ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 10105
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 15:16
[RE: คิดว่าลินเดเลิฟจะไปได้ไกลแค่ไหนครับ]
คิดว่า น่าจะกรอบเขตโทษ ฝั่งตรงข้ามนะ ผมให้สุดๆละ เพราะต้องวิ่งกลับมาอีกอะ

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 27 Jun 2010
ตอบ: 10016
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 15:28
ถูกแบนแล้ว
[RE: คิดว่าลินเดเลิฟจะไปได้ไกลแค่ไหนครับ]
นอกจากจังหวะที่ล่ก สกัดบอลไม่ขาดผมก็ไม่เห็นมีอะไรที่แย่นะ สำหรับเลิฟเมือคืน ท้ายเกมทำชิ่งกับเพื่อน สร้างโอกาสให้ทีมได้อีก
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: @_@
เข้าร่วม: 14 Sep 2010
ตอบ: 12425
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 15:35
คิดว่าลินเดเลิฟจะไปได้ไกลแค่ไหนครับ
แกควรเล่นมิดฟิลตัวรับมากกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44346
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 16:10
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
CDONTREE พิมพ์ว่า:
ไม่มีนักเตะคนไหนเนียบกริบทุกนัด ยิ่งไอ้กองหลัง กับ ประตู ด้วย พลาดนิดหน่อย
สิ่งที่สร้างมาจะหายไปกับตาเลย ฮาๆ ตอนนี้ก็ขอให้มีขอผิดพลาดน้อยที่สุดละกัน
เอาใจช่วย หวังว่าปีนี้จะติดไปท็อป 4 ให้ได้ตามเป้า T^T  

จริง มันเป็นตำแหน่งที่พลาดนิดเดียวคือจบทั้งเกมได้เลย

นี่นั่งตามแช่งลิเวอร์ทุกเกม ลุ้นให้ฟานไดจ์ปล่อยไก่บ้าง

ไม่เห็นมันจะปล่อยไก่มั่งเลย แช่งไม่ขึ้น 5555  

เค้าไม่เจาะกันแล้ว vvd มาถึงกลางก็ยิงไกล ไม่ก็จ่ายทะลุช่องแม่งเลย หงส์ไม่มีกองกลางอยู่แล้ว
0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 3885
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 16:18
Perth Australia ไปอุ่นเครื่อง
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 26 Nov 2014
ตอบ: 4972
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 16:39
ผมว่าประสบการณ์ยังไม่เยอะ อีก3ปี กำลังดี พัฒนาไปพร้อมๆกัน แมคไกว เลิฟ ตวนเซเบ

ถ้าไม่มีใครย้ายออก ทั้งสามคนใช้งานได้เกือบ10ปี
0
0

Once a Red, always a Red!
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15320
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 17:04
ดาลี่บลิน พิมพ์ว่า:
นอกจากจังหวะที่ล่ก สกัดบอลไม่ขาดผมก็ไม่เห็นมีอะไรที่แย่นะ สำหรับเลิฟเมือคืน ท้ายเกมทำชิ่งกับเพื่อน สร้างโอกาสให้ทีมได้อีก  

ที่ท่านว่ามานั่นมันก็เกือบทั้งหมดในสิ่งที่กองหลังคนนึงจะพลาดได้ละนะ 55555555

ผมสังเกตลูกกลางอากาศโหม่งได้ตลอด

และก็เป็นแมคไกว์คนเดิมตลอดเช่นกัน 55555

มีลูกนึงแกสกัดบอลปลิ้นอยู่ในเขตโทษตัวเองแบบน่าเกลียดมาก

ผมชอบนะเลิฟ แกเท่ดี ก็ขอให้พัฒนาไปได้ไกลๆแล้วกัน
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 16003
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 17:05
ก่อนมาหวังว่าแกจะไปได้ถึงเกรด a-ระดับโลก อยู่นะ

แต่ในความเป็นจริง ถ้าแตะเกรด a ได้ผมว่าทีมก็โชคดีแล้ว แกค่อนข้างธรรมดานะ ทำได้ดีในระดับนึงแต่ห่างไกลจากคำว่าสุดยอด และไม่ได้มีจุดแข็งเด่นๆเลย (แมกไกวยังตัวใหญ่ โหม่งดี)

เทียบกับความรู้สึก ตอน Cleverley กับ Pogba ขึ้นมาใหม่ๆ ตอนนั้นรู้สึกว่ายังไงๆ Pogba มันก็ไปได้ไกล แต่กับ Clev มันดูธรรมดาเกินไป

หรือระหว่าง Pique กับ Evans มันก็รู้สึกได้เหมือนกัน
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 27 Jun 2010
ตอบ: 10016
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 17:07
ถูกแบนแล้ว
ดาลี่บลิน พิมพ์ว่า:

ที่ท่านว่ามานั่นมันก็เกือบทั้งหมดในสิ่งที่กองหลังคนนึงจะพลาดได้ละนะ 55555555

ผมสังเกตลูกกลางอากาศโหม่งได้ตลอด

และก็เป็นแมคไกว์คนเดิมตลอดเช่นกัน 55555

มีลูกนึงแกสกัดบอลปลิ้นอยู่ในเขตโทษตัวเองแบบน่าเกลียดมาก

ผมชอบนะเลิฟ แกเท่ดี ก็ขอให้พัฒนาไปได้ไกลๆแล้วกัน  

ผมหมายถึงมันอยู่ในจังหวะเดียวจังหวะที่ท่านว่าอะครับ เลิฟก็โหม่งได้นะ

ผมชอบเลิฟเหมือนกัน

ชอบเมียแกน่ะ เมียแกสวย
1
0
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15320
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 17:17
MANCUNIENX พิมพ์ว่า:
ก่อนมาหวังว่าแกจะไปได้ถึงเกรด a-ระดับโลก อยู่นะ

แต่ในความเป็นจริง ถ้าแตะเกรด a ได้ผมว่าทีมก็โชคดีแล้ว แกค่อนข้างธรรมดานะ ทำได้ดีในระดับนึงแต่ห่างไกลจากคำว่าสุดยอด และไม่ได้มีจุดแข็งเด่นๆเลย (แมกไกวยังตัวใหญ่ โหม่งดี)

เทียบกับความรู้สึก ตอน Cleverley กับ Pogba ขึ้นมาใหม่ๆ ตอนนั้นรู้สึกว่ายังไงๆ Pogba มันก็ไปได้ไกล แต่กับ Clev มันดูธรรมดาเกินไป

หรือระหว่าง Pique กับ Evans มันก็รู้สึกได้เหมือนกัน  

ผมก็รู้สึกว่าเลิฟธรรมดานะ แต่พูดทีไรโดนเหน็บตลอด 5555

ความเก่งผมให้ในระดับที่ว่า

ดีเกินตัวสำรอง แต่ก็ไม่ได้เก่งถึงขนาดตัวจริงอ่ะ
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 16003
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 17:23
MANCUNIENX พิมพ์ว่า:

ผมก็รู้สึกว่าเลิฟธรรมดานะ แต่พูดทีไรโดนเหน็บตลอด 5555

ความเก่งผมให้ในระดับที่ว่า

ดีเกินตัวสำรอง แต่ก็ไม่ได้เก่งถึงขนาดตัวจริงอ่ะ  

ใช่ ถ้าพูดถึงตัวจริงระดับทีมที่คาดหวังว่าจะกลับไปสู่จุดที่ทีมเคยอยู่นะ ไม่ถึง

2 ปีแล้วด้วย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ความคิด กำหนดทางเดินชีวิตคน
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1003
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 18:37
วูฟล์ตอนนี้ไม่ใช่ทีมเล็กที่ทีมไหนจะมาเก็บกินได้ง่ายๆแล้วนะครับ
แล้วยิ่งปีก่อนเราแพ้ไปกลับ ได้มาหนึ่งแต้มกับผลงานแบบเมื่อคืน
ถือว่าน่าพอใจนะครับ ค่อยๆปรับ รับรองแผงหลังไม่เป็นรองทีมไหนแน่ๆ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Apr 2007
ตอบ: 368
โพสเมื่อ: Tue Aug 20, 2019 20:33
ยังไม่เห็นว่าดีกว่าโจนกับสมอลิ่งตรงไหนเลย แต่แปลกคนอวยกันเยอะ
0
0

กูดูบอลเพราะความชอบไม่ได้ดูเพราะหน้าที่
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel