 02:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel