ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status: MANCHESTER UNITEDGLORY GLORY!!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Apr 2015
ตอบ: 1892
โพสเมื่อ: Thu Aug 22, 2019 18:15
[RE: คิดว่ากองเชียร์เวียดนามกลัว เจ ไหม?]
AngriManu พิมพ์ว่า:
bassible พิมพ์ว่า:
seev พิมพ์ว่า:
ขอโอนสัญชาติ เจโบทรอยสักนัดได้มั้ย  
เอาดีกว่านี้ได้ไม๊ครับ  

ให้เลือกระหว่างเจโบกับมูซาชิ ท่านเอาใครครับ

ก็คงต้องตามท่านละครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2007
ตอบ: 43482
โพสเมื่อ: Thu Aug 22, 2019 18:48
[RE: คิดว่ากองเชียร์เวียดนามกลัว เจ ไหม?]
ไม่กลัวสิดีครับ แบบประกบโซนคนเดียวเลยยิ่งดี

ระดับมันเห็นๆอยู่แล้วยิงใน afc cup+vleage กับเล่นใน j1 ลงตัวจริงทุกสัปดาห์ถ้าไม่เจ็บ ทั้งยิงทั้งจ่าย ระดับมันคนละเรื่องเลย เอาเจเทียบกับใครในย่านนี้มันก็สู้ไม่ได้ทั้งนั้นแหละ อย่าหาว่าอวยเลย ถ้ากว่างไห่เล่นเคลีก เจลีก ลีกจีน แล้วทำได้แบบเจ อันนั้นค่อยพิจารณากันอีกที
แต่หมอนี่ก็เก่งแบบประมาทไม่ได้แหละทั้งมั่นใจทั้งกล้าลุย ไม่ธรรมดาอย่างที่หลายๆคนว่ากันก็ตามนั้น แต่จะยกระดับขึ้นมาอีกขั้นได้มั๊ยก็รอดูต่อไป
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1397
โพสเมื่อ: Thu Aug 22, 2019 18:56
AngriManu พิมพ์ว่า:
seev พิมพ์ว่า:
ขอโอนสัญชาติ เจโบทรอยสักนัดได้มั้ย  
เอาดีกว่านี้ได้ไม๊ครับ  

ให้เลือกระหว่างเจโบกับมูซาชิ ท่านเอาใครครับ

ก็คงต้องตามท่านละครับ  

อยากได้แบบไม่โกงมากไป 555
0
0

นักบอลถ้วย ค.
Status: Manchester United
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 8032
โพสเมื่อ: Thu Aug 22, 2019 20:14
ผมว่าทีมไหนที่กำลังเจอไทยคงอารมณ์แบบ เราเวลาเจอUaeแหละ ถ้าโอมาร์ไม่ลงหรือหายไปจากเกมส์ได้ ก็แทบไม่ต้องกลัวอะไรแล้ว
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Jul 2010
ตอบ: 147
โพสเมื่อ: Thu Aug 22, 2019 22:03
คิดว่ากองเชียร์เวียดนามกลัว เจ ไหม?
เรื่องกลัวเจมันก็ต้องกลัวอยู่แล้ว แต่คิดว่าฝั่งเวียดนามคงมั่นใจว่าตัวเองตอนนี้ดีกว่าไทยแน่นอน
ขนาดตอนไทยฟอร์มดีกว่าเวียดนาม (แต่แร็งค์ต่ำกว่า)กองเชียร์เวียดนามยังบอกไทยตามหลังเวียดนามเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
You'll Never Fly Kite Alone
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2010
ตอบ: 14634
โพสเมื่อ: Thu Aug 22, 2019 22:46
ผมไม่รู้ว่าแฟนส่วนใหญ่ ออกจากกะลาหรือเปล่า หมายถึงรับรู้ข่าวสารของทีมในอาเซี่ยนแค่ไหน ถ้าส่วนใหญ่ไม่ติดตาม เขาก็ไม่รู้ และคงไม่กลัว

แต่ถ้าเห็นเจทำผลงานในเจลีกเป็นไง คงหวั่น ๆ แหละ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 06 Feb 2009
ตอบ: 1479
โพสเมื่อ: Thu Aug 22, 2019 23:43
[RE]คิดว่ากองเชียร์เวียดนามกลัว เจ ไหม?
ถ้าไม่กลัว เค้าคงไม่แสร้งเรียกเจว่าเป็น”คองเฟืองไทยแลนด์” หรือ”กวางไปไทยแลนด์ หรอกครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
redarmy
Status: คุณเชื่อเรื่องพรหมลิขิตมั๊ย?
เข้าร่วม: 25 Oct 2009
ตอบ: 3065
โพสเมื่อ: Fri Aug 23, 2019 09:38
ผมว่าเค้ากำลังฮึกเหิม ถามว่าเค้ากลัวเจมั๊ย ผมว่าไม่ แบบว่าอยากวัดมากกว่า แบบคนกำลังมั่นใจ อยากวัดกับคนเก่งๆแหละ อยากให้เจทำลายความมั่นใจของเวียตนามซะจริงๆ
0
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39472
โพสเมื่อ: Fri Aug 23, 2019 12:03
[RE]คิดว่ากองเชียร์เวียดนามกลัว เจ ไหม?
แฟนบอลไม่กลัว แต่โค้ชอะกลัวแน่
ถ้าคิดจะให้เจเล่นสบายนะ บอกเลย gg
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

SAVE OF THE CENTURY !!

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 19 Apr 2007
ตอบ: 880
โพสเมื่อ: Sat Aug 24, 2019 20:45
เอาตรงๆ สามตัวเจลีค ต้องช่วยกันเล่นอะครับ ผมว่าสามคนนี้ คงหนีการบีบเพรสไวของเวียดนามได้แน่ แมทที่แพ้ผมยังคิดเลยมีเจ มันแกะเพชรเวียดนามตรงกลางกระจุยแน่ๆ รอดูครับ ตอนนี้ไม่ได้ห่วงเกมรุกครับ ผมห่วงเกมรับมากกว่า กองหลังไทยส่วนตัวนะมองยังไงก็ไม่มีตัวไว้ใจได้ซักคน ที่เล่นนิ่งๆ ไม่เตะทิ้ง เก๋าๆ หายาก จุดอ่อนที่เห็นเลย จ่ายแบบ ยกข้ามหัวกองหลัง ไปหาดูคลิปเก่าๆได้ ตั้งแต่เจอ พวก uae และ เค้าตักข้ามหัวแล้ววิ่งตามไม่ทันตลอด ถ้าไม่แก้ตรงนี้ยากจะไปต่อ
0
0
tt
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 23 Sep 2008
ตอบ: 3890
โพสเมื่อ: Sat Aug 24, 2019 21:33
เค้ากลัวเจเเน่ๆ เเต่เค้าก็น่าจะหวานปากเกมส์รับเราเหมือนกันนะ

ต้องดูน้าโนะเเหละครับว่าเเกมีเเผนเด็ดเเค่ไหน

สามคนจากเจลีค บวกดาวรุ่งของไทยผมว่าเกมส์รุกเราไม่น่าห่วง ตัวโหดๆเยอะ

เเต่ห่วงเกมส์รับมากกว่า

เอาจริงๆอยากให้เกมส์นี้เรายำให้ไม่เหลือทรงเลย รำคาญ ถถถ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel