ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช T-License
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Dec 2013
ตอบ: 7799
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 21:40
[RE: แมน โกสินทร์ โพสต์ถึงดราม่า SS]
gwangbaa พิมพ์ว่า:
AMI N พิมพ์ว่า:
Ngog พิมพ์ว่า:
ระเด่นระดาดง พิมพ์ว่า:
Rockhound Blueblood พิมพ์ว่า:
Destiny6 พิมพ์ว่า:
แสดงว่าคุณแมนเขามั่นใจว่าเอางานเขาไป  

หรือ mazzo the returner คือ แมน โกสินทร์  

ท่าน mezzo กับท่านมังกร แกมีเรื่องอะไรกันมาก่อนรึเปล่าครับ ก่อนจะมาแฉกันแบบนี้  

เท่าที่ผมอยู่บอร์ดบอลไทยมา 2 ยูสนี้คือยูสนิสัยดีทั้งคู่ แต่ท่าน Mezzo เค้าคงสงสัยมานานแล้ว เลยโพสถามโดยเจาะจงไปที่คุณมังกรโดยตรง ในสิ่งที่เค้าสงสัย เลยกลายเป็นเหมือนไปประจานคุณมังกรโดยตรง ทำให้คุณมังกรไม่พอใจแต่ก็ไม่ได้มาคอนเฟิร์มถึงที่มาของแหล่งข่าวแต่อย่างใด ซึ่งก็เป็นสิทธิของเจ้าตัวเช่นกัน แต่มันก็ทำให้ความเชื่อมั่นของคนในบอร์ดลดลงอย่างมากเลยครับ

บอลทีมชาติแพ้ นักเตะทีมชาติโดนด่า ยังไม่เคยเห็นคุณมังกรหัวร้อนเลยครับนอกจากโพสล่าสุดของคุณ Mezzo  

อาจจะอายมั้งครับ โดนจับได้

ผมว่าถ้าไม่ใช่เรื่องจริง แกก็น่าจะออกมาไขความจ่างให้ตัวเอง, เพื่อนสมาชิกละหรือป่าว

ผมว่าหลายคนก็รอกันอยู่  

ทำไมคุณชอบปั่นจังครับ

อะไรหลายๆอย่างมันยังไม่สรุปเลย คุณก็ไปบอกว่าเขา อายที่โดนจับได้ ซึ่งผมว่ามันไม่ใช่นะ

รอให้อะไรหลายๆอย่างมันชัดเจนก่อนจะดีกว่ามั้ยค่อยมาพิมพ์อะไรแบบนี้

ผมไม่ได้อยากจะเข้าข้างใคร แต่ยังไม่อยากให้ไป กล่าวหาเขาแบบนั้น

ผู้ต้องสงสัย กับ ผู้ต้องหา มันต่างกันตรงที่

ผู้ต้องสงสัย คือแค่สันนิษฐานว่าทำความผิด

ผู้ต้องหา คือมีหลักฐานการกระทำความผิดเเล้ว

ในเคสนี้ ยังเป็นแค่ผู้ต้องสงสัย ครับ

เพราะฉะนั้นใจเย็นๆก่อน  

แล้วอันนี้เขาเรียกว่าหลักฐานหรือป่าว อันอื่นผมไม่ติดใจอะไรหรอก

แต่ครั้งนี้เผอิญว่าดีเจแมนเงิบไปหลายชื่อ เป็นข้อจับพิรุธที่ชัดเจนที่สุด เมื่อคืนดีเจแมนบอกรายชื่อนักบอลที่จะติดเป็นชื่อที่เค้าคอนเฟิร์มว่าติดแน่นอนเช่น วรวุฒ เอเลียส จตุรภัทร และ สามตัวหน้า อภิวัฒน์,ธีรศิลป์,ศุภณัฏฐ์ ผมบอกเลยทั้งประเทศก่อนประกาศตัว 48 ชม นักข่าววงในแค่ไหนไม่มีใครคอนเฟิร์มรายชื่อผู้เล่นเลยทั้ง บับเบิ้ล fm99 มดสุรเดช หรือเพจฟุตบอลทั้งหลายทั้งมวล มีดีเจแมนคนเดียวที่ให้รายชื่อข้างบนนี้ และ ก็เป็นท่านที่ไปก๊อปปี้รายชื่อที่เค้าเอ่ยถึงในไลฟ์ พอเค้าไลฟ์เสร็จรีบเอามาโพสแล้วอ้างว่าได้มาจากแหล่งข่าวของตัวเอง? แต่เดชชะบุญ เผอิญว่ารายชื่อชุดข้างบนนี้ไม่ติด

ผมบอกเลยนะว่าทั้งประเทศเมื่อคืนมีอยู่สองคนที่คอนเฟิร์มรายชื่อข้างบน หนึ่งคือดีเจแมนที่ไลฟ์สดทาง fm90.5 ไลฟ์เสร็จตอนเที่ยงคืน แล้วก็สองคือท่านมังกรหนวดทองที่มาโพสราวๆเทียงคืนหลังจากเค้าไลฟ์เสร็จด้วยรายชื่อ(ชุดที่เงิบ)ชุดเดียวกัน

อย่ามาอ้างนะครับว่าแหล่งข่าวให้รายชื่ามาผิดเหมือนๆกัน ที่ดีเจแมนที่เค้าทำคือยิงตรงโทรไปถามผู้จัดการทีม นักบอล หรือ ประธานสโมสร หรือแม้แต่แหล่งข้อมูลในสมาคม เพราะฉนั้นรายชื่อที่ได้มาก็จะเหมือนเหวี่ยงๆ random ออกมาแบบไม่ได้เรียง ตอนไลฟ์คิดชื่อใครออกก็พูดออกมา ถ้าท่านจะอ้างว่าชุดข้อมูล(ที่random)ได้จากแหล่งข่าวของตัวเอง มีอย่างเดียวคือท่านต้องถามดีเจแมนโดยตรงหรือไม่ไก็โทรไปุถามเบอร์แหล่งข่าวเดียวกับดีเจแมนตามที่เค้าโทรไปทุกเบอร์...สำคัญคือรายชื่อตรงกัน 100% ถ้าเมื่อวานที่ท่านโพสผุดมาชื่อนึงที่ไม่อยู่ในไลฟ์ อันนี้ท่านอาจจะเอามาหักล้างได้ แต่ชุดข้อมูลมันเหมือนกันหมด เงิบก็เงิบเหมือนกัน

มาตอบด้วยครับ อย่าพิมพ์เอาหล่อแล้วโยนขี้ให้ผมเป็นผู้ร้าย

2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39804
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 21:40
[RE: แมน โกสินทร์ โพสต์ถึงดราม่า SS]
โยงกันมั่วตลอด รอดูต่อ

1
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: word not enough to talk about football
เข้าร่วม: 06 Jun 2010
ตอบ: 17567
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 21:52
แมน โกสินทร์ โพสต์ถึงดราม่า SS
Ngog พิมพ์ว่า:
ระเด่นระดาดง พิมพ์ว่า:
Rockhound Blueblood พิมพ์ว่า:
Destiny6 พิมพ์ว่า:
แสดงว่าคุณแมนเขามั่นใจว่าเอางานเขาไป  

หรือ mazzo the returner คือ แมน โกสินทร์  

ท่าน mezzo กับท่านมังกร แกมีเรื่องอะไรกันมาก่อนรึเปล่าครับ ก่อนจะมาแฉกันแบบนี้  

เท่าที่ผมอยู่บอร์ดบอลไทยมา 2 ยูสนี้คือยูสนิสัยดีทั้งคู่ แต่ท่าน Mezzo เค้าคงสงสัยมานานแล้ว เลยโพสถามโดยเจาะจงไปที่คุณมังกรโดยตรง ในสิ่งที่เค้าสงสัย เลยกลายเป็นเหมือนไปประจานคุณมังกรโดยตรง ทำให้คุณมังกรไม่พอใจแต่ก็ไม่ได้มาคอนเฟิร์มถึงที่มาของแหล่งข่าวแต่อย่างใด ซึ่งก็เป็นสิทธิของเจ้าตัวเช่นกัน แต่มันก็ทำให้ความเชื่อมั่นของคนในบอร์ดลดลงอย่างมากเลยครับ

บอลทีมชาติแพ้ นักเตะทีมชาติโดนด่า ยังไม่เคยเห็นคุณมังกรหัวร้อนเลยครับนอกจากโพสล่าสุดของคุณ Mezzo  

ขอบคุณครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 21:57
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:

มู้นี้ผมก็จะไม่อะไรแล้วนะ

ผมก็พิมพ์คำว่า อาจจะอาย โดนจับได้

ไม่ได้มีเจตนาจะขยี้เพิ่ม

แต่มาบอกผมปั่น ตัวเองเอาแผล็บได้ท็อปเม้นหล่อๆๆๆไป

ผมก็เสียหายดิ กลายเป็นตัวร้ายอีกมู้

1
0

โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 22:01

ผมก็พิมพ์คำว่า อาจจะอาย โดนจับได้

แต่มาบอกผมปั่น ตัวเองเอาแผล็บได้ท็อปเม้นหล่อๆๆๆไป

ผมก็เสียหายดิ กลายเป็นตัวร้ายอีกมู้

ผมว่าท่านไม่พิมพ์ว่าอาจจะอายโดนจับได้ก็ได้นะครับ

มันแรงไปนะผมว่า รอดู ให้เวลาพิสูจน์ดีกว่านะครับ หรือหากแกออกมายอมรับค่อยติติงกันจะดีกว่า

ไม่นานก็น่าจะรู้ช่วงนี้บอลใกล้แข่งแล้ว อาจจะรอข่าวตัดตัว 23 คนก็ได้นะ
4
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
หน่วยข่าวกรองพิเศษ
Status: เต็มข้อ!!
เข้าร่วม: 23 Oct 2005
ตอบ: 4650
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 22:02
เท่าที่ผมเข้าใจ ข้อมูลชุดเดียวกันนี้คุณแมนจะเป็นคนไลฟ์บอกข้อมูลก่อน แล้วคุณมังกรค่อยมาตั้งกระทู้ใช่มั้ยครับ หรือยังไง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 01 Nov 2014
ตอบ: 5716
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 22:04
ผมบอกให้ก็ได้ ผมไม่เคยเกลียด โกรธ หรือแม้แต่จะอะไรกับใครในนี้เลย ผมเคยบวกเคยต่อว่าหลายๆคนในบอร์ดนี้ ต่อสุ้กันทางความเห็นบ้างบางครั้ง บางครั้งก็รุนแรงไปนิดเรื่องความเห็นไม่ตรงกัน แต่ผมจะพยายามใช้ตรรกะตอบกลับอยู่ตลอด เถียงกันแป๊ปๆเห็นมาโพสอะไรดีๆผมก็แผล่บให้ เป็นอันเข้าใจว่าผมขอโทษ จะมาเรื้อนผมก็เฉยๆเข้าใจแค่นั้นจบ

ผมจะบอกว่าในบรรดาบอร์ดบอลไทยในบ้านเรานี่นะ SS ผมว่าดีที่สุดแล้ว เป็นเอกเทศ สัมผัสได้เลยว่าหลายคนสนใจบอลไทยจริงๆ เกรียนมั่งประปราย เป็นสภาพแวดล้อมที่สมดุลกันกว่าบอร์ดอื่น

เรื่องยูสมังกร ผมจะพูดแบบนี้ว่า ผมอยากจะโฟกัสไปที่แมนโกสินทร์มากกว่า เพราะผมติดตามข่าวเจ้านี้มากกว่าที่อื่น เค้ามีความสุขแม้กระทั่งสมัยก่อนมีคนมาฟังไลฟ์หลักร้อยยังฟังถามตอบกันสนุกๆ บางครั้งไลฟ์ตอนดึกง่วงนอนตาแทบจะหรี่หลับคาสถานี(อาชีพของเค้า)ก็ฝืนไลฟ์จนจบ บางครั้งไลฟืตอนเย็นมีลูกมาวิ่งเล่นผ่านไปมา คุณเชื่อมั๊ยคือมีแม้กระทั่งคนในสโมสรโทรมาบอกว่าอย่าให้ข่าวกับเจ้านี้ เพราะแมนโกสินทร์จะเป็นคนที่พยายามหาข่าวแบบที่ว่าบางทีคนเค้าคุยด้วยกลัวว่าจะจะไปบอกอะไรที่กระทบกับดีลด้วยซ้ำ เสี่ยงเอาข้อมูลอะไรที่มันลึกมากๆมาบอกคนดูทั้งๆที่เค้าก็ไม่ได้อะไรจากการลงมือลงแรงหาแหล่งข่าวแบบที่เค้าทำอยู่ เค้าแค่ชอบที่ได้ทำอะไรแบบนี้

สิ่งที่เค้าควรได้รับ ที่เค้าไม่ได้ขอ แต่มันคือสิ่งที่เค้าควรได้ มันคือเครดิต สมมุติถ้าผมจะเอาอะไรที่มันเจ๋งๆมาบอกมาเล่นที่ฟังมาจากเค้า ผมก็แค่บอกไปว่าฟังจากแมนโกสินทร์มานะก็จบแค่นี้ บางครั้งจะใครก็ช่างเอาข้อมูลแบบลึกมากๆมาบอก ขณะที่เบื้องหลังมันจริงๆแล้วที่มามันคือแมนโกสินทร์ไม่ใช่เหรอ ที่ไปโทรหรือยิงตรงแหล่งข้อมูลมา มานั่งไลฟ์ดึกๆดื่นจะหลับแหล่ไม่หลับแหล่ให้คนได้ฟัง มีแม้กระทั่งคนในสโมสรโทรมาบอกว่าปราบว่าอย่าให้ข่าวสโมสรเองก็ยังมี

ในขณะที่คนทำข่าวเบื้องหลังเค้ามีคอนเน็คชั่น ติดต่อนู่นนี่นั่น ให้ได้แหล่งข่าวมาบอกมากล่าว ขณะที่บางคน(ไม่ได้กล่าวอ้างถึงใครนะ) เอาข้อมูลชุดเดียวกันที่ได้มา มาบอกว่าเป็นของผม ทั้งๆที่คุณไม่ได้หา ไม่ได้ไปขวนขวาย เดินทาง ติดต่อ สอบถาม ใช้คอนเน็คชั่น ลงแรงหามา บางครั้งแหล่งข่าวเป็นคนระดับสูง การติดต่อสอบถามก็เหมือนการขอรบกวนเวลาของแหล่งข่าวมา มีหลายอย่างที่ต้องทำกว่าจะได้ข้อมูลมา แล้วมีบางคน(ไม่ได้กล่าวถึงใครเลยนะ)ที่หยิบข้อมูลที่เค้าลงแรงไปหามา แล้วจะมากล่าวว่า อันนี้มันข้อมูลของผม แหล่งข่าวผม ผมหามาเอง มันก็ดูจะไม่ค่อยยุติธรรมกับคนลงแรงจริงๆเท่าไหร่ แค่นั้นเอง

Status:
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 22:04

ผมว่าท่านไม่พิมพ์ว่าอาจจะอายโดนจับได้ก็ได้นะครับ

มันแรงไปนะผมว่า รอดู ให้เวลาพิสูจน์ดีกว่านะครับ หรือหากแกออกมายอมรับค่อยติติงกันจะดีกว่า

ไม่นานก็น่าจะรู้ช่วงนี้บอลใกล้แข่งแล้ว อาจจะรอข่าวตัดตัว 23 คนก็ได้นะ  

โอเคครับ ผมอาจจะพิมพ์ดูแรงไป แต่ไม่ได้มีเจตนาแบบนั้น

ถ้าทำให้ใครไม่พอใจก็ขอโทษละกันครับ

1
0

โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 22:06

โอเคครับ ผมอาจจะพิมพ์ดูแรงไป แต่ไม่ได้มีเจตนาแบบนั้น

ถ้าทำให้ใครไม่พอใจก็ขอโทษละกันครับ

ท่านมังกรตั้งกระทู้แล้ว ลองไปอ่านดูนะครับ
0
0

โค้ช A-License
Status: ไม่ได้มากมายเลย !!
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 38600
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 22:11
Joe Iceberg พิมพ์ว่า:
เท่าที่ผมเข้าใจ ข้อมูลชุดเดียวกันนี้คุณแมนจะเป็นคนไลฟ์บอกข้อมูลก่อน แล้วคุณมังกรค่อยมาตั้งกระทู้ใช่มั้ยครับ หรือยังไง  

ใช่ครับ แล้วครั้งล่าสุดที่คุณแมนคาดการรายชื่อทีมชาติผิด

รายชื่อคุณมังกรเอามาแชร์มันดันผิดเหมือนกันเด๊ะๆ ทำให้ดูน่าสงสัยเพิ่มไปอีก

เพราะครั้งนี้แกเป็นคนโทรติดต่อ สอบถามหารายชื่อด้วยตัวเอง

จะบอกว่าแหล่งข่าวเดียวกับคุณแมนก็ไม่น่าใช่

ยกเว้นแหล่งข่าวคุณมังกรจะโทรหาทุกคนที่คุณแมนติดต่อด้วย เลยได้รายชื่อมาผิดเหมือนกันหมด
2
0
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 22:14
mazzo the returner พิมพ์ว่า:
ผมบอกให้ก็ได้ ผมไม่เคยเกลียด โกรธ หรือแม้แต่จะอะไรกับใครในนี้เลย ผมเคยบวกเคยต่อว่าหลายๆคนในบอร์ดนี้ ต่อสุ้กันทางความเห็นบ้างบางครั้ง บางครั้งก็รุนแรงไปนิดเรื่องความเห็นไม่ตรงกัน แต่ผมจะพยายามใช้ตรรกะตอบกลับอยู่ตลอด เถียงกันแป๊ปๆเห็นมาโพสอะไรดีๆผมก็แผล่บให้ เป็นอันเข้าใจว่าผมขอโทษ จะมาเรื้อนผมก็เฉยๆเข้าใจแค่นั้นจบ

ผมจะบอกว่าในบรรดาบอร์ดบอลไทยในบ้านเรานี่นะ SS ผมว่าดีที่สุดแล้ว เป็นเอกเทศ สัมผัสได้เลยว่าหลายคนสนใจบอลไทยจริงๆ เกรียนมั่งประปราย เป็นสภาพแวดล้อมที่สมดุลกันกว่าบอร์ดอื่น

เรื่องยูสมังกร ผมจะพูดแบบนี้ว่า ผมอยากจะโฟกัสไปที่แมนโกสินทร์มากกว่า เพราะผมติดตามข่าวเจ้านี้มากกว่าที่อื่น เค้ามีความสุขแม้กระทั่งสมัยก่อนมีคนมาฟังไลฟ์หลักร้อยยังฟังถามตอบกันสนุกๆ บางครั้งไลฟ์ตอนดึกง่วงนอนตาแทบจะหรี่หลับคาสถานี(อาชีพของเค้า)ก็ฝืนไลฟ์จนจบ บางครั้งไลฟืตอนเย็นมีลูกมาวิ่งเล่นผ่านไปมา คุณเชื่อมั๊ยคือมีแม้กระทั่งคนในสโมสรโทรมาบอกว่าอย่าให้ข่าวกับเจ้านี้ เพราะแมนโกสินทร์จะเป็นคนที่พยายามหาข่าวแบบที่ว่าบางทีคนเค้าคุยด้วยกลัวว่าจะจะไปบอกอะไรที่กระทบกับดีลด้วยซ้ำ เสี่ยงเอาข้อมูลอะไรที่มันลึกมากๆมาบอกคนดูทั้งๆที่เค้าก็ไม่ได้อะไรจากการลงมือลงแรงหาแหล่งข่าวแบบที่เค้าทำอยู่ เค้าแค่ชอบที่ได้ทำอะไรแบบนี้

สิ่งที่เค้าควรได้รับ ที่เค้าไม่ได้ขอ แต่มันคือสิ่งที่เค้าควรได้ มันคือเครดิต สมมุติถ้าผมจะเอาอะไรที่มันเจ๋งๆมาบอกมาเล่นที่ฟังมาจากเค้า ผมก็แค่บอกไปว่าฟังจากแมนโกสินทร์มานะก็จบแค่นี้ บางครั้งจะใครก็ช่างเอาข้อมูลแบบลึกมากๆมาบอก ขณะที่เบื้องหลังมันจริงๆแล้วที่มามันคือแมนโกสินทร์ไม่ใช่เหรอ ที่ไปโทรหรือยิงตรงแหล่งข้อมูลมา มานั่งไลฟ์ดึกๆดื่นจะหลับแหล่ไม่หลับแหล่ให้คนได้ฟัง มีแม้กระทั่งคนในสโมสรโทรมาบอกว่าปราบว่าอย่าให้ข่าวสโมสรเองก็ยังมี

ในขณะที่คนทำข่าวเบื้องหลังเค้ามีคอนเน็คชั่น ติดต่อนู่นนี่นั่น ให้ได้แหล่งข่าวมาบอกมากล่าว ขณะที่บางคน(ไม่ได้กล่าวอ้างถึงใครนะ) เอาข้อมูลชุดเดียวกันที่ได้มา มาบอกว่าเป็นของผม ทั้งๆที่คุณไม่ได้หา ไม่ได้ไปขวนขวาย เดินทาง ติดต่อ สอบถาม ใช้คอนเน็คชั่น ลงแรงหามา บางครั้งแหล่งข่าวเป็นคนระดับสูง การติดต่อสอบถามก็เหมือนการขอรบกวนเวลาของแหล่งข่าวมา มีหลายอย่างที่ต้องทำกว่าจะได้ข้อมูลมา แล้วมีบางคน(ไม่ได้กล่าวถึงใครเลยนะ)ที่หยิบข้อมูลที่เค้าลงแรงไปหามา แล้วจะมากล่าวว่า อันนี้มันข้อมูลของผม แหล่งข่าวผม ผมหามาเอง มันก็ดูจะไม่ค่อยยุติธรรมกับคนลงแรงจริงๆเท่าไหร่ แค่นั้นเอง

โพสนีี้ไม่ได้กระแทกใครและเป็นความคิดเห็นที่ดีมากครับ
0
0

นักบอลถ้วย ง.
Status: ใครจะมาเทียบกัปตันได้ฟะ
เข้าร่วม: 24 Nov 2014
ตอบ: 6486
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 22:15
ประเด็นคือคนฟันธงไปแล้วไง หลักฐานก็ไม่มีเช่นกันแต่ตัดสินไปแล้ว
0
0
Status:
เข้าร่วม: 01 Nov 2014
ตอบ: 5716
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 22:17

ผมว่าคุณนะอาการหนักกว่าใครเลยแหละครับ เชื่อผมเถอะ เหมือนโดนสะกดจิตกล่อมประสาทไปเรียบร้อย ผมจะบอกว่าผมนี่แหละ Don johnson ตัวจริงจาก Miami vice เชื่อผมรึเปล่า คุณเป็นยูสที่ดีมากๆยูสนึงนะ และผมอยากจะแนะนำ ให้ไปนั่งนั่งไลฟ์เหมือนที่ผมบอก คุณถึงจะรับรู้สิ่งที่ผมสัมผัสมา
แก้ไขล่าสุดโดย mazzo the returner เมื่อ Wed Aug 21, 2019 22:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 22:19
Miyamoto Muzashi พิมพ์ว่า:
ประเด็นคือคนฟันธงไปแล้วไง หลักฐานก็ไม่มีเช่นกันแต่ตัดสินไปแล้ว  

อันนี้ใกล้เคียงหลักฐานมากสุดละครับ

เหมือนทีคุณ แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย ตอบด้านบนแหละครับ

มันยากมากที่จะผิดแบบเดียวกันเป๊ะๆ นอกจากโทรไล่ถามทีละคนแบบแมน เป๊ะๆ

1
0

โพสเมื่อ: Wed Aug 21, 2019 22:33
mazzo the returner พิมพ์ว่า:

ผมว่าคุณนะอาการหนักกว่าใครเลยแหละครับ เชื่อผมเถอะ เหมือนโดนสะกดจิตกล่อมประสาทไปเรียบร้อย ผมจะบอกว่าผมนี่แหละ Don johnson ตัวจริงจาก Miami vice เชื่อผมรึเปล่า คุณเป็นยูสที่ดีมากๆยูสนึงนะ และผมอยากจะแนะนำ ให้ไปนั่งนั่งไลฟ์เหมือนที่ผมบอก คุณถึงจะรับรู้สิ่งที่ผมสัมผัสมา  

อาการหนักยังไงครับ อ่านเม้นในมู้นี้มันผมก็รู้สึกได้เลยว่าคนโยงมั่วตลอดก็มี

ผมไม่ได้หมายถึงท่านนิ

มู้นี้ตั้งมาก่อนมู้ของคุณมังกรนะ
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel